Latest madhuri dixit News

डॉ. श्रीराम नेने यांनी शेअर केलेली शिकंजीची रेसिपी

Shikanji Recipe: शिकंजी बनवण्याची ही पद्धत नवीन आहे, माधुरी दीक्षितच्या पतीने शेअर केली रेसिपी

Friday, May 24, 2024

सुरेश वाडकर यांनी माधुरी दीक्षितला दिला होता नकार

सुरेश वाडकर यांनी माधुरी दीक्षितशी लग्न करण्यास दिला होता नकार, जाणून घ्या काय होते कारण?

Wednesday, May 15, 2024

'स्नेहाने साजरा करा पाडव्याचा सण', गुढीपाडव्यानिमित्त माधुरी दीक्षितने शेअर केला मराठमोळा अंदाजातील व्हिडीओ

'स्नेहाने साजरा करा पाडव्याचा सण', गुढीपाडव्यानिमित्त माधुरी दीक्षितने शेअर केला मराठमोळा अंदाजातील व्हिडीओ

Tuesday, April 9, 2024

पोरीने नशीब काढलं! माधुरी दीक्षितच्या नवऱ्याने बनवल्या पुरणपोळ्या! व्हिडीओ होतोय व्हायरल

Viral Video: पोरीने नशीब काढलं! माधुरी दीक्षितच्या नवऱ्याने बनवल्या पुरणपोळ्या! व्हिडीओ होतोय व्हायरल

Tuesday, March 26, 2024

‘धकधक गर्ल’ माधुरी दीक्षितच्या मुलाला पाहिलंत का?

Viral Video: ‘धकधक गर्ल’ माधुरी दीक्षितच्या मुलाला पाहिलंत का? २१व्या वर्षीच देतोय बॉलिवूड कलाकारांना तगडी टक्कर!

Tuesday, March 19, 2024

Panchak movie Trailer is out

Madhuri Dixit: माधुरीचा 'पंचक' हिट की सुपरफ्लॉप? वाचा बॉक्स ऑफिस कलेक्सशन

Tuesday, January 9, 2024

Madhuri Dixit

Madhuri Dixit: परदेशात शिफ्ट झालेली माधुरी दीक्षित भारतात का परतली? डॉ. नेनेंनी सांगितले कारण

Wednesday, January 3, 2024

Madhuri Dixit

Madhuri Dixit: यंदाची मकर संक्रांत माधुरी दीक्षितसोबत साजरी करायची? जाणून घ्या कशी

Tuesday, January 2, 2024

Panchak movie Trailer is out

Panchak Trailer: ह्या का न्हेऊ की त्याका न्हेऊ; माधुरी दीक्षितच्या 'पंचक'चा मजेशीर ट्रेलर प्रदर्शित

Sunday, December 31, 2023

Madhuri Dixit first reaction on Lok Sabha Elections

Madhuri Dixit: लोकसभा निवडणूक लढणार का? माधुरी दीक्षित हसून म्हणाली...

Wednesday, December 27, 2023

Madhuri Dixit Husband Viral Video

Madhuri Dixit Husband: माधुरी दीक्षितच्या नवऱ्याचं मराठी ऐकलंत का? व्हिडीओ होतोय व्हायरल!

Thursday, December 14, 2023

Panchak movie Trailer is out

Panchak movie Trailer: आता कोणाचो नंबर?; माधुरी दीक्षितच्या 'पंचक' सिनेमाचा मजेशीर ट्रेलर प्रदर्शित

Tuesday, December 12, 2023

Madhuri Dixit

Madhuri Dixit: ‘धकधक गर्ल’ माधुरी दीक्षित निवडणूक रिंगणात? 'या' पक्षाकडून लढणार असल्याची चर्चा

Thursday, November 16, 2023

Madhuri Dixit

Madhuri Dixit: माधुरी दीक्षितचे लग्न कुठे झाले होते? अनेक वर्षांनी केला खुलासा

Monday, October 30, 2023

lake is famous with the name of Madhuri Dixit

Travelling Tips: माधुरी दीक्षितच्या नावाने प्रसिद्ध आहे हा तलाव! तुम्हीही देऊ शकता भेट

Monday, October 16, 2023

Mera Piya Ghar Aaya

Madhuri Dixit: माधुरी दीक्षितच्या "मेरा पिया घर आया" गाण्याचा येणार रिमेक पाहिलात का?

Monday, October 9, 2023

Mera Piya Ghar Aaya

Madhuri Dixit: माधुरी दीक्षितच्या "मेरा पिया घर आया" गाण्याचा येणार रिमेक, ही अभिनेत्री झळकणार

Thursday, October 5, 2023

Madhuri Dixit

Madhuri Dixit: राजकारणात प्रवेश करणार असल्यामुळे माधुरीने सोडला 'झलक दिखलाजा'शो?

Saturday, September 30, 2023

माधुरी दीक्षित

Madhuri Dixit: माधुरी दीक्षित करणार राजकारणात प्रवेश, ‘या’ पक्षातून लढणार लोकसभा निवडणूक?

Sunday, September 24, 2023

Madhuri Dixit Viral Dance Video

Viral Video: माधुरी दीक्षितचा ‘लोन डान्स’ होतोय व्हायरल! तुम्ही पाहिलात का? व्हिडीओ बघाच...

Wednesday, September 13, 2023