Latest jalgaon news News

जळगाव जिल्ह्यातील भुसावळ शहरात मध्यरात्री काही अज्ञात हल्लेखोरांनी दुचाकीवरून येत माजी नगरसेवकासह दोघांची गोळ्या झाडून हत्या केली.

Bhusawal Murder : भुसावळमध्ये धावत्या कारवर गोळीबार! माजी नगरसेवकासह दोघांची गोळ्या झाडून हत्या, गावात तणाव

Thursday, May 30, 2024

 जळगावात वादळी वाऱ्यामुळे घर कोसळून चौघांचा मृत्यू झाला आहे.

Jalgaon House Collapsed: जळगावात वादळी वाऱ्यामुळे घर कोसळलं, एकाच कुटुंबातील चौघांचा मृत्यू

Monday, May 27, 2024

जळगावमध्ये भरधाव कारची दुचाकीला धडक

Jalgaon Accident: जळगावमध्ये भरधाव कारची दुचाकीला धडक, भीषण अपघातात महिलेसह तीन मुलांचा मृत्यू

Tuesday, May 7, 2024

जळगावातील प्रसिद्ध ज्वेलर्सवर आयकर विभागाची धाड

Jalgaon News: सुवर्ण नगरी जळगावातील प्रसिद्ध ज्वेलर्सवर आयकर विभागाची धाड; सापडलं मोठं घबाड!

Sunday, April 21, 2024

रोहिणी खडसेंनी आपली भूमिका स्पष्ट केली.

Eknath Khadse : एकनाथ खडसे भाजपमध्ये जाणार, मुलगी काय करणार? रोहिणी खडसेंनी स्पष्ट सांगितलं

Saturday, April 6, 2024

 एकनाथ खडसे भाजपमध्ये परतणार

Eknath Khadse : शरद पवारांच्या राष्ट्रवादीला मोठा धक्का, एकनाथ खडसे भाजपमध्ये परतणार

Saturday, April 6, 2024

या नावानं सर्वांनाच बुचकळ्यात टाकलं! कोण आहेत जळगाव लोकसभेचे उमेदवार करण पवार?

Karan Pawar : उद्धव ठाकरेंच्या या घोषणेनं भुवया उंचावल्या! कोण आहेत जळगाव लोकसभेचे उमेदवार करण पवार?

Wednesday, April 3, 2024

ठाकरेंचा भाजपला दणका; जळगावचे खासदार उन्मेष पाटील यांनी हाती घेतली मशाल

unmesh patil news : ठाकरेंचा भाजपला दणका; जळगावचे खासदार उन्मेष पाटील यांनी हाती घेतली मशाल

Wednesday, April 3, 2024

रावेरमध्ये खडसे Vs खडसे सामना?

रावेरमध्ये खडसे Vs खडसे सामना? लोकसभा निवडणूक लढवण्याबाबत एकनाथ खडसे यांचा मोठा निर्णय

Friday, March 15, 2024

जळगावात प्रवाशांनी भरलेल्या एसटीचा भीषण अपघात

Jalgaon ST bus Accident : जळगावात प्रवाशांनी भरलेल्या एसटी बसला भीषण अपघात, १० जखमी

Monday, March 11, 2024

जळगाव येथील सभेत बोलताना अमित शहा

Amit Shah On Sharad pawar : गेल्या ५० वर्षापासून जनता शरद पवारांचं ओझं वाहतेय, अमित शहांचा जळगावमधून हल्लाबोल

Tuesday, March 5, 2024

Rinku Rajguru Post On Jalgaon Viral Video

Rinku Rajguru Post : सोशल मीडियावर ‘तो’ व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर रिंकू राजगुरूने दिले स्पष्टीकरण; म्हणाली...

Tuesday, March 5, 2024

Jalgaon News

Jalgaon News : जेईईत कमी गुण मिळाल्याने जळगावात तरुणानं उचललं टोकाचं पाऊल; गळफास घेत संपवलं जीवन

Thursday, February 15, 2024

Jalgaon sand mafiya crime

Jalgaon News : जळगावात वाळू माफियांचा निवासी जिल्हाधिकाऱ्यांवर जीवघेणा हल्ला, रक्तबंबाळ अवस्थेत पोहोचले दवाखान्यात

Wednesday, February 7, 2024

कॅन्सर प्रबोधन यात्रा

Cancer Prabodhan Yatra: विविध शहरांमध्ये जनजागृती करत निघाली कॅन्सर प्रबोधन यात्रा

Monday, February 5, 2024

Jalgaon Murder News

Jalgaon: क्रिकेट सामन्यावरून वाद पेटला; तलवारी आणि स्टम्पच्या हल्ल्यात पोलीस हवालदाराचा मृत्यू

Tuesday, January 16, 2024

Vidarbha And Marathwada Rain Update

Maharashtra weather update : राज्यात धुळे, जळगाव, नंदुरबारला बसणार अवकाळीचा तडाखा; असे आहे आजचे हवामान

Thursday, January 4, 2024

Jalgaon chalisgaon kannd ghaat accident :

jalgaon accident : चाळीसगावच्या कन्नड घाटात भीषण अपघात; अक्कलकोटहून दर्शन घेऊन परतणारी गाडी दरीत कोसळली, ४ ठार

Monday, November 27, 2023

Rajasthan Accident

Jalgaon Accident : जळगावच्या अमळनेर तालुक्यातील ६ जणांचा राजस्थानमध्ये अपघाती मृत्यू; मृतांमध्ये तीन चिमुकले

Tuesday, November 14, 2023

Eknath Khadse Heart Attack

Eknath Khadse Heart Attack : एकनाथ खडसेंना हृदयविकाराचा झटका, उपचारासाठी तातडीने मुंबईत दाखल

Sunday, November 5, 2023