Latest akshay kumar Videos

भारतीय नागरिकत्व मिळाल्यानंतर अभिनेता अक्षय कुमार पहिल्यांदाच पोहोचला मतदान केंद्रावर!

Video: भारतीय नागरिकत्व मिळाल्यानंतर अभिनेता अक्षय कुमार पहिल्यांदाच पोहोचला मतदान केंद्रावर!

Monday, May 20, 2024

‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’च्या सेटवर टायगर श्रॉफने केलं अक्षय कुमारला एप्रिल फूल!

Video: ‘बडे मियाँ छोटे मियाँ’च्या सेटवर टायगर श्रॉफने केलं अक्षय कुमारला एप्रिल फूल!

Monday, April 1, 2024

Akshay Kumar travel in Mumbai Metro

Video: मेट्रोत तुमच्या बाजूला बसलेला व्यक्ती अक्षय कुमार तर नाही ना? एकदा नक्कीच बघा...

Friday, January 12, 2024

Akshay Kumar Birthday Wish To Twinkle Khanna

Video: अक्षय कुमारने हटके अंदाजात पत्नी ट्विंकल खन्नाला दिल्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा!

Friday, December 29, 2023

Akshay Kumar

Video: अक्षय कुमारने ‘मिशन रानीगंज’ चित्रपटात पगडी का बांधली? कारण ऐकाच...

Saturday, October 7, 2023

Akshay Kumar at Mahakaleshwar

Video: वाढदिवशी अक्षय कुमारने घेतलं भगवान भोलेनाथाचं दर्शन; व्हिडीओ बघाच...

Saturday, September 9, 2023

Sadhguru and akshay kumar

Video: सद्गुरूंकडून अक्षय कुमारच्या चित्रपटाचं तोंडभरून कौतुक! अभिनेत्यासोबत घालवला वेळ

Tuesday, August 8, 2023

akshay kumar airport look

Akshay Kumar: अक्षय कुमारची फंकी बॅग सोशल मीडियावर viral!

Tuesday, May 30, 2023

Akshay Kumar

Video: अक्षय कुमारने केदारनाथला जाऊन घेतलं महादेवाचं दर्शन

Wednesday, May 24, 2023

Akshay Kumar

Akshay Kumar: ब्रेकअपच्या २२ वर्षांनंतर पहिल्यांदाच रवीना टंडन-अक्षय कुमार एकत्र

Tuesday, May 9, 2023

Akshay Kumar-Nora Fatehi Dance

Video: नोरा फतेहीसोबत अक्षय कुमारचा डान्स जलवा; व्हिडीओ एकदा बघाच!

Sunday, March 5, 2023

Akshay Kumar-Mohanlal Dance Video

Video: साऊथस्टार मोहनलालसोबत अक्षय कुमारचा जबरदस्त भांगडा! व्हिडीओ पाहिलात का?

Monday, February 13, 2023

अक्षय कुमार

Video: शिवरायांच्या लूकमधील अक्षयकुमार पाहिलात?

Wednesday, December 7, 2022