Latest akshay kumar News

भारतीय नागरिकत्व मिळाल्यानंतर अक्षय कुमारने पहिल्यांदाचं केलं मतदान! म्हणाला ‘आता कॅनडा नाही माझा देश...’

भारतीय नागरिकत्व मिळाल्यानंतर अक्षय कुमारने पहिल्यांदाचं केलं मतदान! म्हणाला ‘आता कॅनडा नाही माझा देश...’

Monday, May 20, 2024

बॉक्स ऑफिसवर 'बडे मियां छोटे मियां' सिनेमाचा धुमाकूळ, तीन दिवसातच कमावले इतके कोटी

बॉक्स ऑफिसवर 'बडे मियां छोटे मियां' सिनेमाचा धुमाकूळ, तीन दिवसातच कमावले इतके कोटी

Sunday, April 14, 2024

पहिल्याच दिवशी बॉक्स ऑफिसवर ‘बड़े मियाँ छोटे मियाँ’चा दबदबा; ‘मैदान’ला मिळाला धोबीपछाड! पाहा कलेक्शन...

पहिल्याच दिवशी बॉक्स ऑफिसवर ‘बड़े मियाँ छोटे मियाँ’चा दबदबा; ‘मैदान’ला मिळाला धोबीपछाड! पाहा कलेक्शन...

Friday, April 12, 2024

प्रेक्षकांना कसा वाटला अक्षय कुमार आणि टायगर श्रॉफ यांचा 'बडे मियां छोटे मियां' सिनेमा, वाचा रिव्ह्यू

प्रेक्षकांना कसा वाटला अक्षय कुमार आणि टायगर श्रॉफ यांचा 'बडे मियां छोटे मियां' सिनेमा? वाचा रिव्ह्यू

Thursday, April 11, 2024

भर कार्यक्रमात अक्षय कुमारने दिला अभिनेत्रीच्या ड्रेसवर पाय अन्...; पाहा नेमकं काय झालं

भर कार्यक्रमात अक्षय कुमारने दिला अभिनेत्रीच्या ड्रेसवर पाय अन्...; पाहा नेमकं काय झालं

Wednesday, March 27, 2024

टायगर श्रॉफ आणि अक्षय कुमारची मजेशीर होळी, व्हिडीओ पाहून येईल हसू

टायगर श्रॉफ आणि अक्षय कुमारची मजेशीर होळी, व्हिडीओ पाहून येईल हसू

Monday, March 25, 2024

Nana Patekar-Anil Kapoor in Housefull 5

Housefull 5 Movie: उदय शेट्टी-मजनू भाईची जोडी पुन्हा जमणार! अक्षय कुमारच्या ‘वेलकम ५’मध्ये ‘या’ अभिनेत्यांची एन्ट्री

Tuesday, March 12, 2024

माजी क्रिकेटर युवराज सिंग व अभिनेता अक्षय कुमार लढवणार भाजपच्या तिकिटावर लोकसभा निवडणूक

माजी क्रिकेटर युवराज सिंग व अभिनेता अक्षय कुमार लढवणार भाजपच्या तिकिटावर लोकसभा निवडणूक; 'या' मतदारसंघातून उमेदवारी?

Saturday, March 2, 2024

Akshay Kumar-Tiger Shroff Viral Video

Viral Video: चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी पोहचलेल्या अक्षय-टायगरवर लोकांनी केला चपलांचा मारा! व्हिडीओ होतोय व्हायरल

Wednesday, February 28, 2024

Akshay Kumar In Politics

Akshay Kumar: बॉलिवूडनंतर अक्षय कुमार राजकारणात उतरणार? लोकसभा निवडणूक लढवणार असल्याची चर्चा

Tuesday, February 27, 2024

Akshay Kumar Deep Fake Video Viral

Viral Video: बॉलिवूड अभिनेत्रींनंतर आता अक्षय कुमार देखील झाला डीपफेकचा शिकार; व्हायरल होतोय व्हिडीओ!

Monday, February 5, 2024

Actor Akshay Kumar Will Not Attend Pran Pratishtha

Ayodhya Pran Pratishtha: निमंत्रण मिळूनही अक्षय कुमार अयोध्येला जाणार नाही! नेमकं कारण काय?

Monday, January 22, 2024

Akshay Kumar

Mumbai Metro: डोक्यावर टोपी, तोंडाला मास्क; बॉलिवूड सुपरस्टारचा लपूनछपून मेट्रोने प्रवास

Saturday, January 13, 2024

Gutka ad case

Shahrukh Khan: शाहरुख, अक्षय आणि अजय देवगणला लखनऊ हायकोर्टाने पाठवली नोटीस, काय आहे कारण?

Sunday, December 10, 2023

Raveena Tandon Birthday

Raveena Tandon Birthday: अक्षय कुमारला 'या' ज्येष्ठ अभिनेत्रीसोबत रंगेहाथ पकडलं अन् रवीना टंडननं ब्रेकअपच केला!

Thursday, October 26, 2023

Mission Raniganj

Mission Raniganj: अक्षय कुमारचा ‘मिशन रानीगंज’ आता ऑस्करमध्ये दाखवणार जलवा; निर्मात्यांची मोठी घोषणा!

Saturday, October 14, 2023

Akshay Kumar

Akshay Kumar: कॅनडाचं नागरिकत्व स्वीकारणं ही माझी ‘मजबुरी’ होती! अखेर अक्षय कुमार बोललाच...

Thursday, October 12, 2023

Akshay Kumar

OMG 2: सेन्सॉर बोर्डने का चालवली होती ‘ओएमजी २’च्या २७ दृश्यांवर कात्री? अक्षय कुमार अखेर बोललाच!

Sunday, October 8, 2023

Mission Raniganj Review

Mission Raniganj Review: अक्षय कुमारचा ‘मिशन रानीगंज’ पाहण्याचा विचार करताय? कसा आहे चित्रपट जाणून घ्या...

Saturday, October 7, 2023

Welcome To The Jungle

Welcome To The Jungle: ब्रेकअपनंतर पहिल्यांदाच पडद्यावर एकत्र दिसणार अक्षय कुमार अन् रवीना टंडन!

Sunday, September 10, 2023