Latest ajit pawar Videos

…तर महाराष्ट्रात कायम राष्ट्रवादीचा मुख्यमंत्री राहिला असता; अजित पवार यांचा दावा

video : …तर महाराष्ट्रात कायम राष्ट्रवादीचा मुख्यमंत्री राहिला असता; अजित पवार यांचा दावा

Tuesday, May 28, 2024

Video : हे अभय मांढरे कोण? अजित पवार यांच्याशी त्यांचं नातं काय? रोहित पवारांनी सांगितलं!

Video : हे अभय मांढरे कोण? अजित पवार यांच्याशी त्यांचं नातं काय? रोहित पवारांनी सांगितलं!

Wednesday, May 8, 2024

Video : मतदानाच्या आदल्या दिवशी शेतकऱ्यांच्या खात्यात पैसे; अजित पवारांवर जितेंद्र आव्हाड यांचा गंभीर आरोप

Video : मतदानाच्या आदल्या दिवशी शेतकऱ्यांच्या खात्यात पैसे; अजित पवारांवर जितेंद्र आव्हाड यांचा गंभीर आरोप

Tuesday, May 7, 2024

Video : पहाटेच्या शपथविधीच्या आधी जयंत पाटील काय म्हणाले होते?; अजित पवारांनी पहिल्यांदाच सांगितलं!

Video : पहाटेच्या शपथविधीच्या आधी जयंत पाटील काय म्हणाले होते?; अजित पवारांनी पहिल्यांदाच सांगितलं!

Monday, April 29, 2024

Video : पूर्वी नुसते घास-घास घासायचो, आता अदानी-अंबानींच्या ओळखी झाल्यात! अजित पवार यांचा रोख कुणाकडे?

Video : पूर्वी नुसते घास-घास घासायचो, आता अदानी-अंबानींच्या ओळखी झाल्यात! अजित पवार यांचा रोख कुणाकडे?

Saturday, April 20, 2024

Video : शरद पवारांचा विरोध असताना मी रोहितला एबी फॉर्म दिला; अजित पवार बरंच काही बोलले!

Ajit Pawar Video : साहेबांचा विरोध असताना मी रोहितला एबी फॉर्म दिला; अजित पवार बरंच काही बोलले!

Saturday, April 20, 2024

Video : कारखाना चालवायला येईना आणि खासदार व्हायला निघाला; अजित पवारांनी कुणाला हाणला टोला?

Video : कारखाना चालवता येत नाही आणि खासदार व्हायला निघाला; अजित पवार यांनी कुणाला हाणला टोला?

Friday, April 19, 2024

Video : तेव्हा एकनाथ शिंदे अस्वस्थ झाले होते; विजय शिवतारे यांच्या बंडाबद्दल बोलताना अजित पवार यांचा मोठा गौप्यस्फोट

Video : तेव्हा एकनाथ शिंदे अस्वस्थ झाले होते; विजय शिवतारे यांच्या बंडाबद्दल बोलताना अजित पवार यांचा मोठा गौप्यस्फोट

Friday, April 12, 2024

Ajit Pawar Vs Supriya Sule

Video : पार्लामेंटमध्ये भाषणं करून कामं होत नाहीत; अजित पवारांचा सुप्रिया सुळे यांना टोला

Friday, February 16, 2024

देवेंद्र फडणवीस यांच्या पत्राला अजित पवार यांच्याकडून उत्तर

Video : देवेंद्र फडणवीस यांच्या पत्राला अजित पवार यांचं उत्तर

Friday, December 8, 2023

Devendra Fadnavis

Video : फडणवीस म्हणतात, एकनाथ शिंदे हेच मुख्यमंत्री राहतील!

Thursday, October 5, 2023

Ajit Pawar Speech In Maharashtra Assembly Monsoon Session

Monsoon Session : शेतकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी; शिंदे-फडणवीस सरकारची मोठी घोषणा

Wednesday, July 19, 2023

Eknath Shinde - Prithviraj Chavan

Video : एकनाथ शिंदेंना जावंच लागणार, बचावाचा मार्ग नाही, असं का म्हणाले पृथ्वीराज चव्हाण?

Thursday, July 6, 2023

सुप्रिया सुळे कडाडल्या

Video: ‘माझ्या बापाचा नाद करायचा नाय’ : सुप्रिया सुळे बंडखोरांवर कडाडल्या

Wednesday, July 5, 2023

Ajit Pawar

Video: साहेब.. तुम्ही थांबणार आहात की नाही? अजित पवारांचा सवाल

Wednesday, July 5, 2023

Ajit Pawar - Eknath Shinde

Video : असले धंदे करायला सुरत, गुवाहाटी फिरून आलात का?; अजित पवारांनी शिंदेंना डिवचले!

Thursday, June 22, 2023

Ajit Pawar - Deepak Kesarkar

Video : दीपक केसरकरांना मीच तिकीट मिळवून दिलं होतं - अजित पवार

Monday, June 19, 2023

Ajit Pawar - Balu Dhanorkar

Video : शिवसैनिक असलेले बाळू धानोरकर काँग्रेसच्या तिकिटावर का लढले होते?; अजित पवारांनी सांगितलं!

Wednesday, May 31, 2023

Ajit Pawar

Video : हा प्रसंग कधी ना कधी येणारच होता; अजित पवारांच्या वक्तव्यानं उंचावल्या भुवया

Tuesday, May 2, 2023

Ajit Pawar

Video : कुठल्याही प्रकल्पाला १०० टक्के विरोध किंवा १०० टक्के पाठिंबा नसतो - अजित पवार

Tuesday, April 25, 2023