Latest rbi News

आता यूपीआयच्या माध्यमातून बँकेत भरता येणार पैसे, आरबीआयची मोठी घोषणा

RBI on UPI : आता रोकड बाळगण्याची गरज नाही! यूपीआयच्या माध्यमातून बँकेत भरता येणार पैसे; आरबीआयची घोषणा

Friday, April 5, 2024

येत्या ३१ मार्चला रविवार असूनही आरबीआयने सर्व बँका खुले ठेवण्याचा निर्णय घेतला.

RBI: ३१ मार्चला रविवार असूनही सर्व बँका खुल्या राहणार; आरबीआयकडून अधिसूचना जारी

Wednesday, March 20, 2024

पेटीएमच्या अनेक सेवा उद्यापासून होणार बंद; गुंतवणूकदारांना स्टॉक एक्स्चेंजनं दिला महत्त्वाचा सल्ला

पेटीएमच्या 'या' सेवा उद्यापासून होणार बंद; गुंतवणूकदारांना स्टॉक एक्स्चेंजनं दिला महत्त्वाचा सल्ला

Friday, March 15, 2024

पेटीएम फास्टॅग दोन दिवसांत बदला, नाहीतर...; हायवे ऑथॉरिटीनं वाहनचालकांना केलं सावध

NHAI on paytm fastag : पेटीएम फास्टॅग दोन दिवसांत बदला, नाहीतर...; हायवे ऑथॉरिटीनं वाहनचालकांना केलं सावध

Wednesday, March 13, 2024

आरबीआयच्या एका निर्णयामुळं दरडीसारखा कोसळला शेअर, आता काय करायचं?

JM Financial Share Crash : आरबीआयच्या एका निर्णयामुळं दरडीसारखा कोसळला शेअर, ७७ रुपयांवर आला भाव

Wednesday, March 6, 2024

RBI bars IIFL : आयआयएफएल फायनान्सला आरबीआयचा दणका! गोल्ड लोन देण्यास बंदी

RBI bars IIFL : आयआयएफएल फायनान्सला आरबीआयचा दणका! गोल्ड लोन देण्यास बंदी

Monday, March 4, 2024

Paytm Payment Bank Ltd

RBI on PPBL : पेटीएम बँकेवरील निर्बंधांनंतर ग्राहकांमध्ये संभ्रम; आरबीआयनं दिल्ली सगळ्या प्रश्नांची उत्तरं

Friday, February 16, 2024

Paytm

Paytm: पेटीएम ग्राहकांना मोठा दिलासा, आरबीआयने बंदी लागू करण्याची मुदत वाढवली

Friday, February 16, 2024

ed question paytm executives

ed questions paytm : पेटीएमच्या अधिकाऱ्यांची ईडीने केली पुन्हा चौकशी! महत्वाच्या कागदपत्रांसह कार्यालयात बोलावले

Thursday, February 15, 2024

RBI Action against Paytm Payments Bank

Paytm Payment Bank : पेटीएम पेमेंट बँकेवर आरबीआयची मोठी कारवाई, ग्राहकांचं काय होणार?

Monday, February 5, 2024

व्हायरल होत असलेला फोटो

५०० रुपयांच्या नोटांवर आता महात्मा गांधींच्या जागी प्रभू श्रीराम? काय आहे व्हायरल फोटोमागचं सत्य

Tuesday, January 16, 2024

Sovereign Gold Bonds

Sovereign Gold Bond Scheme : मोदी सरकारनं विकलं तब्बल १२ टन सोनं! गोल्ड बाँडसाठी गुंतवणूकदारांची झुंबड

Monday, January 8, 2024

RBI New Guidelines

RBI New Guidelines: तुमचे बँक खाते बंद झाले आहे? तर ही बातमी वाचा, RBI कडून महत्वाची अपडेट

Wednesday, January 3, 2024

Raghuram Rajan

RBI गव्हर्नरला राहण्यासाठी ४५० कोटींचं घर आणि वर्षाचा पगार किती?; रघुराम राजन यांनी सांगितलं पॅकेज

Wednesday, December 27, 2023

RBI

RBI Bomb Threat Mail : आरबीआयसह मुंबईतील ११ ठिकाणं बॉम्बनं उडवून देण्याची धमकी; तपास सुरू

Tuesday, December 26, 2023

SGB

SGB : एक तोळा सोन्यावर ५०० रुपयांची सूट, २२ डिसेंबरच्या आत घ्या संधीचा लाभ

Monday, December 18, 2023

शंकरराव पुजारी नूतन नागरी सहकारी बँक

रिझर्व्ह बँकेकडून इचलकरंजीतील नागरी सहकारी बँकेचा परवाना रद्द, ठेवीदारांवर काय परिणाम?

Tuesday, December 5, 2023

Abhyudaya Co-operative Bank

abhyudaya bank : अभ्युदय बँकेला आरबीआयचा दणका; संचालक मंडळ बरखास्त, आता काय होणार?

Saturday, November 25, 2023

RBI

Personal Loan : पर्सनल लोन आता महाग होणार; काय आहे कारण?

Tuesday, November 21, 2023

Rbi

आरबीआयकडून बजाज फायनान्ससह दोन बँकांना दणका, ठोठावला मोठा दंड

Friday, October 13, 2023