Latest pankaja munde News

पंकजा मुंडे यांच्यापुढं आव्हान; ज्योती मेटे बीडमधून लोकसभा निवडणूक लढणार

Beed Lok Sabha Election : पंकजा मुंडे यांच्यापुढं आव्हान; ज्योती मेटे बीडमधून लोकसभा निवडणूक लढणार

Tuesday, March 26, 2024

नागपुरातून नितीन गडकरी, पुण्यातून मुरलीधर मोहोळ, उत्तर मुंबईतून पीयूष गोयल यांना भाजपकडून उमेदवारी

BJP Candidate: नागपुरातून गडकरी, पुण्यातून मुरलीधर मोहोळ यांना उमेदवारी; पंकजा मुंडेंचाही वनवास संपला

Wednesday, March 13, 2024

Pankaja Munde

Pankaja Munde : राज्यसभेची निवडणूक जाहीर होताच पंकजा मुंडे यांच्या नावाची चर्चा

Tuesday, January 30, 2024

Pankaja Munde On Maratha Reservation

Pankaja Munde : आता एक ओबीसी लाख ओबीसी म्हणावं.. पंकजा मुंडेंचा मनोज जरांगेंना सल्ला

Saturday, January 27, 2024

Pankaja Munde

Pankaja Munde : पंकजा मुंडे यांना मोठा धक्का! वैद्यनाथ साखर कारखाना लिलावात निघणार

Wednesday, January 10, 2024

Pankaja Munde

Pankaja Munde: 'दारू प्यायची तर प्या मात्र हातभट्टीची पिऊ नका...'; पंकजा मुंडेंचा कार्यकर्त्यांना सल्ला

Tuesday, December 12, 2023

pankaja munde dasara meleva savargaon

Pankaja Munde : कोणताही समाज वेदना सहन करणार नाही; दसरा मेळाव्यातून पंकजा मुंडेंचा निशाणा कुणावर?

Tuesday, October 24, 2023

Dasara melava 2023 

Dasara Melava 2023 : राज्यात उद्या चार दसरा मेळाव्यांची धूम, कोण काय बोलणार याची उत्कंठा!

Monday, October 23, 2023

Pankaja Munde

Pankaja Munde : मराठी म्हणून मलाही नाकारलं गेलं होतं मुंबईत घर; पंकजा मुंडे यांनी सांगितला अनुभव

Friday, September 29, 2023

Pankaja Munde

Pankaja Munde: मी आर्थिकदृष्ट्या तणावात, दररोज बँकांच्या पाया पडतेय; पंकजा मुंडे अडचणीत!

Tuesday, September 26, 2023

 Vaidyanth Sakhar Kharkhana

Pankaja Munde : पंकजा मुंडे यांना दणका! जीएसटी विभागाने केली वैद्यनाथ साखर कारखान्याची १९ कोटींची मालमत्ता जप्त

Monday, September 25, 2023

Pankaja munde

Pankaja Munde : पंकजा मुंडेंना मोठा धक्का! ‘वैद्यनाथ’ची १९ कोटींची मालमत्ता जप्त

Sunday, September 24, 2023

 Pankaja  munde

Pankaja Munde : परळी मतदारसंघातून कोण लढवणार निवडणूक? पंकजा मुंडेंनी एका वाक्यात विषय संपवला; म्हणाल्या...

Saturday, September 9, 2023

Pankaja Munde Shiv shakti parikarama

Maratha Reservation: “...तर मराठा समाजाला तेव्हाच १०० टक्के आरक्षण मिळालं असतं”

Wednesday, September 6, 2023

Raksha bandhan 2023

पंकजा मुंडे आणि धनंजय मुंडे यांचं १३ वर्षांनी एकत्र राखीबंधन, तर अजित पवार- सुप्रिया रक्षाबंधन नाही?

Wednesday, August 30, 2023

Pankaja Munde

Pankaja Munde : हल्लीचे राजकीय प्रयोग कोविडसारखे; पंकजा मुंडे नेमकं काय बोलल्या?

Friday, July 7, 2023

Pankaja Munde - Dhananjay Munde

Dhananjay Munde: पंकजा मुंडे यांनी केलं भाऊरायाचं औक्षण, धनंजय मुंडे ट्वीट करून म्हणाले…

Friday, July 7, 2023

Pankaja Munde

Pankaja Munde : भाजप फुटेल असा दिवस येऊ नये; पंकजा मुंडे यांचं सूचक वक्तव्य

Friday, July 7, 2023

Pankaja Munde

Pankaja Munde: पुढचा भूकंप भाजपमध्ये?; भाजप नेत्या पंकजा मुंडे काँग्रेसच्या वाटेवर

Thursday, July 6, 2023

Pankaja Munde

Pankaja Munde: मराठा समाजाला आरक्षण मिळत नाही तोपर्यंत...; पंकजा मुंडेंचा मोठा निर्धार

Friday, June 30, 2023