Latest narendra modi Videos

PM Narendra Modi at Sambhal

Video : जमाना असा आहे की श्रीकृष्णालाही भ्रष्टाचारी ठरवलं जाऊ शकतं - मोदी

Monday, February 19, 2024

Narendra Modi

Video : राम हा भारताचा आधार… भारताचा विचार…; काय म्हणाले मोदी?

Monday, January 22, 2024

Pran Pratishtha ceremony

Video : रामलल्ला विराजमान! मंगलमय वातावरणात झाली प्रतिष्ठापना

Monday, January 22, 2024

Narendra Modi

Video : भाषण करता करता मोदी थांबले! सोलापुरात काय घडलं पाहा!

Friday, January 19, 2024

मोदींची लेपाक्षी मंदिरात पूजा

सीता मातेला वाचवताना जेथे जटायू पडला धारातीर्थी, त्या लेपाक्षी मंदिरात मोदींची पूजा, VIDEO

Tuesday, January 16, 2024

Narendra Modi in Kala Ram Temple

नाशिकच्या काळाराम मंदिरात पंतप्रधान मोदींनी केली साफसफाई, पाहा VIDEO

Friday, January 12, 2024

Rahul Gandhi

Video: नागपूरमधील 'है तय्यार हम' सभेतून राहुल गांधींचा मोदी सरकारवर हल्लाबोल

Friday, December 29, 2023

Modi-Gandhi

Video : 'पंतप्रधान ओबीसी आहेत, पण देश ९० अधिकारी चालवतात'

Tuesday, December 12, 2023

Ashok Gehlot - Narendra Modi

video : मोदींच्या मनात सल काय?; अशोक गेहलोत यांनी सांगितलं!

Saturday, November 25, 2023

PM Modi in team india dressing room

PM Modi : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी टीम इंडियाच्या ड्रेसिंग रूममध्ये

Tuesday, November 21, 2023

PM Narendra Modi performs darshan and pooja at Saibaba Temple, Shirdi

Video : पंतप्रधान नरेंद्र मोदींनी शिर्डीत घेतलं साईबाबांचं दर्शन

Thursday, October 26, 2023

Narendra Modi

Video : बिहारमधील जातीनिहाय जनगणनेचे आकडे येताच मोदी काय म्हणाले, ऐका!

Tuesday, October 3, 2023

Modi in Robotic Gallery

Video : रोबो जेव्हा पंतप्रधान मोदींसाठी चहा-सँडविच घेऊन येतो...

Wednesday, September 27, 2023

Narendra Modi

Video : महिला आरक्षणाची घोषणा करताना काय म्हणाले नरेंद्र मोदी? ऐका!

Tuesday, September 19, 2023

G 20 India in New Delhi

Video: G 20 साठी नवी दिल्ली नटली; जागतिक नेत्यांचं मोदींकडून झोकात स्वागत

Saturday, September 9, 2023

Uddhav Thackeray on Modi-Adani

Video : उद्धव ठाकरे यांचा मोदी-अदानी मैत्रीवर निशाणा, म्हणाले…

Friday, September 1, 2023

Rahul Gandhi

Video : अदानींच्या घोटाळ्यावर मोदी गप्प का?; राहुल गांधी यांचा सवाल

Friday, September 1, 2023

Uddhav Thackeray

VIDEO : मोदी आफ्रिकेला इंडियन मुजाहिद्दीनचे प्रतिनिधी म्हणून गेले होते का?, उद्धव ठाकरेंचा सवाल

Sunday, August 27, 2023

 PM Modi on Mission Moon

Video : चंदामामा दूर के नही, एक टूर के है...; मोदी काय म्हणाले ऐकाच!

Wednesday, August 23, 2023

Independence Day In Arebian Sea

Independence Day : मच्छिमारांकडून अरबी समुद्रात स्वातंत्र्यदिन साजरा, पाहा व्हिडिओ

Wednesday, August 16, 2023