Latest karnataka news News

Karnataka deputy chief minister D K Shivakumar with newly-elected Congress Rajya Sabha MPs Syed Naseer Hussain, GC Chandrashekar, Ajay Makhan and others, at Vidhana Soudha in Bengaluru on Tuesday. (PTI)

Rajyasabha Election : कर्नाटकात कॉंग्रेसने फोडले भाजपचे २ आमदार; भाजपच्या कोट्याधीश उमेदवाराचा पराभव

Thursday, February 29, 2024

karnataka

karnataka news : रामायण महाभारत काल्पनिक! पंतप्रधान मोदींवर टीका; कर्नाटकात शिक्षिका निलंबित

Tuesday, February 13, 2024

Vishnu Idol

चमत्कार! कृष्णा नदीकिनारी मिळाली पुराणकालीन विष्णूची मूर्ती, रामलल्ला सारखी दिसते हुबेहूब

Wednesday, February 7, 2024

सिया गोडिका

Sia Godika : बेंगळुरूची सिया ठरली ‘ऑस्कर ऑफ सायन्स’ची मानकरी; तब्बल ४ लाख डॉलर्सचे बक्षीस जिंकले

Wednesday, February 7, 2024

congress mp dk suresh 

..तर आम्हाला दक्षिण भारताला वेगळा देश बनवावा लागेल; डीके शिवकुमार यांच्या खासदार भावाचे वादग्रस्त वक्तव्य, भाजपचा हल्ला

Thursday, February 1, 2024

Hanuman Flag Row

हनुमान ध्वज हटवल्यामुळे कर्नाटकात तणाव; भाजपसह हिंदू संघटनांचे आंदोलन, कलम १४४ लागू

Monday, January 29, 2024

Belagavi crime news

Belgaum Crime News : धक्कादायक! मुलांनी बागेतील फुले तोडल्याच्या रागातून अंगणवाडी सेविकेचे नाक कापले

Thursday, January 4, 2024

Five skeletons found in a house

OMG! घरात एकाच कुटूंबातील ५ लोकांचे सांगाडे आढळल्याने खळबळ, २०१९ पासून बंद होता दरवाजा

Friday, December 29, 2023

teacher and student romantic photos Viral

सहलीदरम्यान मुख्याध्यापिकेचे विद्यार्थ्यासोबत अश्लील फोटोशूट, चुंबन घेतल्याचे फोटो पाहून पालक हादरले

Friday, December 29, 2023

Two year Crushed By car

रस्त्याकडेला खेळत असलेल्या २ वर्षाच्या चिमुकल्याला कारनं चिरडलं, हृदय पिळवटून टाकणारा VIDEO व्हायरल

Wednesday, December 27, 2023

MLA Basanagouda Patil Yatnal

माझी पक्षातून हकालपट्टी झाल्यास ४० हजार कोटींचा घोटाळा उघड करेन, भाजप आमदाराचा इशारा

Wednesday, December 27, 2023

Coronavirus in india

Covid-19 JN1 ने चिंता वाढवली.. कर्नाटकात ३ मृत्यू, केरळ- महाराष्ट्रातही वेगाने फैलावतोय

Monday, December 25, 2023

siddaramaiah government u turn on hijab ban

Hijab Ban : कर्नाटकात हिजाब बंदीवरुन सिद्धरामय्या सरकारचा यू टर्न? म्हणाले...

Sunday, December 24, 2023

 karnatakas siddaramaiah government announced remove of hijab ban

hijab ban : मोठी बातमी! कर्नाटकच्या सिद्धरामय्या सरकारने हिजाब बंदी हटवली

Friday, December 22, 2023

Karnataka News

Karnataka: मुलाने गावातील मुलीला पळवून नेलं, गावकऱ्यांनी त्याच्या आईची काढली नग्न धिंड!

Tuesday, December 12, 2023

'Bride Crisis' In Rural Karnataka

Bride Crisis In Karnataka : ‘शेतकरी नवरा नको गं बाई’; ग्रामीण कर्नाटकात तरुणांचे थेट देवाला साकडे, पदयात्रेचे आयोजन

Tuesday, November 14, 2023

सांकेतिक छायाचित्र

Udupi Murder : भयंकर हत्याकांड.. दिवाळी दिवशीच घरात घुसून आईसह ३ मुलांना संपवलं; परिसरात खळबळ

Monday, November 13, 2023

संग्रहित छायाचित्र

कन्नडिगांची मुजोरी सुरूच.. १ नोव्हेंबर काळ्या दिनी महाराष्ट्रातील ३ मंत्री व खासदाराला प्रवेशबंदी

Tuesday, October 31, 2023

Fire Incident In Bengaluru

Bengaluru Fire : कॅफेला आग लागताच चौथ्या मजल्यावरून मारली उडी; पाहा घटनेचा थरारक VIDEO

Wednesday, October 18, 2023

cracker shops fire

Fire : फटाक्यांच्या दुकानाला भीषण आग, १२ जणांचा होरपळून मृत्यू, VIDEO

Saturday, October 7, 2023