Latest buldhana news News

अक्षय तृतीयेच्या मुहूर्तावर बुलढाणा जिल्ह्यात भेंडवळ येथे करण्यात आलेल्या घट मांडणीत पावसाबद्दल भाकीत करण्यात आले.

अक्षय तृतीयेच्या मुहूर्तावर भेंडवळची घट मांडणी; पावसापासून शेतीपर्यंत केले महत्वाचे भाकीत; वाचा

Saturday, May 11, 2024

समृद्धी महामार्गावर बुलढण्याजवळ भीषण अपघात, तिघे ठार, दोघे जखमी

Samruddhi Mahamarg Accident: समृद्धी महामार्गावर बुलढाण्याजवळ भीषण अपघात, तिघे ठार, दोघे जखमी

Sunday, May 5, 2024

बुलढण्यात एसटी व खासगी बसचा भीषण अपघात; एक महिला ठार, २५ प्रवासी जखमी

Buldhana Bus Accident : बुलढण्यात एसटी व खासगी बसचा भीषण अपघात; एक महिला ठार, २५ प्रवासी जखमी

Saturday, May 4, 2024

हळदीच्या कार्यक्रमाला  जाणाऱ्या कुटूंबावर काळाचा घाला

Buldhana Accident : हळदीच्या कार्यक्रमाला जाणाऱ्या कुटूंबावर काळाचा घाला; ४ जण ठार, ७ जखमी

Wednesday, April 17, 2024

नांदुरा अर्बन बँकेत ५ कोटी ४५ लाखांचा अपहार; कनिष्ठ संगणक अधिकाऱ्याने घातला बँकेला गंडा

Buldhana News : नांदुरा अर्बन बँकेत ५ कोटी ४५ लाखांचा अपहार; कनिष्ठ संगणक अधिकाऱ्याने घातला बँकेला गंडा

Sunday, March 31, 2024

आमदार संजय गायकवाड  यांची बुलढाण्यात बंडखोरी

अमरावती, नाशिकचा वाद मिटला पण बुलढाण्यात बंडखोरी, आमदार संजय गायकवाड लोकसभेच्या रिंगणात

Thursday, March 28, 2024

शेगाव, बाळापूर भूकंपाच्या धक्क्याने हादरले

Shegaon Earthquake : शेगाव, बाळापूर भूकंपाच्या धक्क्याने हादरले, रिश्टर स्केलवर इतकी नोंद

Tuesday, March 26, 2024

संत गजानन महाराजांच्या १४६ व्या प्रकट दिनी शेगाव नगरी टाळ मृदंगाच्या गजराने दुमदुमली

Shegav : गण गण गणात बोते! संत गजानन महाराजांच्या १४६ व्या प्रकट दिनी शेगाव नगरी टाळ मृदंगाच्या गजराने दुमदुमली

Sunday, March 3, 2024

Sanjay Gaikwad

शिवसेना आमदार संजय गायकवाड यांच्यावर गुन्हा दाखल; काय आहे प्रकरण?

Thursday, February 29, 2024

buldhana food poisoning news

buldhana food poisoning : बुलढाण्यात उपवासाची भगर आणि आमटी खाल्याने ६०० जणांना विषबाधा

Wednesday, February 21, 2024

सांकेतिक छायाचित्र

खळबळजनक! बुलढाण्यात शेतकऱ्याने बँक मॅनेजरला बँकेतच चाकूने भोसकलं

Tuesday, February 13, 2024

Buldhana Bus Accident

Buldhana Accident: एसटी बस आणि मालवाहू ट्रकचा भीषण अपघात, समोरासमोर धडकेत अनेक जण जखमी

Tuesday, December 5, 2023

Buldhana News

Buldhana news : माझं लग्न होणार नाही, असं भावाला सांगून तरुणानं उचललं टोकाचं पाऊल

Thursday, November 16, 2023

Death (Representative Image)

Buldhana: बुलढाण्यात भिकाऱ्याचा अपघाती मृत्यू; त्याच्याजवळील बँकबूक, चेकबूक पाहून पोलीसही चक्रावले!

Saturday, November 11, 2023

Buldhana Accident

Buldhana Accident: शेतात राबून घरी परतत असताना काळाचा घाला; बुलढाण्यात भरधाव कारच्या धडकेत तीन महिला ठार

Monday, November 6, 2023

ST Bus Accident Buldhana

Buldhana ST Bus Accident : एसटी बसला भरधाव ट्रकने उडवलं, चालकाचा मृत्यू, एकाची प्रकृती गंभीर

Friday, October 27, 2023

Agniveer Akshay Gawate

Aginveer Schemes : जवान अक्षय गवतेच्या बलिदानानंतर ‘अग्निवीर’ पुन्हा चर्चेत, राष्ट्रवादी-भाजप आमने-सामने

Monday, October 23, 2023

Buldhana crime news

Buldhana crime : डॉक्टरला विवस्त्र करून बनवला आक्षेपार्ह व्हिडिओ, नंतर मागितली २० लाखांची खंडणी

Friday, October 20, 2023

ST Bus Accident Sambhaji Nagar

ST Bus Accident : भरधाव एसटी बस मर्दडी घाटात कोसळली; सहा प्रवासी जखमी, दोघांची प्रकृती गंभीर

Friday, October 6, 2023

buldhana news

Buldhana News : महिलांनी शिवीगाळ व लाच मागणाऱ्याला जिल्हाधिकारी कार्यालयातच तुडवलं, Video Viral

Wednesday, October 4, 2023