Latest weight loss News

वेट लॉससाठी पायांचे व्यायाम

Fitness Mantra: तुमचे वजन जास्त असेल तर करा हे पायांचे व्यायाम, सोपे होईल वेट लॉस

Sunday, May 19, 2024

झटपट वजन कमी करण्याच्या फंदात पडू नका! आयसीएमआरनं दिला 'हा' वीकली प्लान

ICMR weight loss Tips : वजन कमी करण्याची योग्य पद्धत कोणती? आयसीएमआरनं दिला 'हा' सुरक्षित वीकली प्लान

Sunday, May 19, 2024

सकाळी रिकाम्या पोटी प्या हळदीचा चहा! वजन कमी होण्यासोबतच दूर राहतील ‘हे’ आजार

Turmeric Tea Benefits: सकाळी रिकाम्या पोटी प्या हळदीचा चहा! वजन कमी होण्यासोबतच दूर राहतील ‘हे’ आजार

Wednesday, May 8, 2024

वाढत्या वजनामुळे त्रस्त आहात? मग, डाएटमध्ये आवर्जून सामील करा पपईच्या बिया! फायदे वाचाच...

Weight Loss: वाढत्या वजनामुळे त्रस्त आहात? मग, डाएटमध्ये आवर्जून सामील करा पपईच्या बिया! फायदे वाचाच...

Saturday, May 4, 2024

Weight Loss Mistakes: रोजच्या या चुकांमुळे वाढू लागतं वजन, तुम्हीही करता का ही चूक?

Weight Loss Mistakes: रोजच्या या चुकांमुळे वाढू लागतं वजन, तुम्हीही करता का ही चूक?

Thursday, May 2, 2024

Weight Loss Tips: वजन कमी करायचं आहे? आहारात अशा प्रकारे करा लिंबाचा समावेश, होईल फायदा

Weight Loss Tips: वजन कमी करायचं आहे? आहारात अशा प्रकारे करा लिंबाचा समावेश, होईल फायदा

Tuesday, April 30, 2024

Sprout Bhel: वेट लॉसच नाही तर चवीचीही काळजी घेते चटपटीत स्प्राउट भेळची रेसिपी, अशी बनवा

Sprout Bhel: वेट लॉसच नाही तर चवीचीही काळजी घेते चटपटीत स्प्राउट भेळची रेसिपी, अशी बनवा

Monday, April 29, 2024

How to make sprouts recipe

Sprouts Breakfast: नाश्त्यात शेंगदाणे, हरभरा आणि मूग डाळपासून बनवा चविष्ट डिश, जाणून घ्या रेसिपी!

Tuesday, April 23, 2024

Fitness Mantra: उन्हाळ्यात लठ्ठपणा कमी करण्यासाठी या पद्धतींचा अवलंब करा, सहज करता येतील फॉलो

Fitness Mantra: उन्हाळ्यात लठ्ठपणा कमी करण्यासाठी या पद्धतींचा अवलंब करा, सहज करता येतील फॉलो

Sunday, April 7, 2024

वजन आणि पोटाची चरबी कमी करण्यासाठी सकाळच्या सवयी

Fitness Tips: सकाळच्या या सवयी पोटाची चरबी कमी करण्यास करतील मदत, वजनही होईल कमी

Saturday, March 30, 2024

आलिया भट्ट वाढदिवस स्पेशल - प्रेग्नेंसीनंतर वजन कमी करण्यासाठी व्यायाम

Alia Bhatt Fitness: प्रेग्नेंसीनंतर आलिया भट्टने वेट लॉससाठी केला हा व्यायाम, तुम्हीही करू शकता

Friday, March 15, 2024

Pumpkin seeds benefits

Weight Loss: रोज चावून खा या बिया, तुमचा लठ्ठपणा होईल कमी!

Wednesday, March 13, 2024

जास्त वजन असणाऱ्या लोकांसाठी व्यायाम

Fitness Mantra: जास्त वजन असलेल्या लोकांनी अशा प्रकारे करा व्यायाम, वेट लॉस करणे होईल सोपे

Tuesday, March 12, 2024

वजन कमी करण्यासाठी डाळी आणि कडधान्ये

Weight Loss Tips: लठ्ठपणापासून हवी लवकर सुटका? आहारात समाविष्ट करा या ३ डाळी, वेट लॉसमध्ये होईल मदत

Monday, March 11, 2024

एरोबिक स्टेप एक्सरसाइज

Fitness Mantra: वेट लॉसपासून मसल्स मजबूत करण्यापर्यंत फायदेशीर आहे एरोबिक स्टेप एक्सरसाइज

Tuesday, March 5, 2024

world obesity day - बालपणातील लठ्ठपणा टाळण्यासाठी निरोगी सवयी

World Obesity Day 2024: बालपणातील लठ्ठपणा टाळायचा असेल तर मुलांचा लावा या निरोगी सवयी

Monday, March 4, 2024

World Obesity Day 2024: Date, history and significance

World Obesity Day 2024: कधी आणि का साजरा केला जातो जागतिक लठ्ठपणा दिवस? जाणून घ्या

Sunday, March 3, 2024

वजन कमी करण्यासाठी या चुका टाळा

Weight Loss Mistakes: वेट लॉसशी संबंधित या चुका कमी होऊ देत नाहीत लठ्ठपणा, पाहा पोषणतज्ञांचा सल्ला

Saturday, February 24, 2024

वजन कमी करण्यासाठी जंपिंग जॅक व्यायाम

Fitness Mantra: लठ्ठपणामुळे त्रस्त असाल तर नित्यनेमानं करा ‘जम्पिंग जॅक’; जाणून घ्या व्यायामाची योग्य पद्धत

Wednesday, February 21, 2024

5 amazing dry fruits that can help speed up weight loss

Weight Loss: हे ड्रायफ्रूट्स वजन कमी करायला करू शकतात मदत!

Wednesday, February 14, 2024