Latest viral news Videos

Elvish Yadav Viral Video

Video: ‘बिग बॉस’ फेम एल्विश यादवचा रेस्टोरंटमध्ये तमाशा; चाहत्याच्या कानाखाली मारली!

Monday, February 12, 2024

School Students Make Ram Formation Ahead of Ayodhya Ram Temple

Viral Video: गुजरातमधील शाळकरी मुलांनी बनवली राम नावाची मानवी साखळी!

Thursday, January 18, 2024

First Tsunami Hits Japan City

Japan earthquake: वर्षाच्या सुरुवातीलाच जपानमध्ये मोठा भूकंप, बघा भितीदायक व्हिडीओ

Tuesday, January 2, 2024

Viral Video

Viral Video: पर्यटकाने ट्राफिक टाळण्यासाठी हिमाचलच्या चंद्रा नदीतून बनवला रस्ता, भरावा लागला दंड

Tuesday, December 26, 2023

Maha Raas in Dwarka

Dance for Lord Krishna: भगवान श्रीकृष्णाच्या स्मरणार्थ ३७ हजार महिलांचे नृत्य

Monday, December 25, 2023

Road Roller Viral Video

Road Roller Viral Video : भलामोठा रोड रोलर नदीत कोसळला, पाहा घटनेचा थरारक VIDEO

Wednesday, October 18, 2023

Mumbai Local Train Fighting Video

Mumbai Local Train : थांबलेल्या लोकलमध्ये प्रवाशांची एकमेकांना बेदम मारहाण, पाहा VIDEO

Wednesday, October 18, 2023

Malegaon Nashik Theatre Viral Video

Nashik Viral Video : जवान सुरू असताना थिएटरमध्ये राडा, प्रेक्षकांनी फटाके फोडले, पाहा व्हिडिओ

Sunday, October 8, 2023

Fire Incident In Punalur Madurai Express

Madurai Express Fire : गॅस सिलिंडर फुटल्याने रेल्वे पेटली, पाहा अंगाचा थरकाप उडवणारा व्हिडिओ

Saturday, August 26, 2023

Independence Day Burj Khalifa 2023

Burj Khalifa 2023 : स्वातंत्र्यदिनी बुर्ज खलिफावर झळकला तिरंगा, पाहा VIRAL VIDEO

Wednesday, August 16, 2023

Viral Video

Video Viral: मातीत लपलेल्या सापाचा व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल

Friday, August 4, 2023

Sonu Sood Viral Video

Sonu Sood: सोनू सूदने रस्त्याच्या कडेला असलेल्या एका छोट्या दुकानातून शूज खरेदी केले

Saturday, July 29, 2023

Women Fighting Viral Video

Women Fighting Video : बसमधील सीटवरून महिला भिडल्या, झिंड्या उपटत एकमेकींना मारहाण

Tuesday, July 25, 2023

elephant viral video

Elephant Video Viral: अचानक प्रवाशांनी भरलेल्या बसच्या दिशेने हत्ती येऊ लागला आणि मग..

Tuesday, July 25, 2023

Ambadas Danve On Kirit Somaiya Viral Video

Kirit Somaiya Viral Video : सोमय्यांवरील पेनड्राईव्ह विधानसभेत; पाहा अंबादास दानवे काय म्हणाले?

Wednesday, July 19, 2023

Amogh Lila Das Controversial Statement On Swami Vivekanand

Amogh Lila Das : स्वामी विवेकानंदांबद्दल वादग्रस्त वक्तव्य; पाहा अमोघ लीला दास नेमकं काय म्हणाले?

Wednesday, July 12, 2023

Mumbai Local Incident Video

Mumbai Local Viral Video : रेल्वे चढणाऱ्या महिलेचा पाय घसरला, कर्मचाऱ्याने वेळीच मदत केल्याने अनर्थ टळला

Saturday, June 17, 2023

Midnapore railway station

Video : समोरून ट्रेन येत असताना तो रेल्वे रुळावर झोपला; पुढं काय झालं पाहा!

Thursday, June 8, 2023

Aguwani Sultanganj Bridge Collapses

Bridge Collapses Video : गंगा नदीवरील बांधकाम सुरू असलेला पूल कोसळला, पाहा दुर्घटनेचा थरारक VIDEO

Monday, June 5, 2023

Viral Video

Video: हेल्मेट परिधान करून श्वानानेही घेतला बाईक राईडचा आनंद! व्हिडीओ बघाच

Thursday, May 25, 2023