Latest sushma andhare News

भाजपचे वर्धा लोकसभेचे उमेदवार रामदास तडस अडचणीत, सुनेनं केलेले गंभीर आरोप

Ramdas Tadas : भाजपचे वर्धा लोकसभेचे उमेदवार रामदास तडस अडचणीत, सुनेनं केले गंभीर आरोप

Thursday, April 11, 2024

Sushma Andhare

Sushma Andhare: ठाकरे गटाच्या महिला कार्यकर्त्याकडून सुषमा अंधारेंवर चप्पल भिरकावण्याचा प्रयत्न

Saturday, February 17, 2024

Uddhav Thackeray Group

ठाकरे गटाकडून लोकसभेची तयारी सुरू, राज्यात ८०० किलोमीटरच्या 'मातृतीर्थ ते शिवतीर्थ' यात्रेची घोषणा

Friday, January 26, 2024

Sushma andhare  share video

VIDEO : ...तर कशाला झाली असती 'दाटीवाटी'; एकाच कारमध्ये मुख्यमंत्री, २ उपमुख्यमंत्री, १ मंत्री अन् प्रदेशाध्यक्ष

Wednesday, January 17, 2024

Sushma Andhare

Sushma Andhare : "डाव तुमच्या हातात दिला तरी जिंकता तुम्हाला येत नाही", सुषमा अंधारेंचा शिंदे गटाला टोला

Wednesday, January 10, 2024

Sushama Andhare criticized Neelam Gorhe

Sushma Andhare : तुरुंगात जाईन पण माफी अजिबात मागणार नाही; सुषमा अंधारे यांनी नीलम गोऱ्हेंना सुनावलं!

Saturday, December 23, 2023

Sushma Andhare on Devendra Fadnavis

Sushma Andhare : भाऊ, सरडासुद्धा आत्महत्या करेल हो!; नवाब मलिकांच्या मुद्द्यावरून सुषमा अंधारेंचा फडणवीसांना टोला

Thursday, December 7, 2023

 Sushma andhare

ठाण्यात दिवाळी पहाट निमित्ताने गौतमी पाटीलच्या कार्यक्रमाचे आयोजन; सुषमा अंधारे शिंदे गटावर बरसल्या!

Sunday, November 12, 2023

Sushma andhare criticized Devendra Fadnavis

कैद्यांची गाडी थांबवून कसली पाकिटं पुरवली जातायेत? व्हिडीओ पोस्ट करत सुषमा अंधारेंचा फडणवीसांना सवाल

Thursday, November 9, 2023

Elvish Yadav

Elvish Yadav : रेव्ह पार्टीला ड्रग्स पुरवणारा एल्विश यादव हा मुख्यमंत्र्यांच्या बंगल्यावर कसा?; महाआघाडीचा हल्लाबोल

Friday, November 3, 2023

Sushma Andhare - Devendra Fadnavis

Sushma Andhare : देवेंद्र फडणवीसांनी महाराष्ट्र नासवला; सुषमा अंधारे यांची जहरी टीका

Tuesday, October 24, 2023

 Sushma andhare

Sushma Andhare : ससून ड्रग्ज प्रकरणात दादा भुसेंसोबत आणखी दोन मंत्र्यांचा सहभाग; सुषमा अंधारेंचा गौप्यस्फोट

Friday, October 13, 2023

Sushma andhare on dada bhuse

'ससून ड्रग्ज रॅकेटप्रकरणी दादा भुसेंचे कॉल डिटेल्स तपासा', सुषमा अंधारेंच्या आरोपावर भुसेंचा इशारा, म्हणाले..

Tuesday, October 10, 2023

Sushma Andhare

Sushma Andhare : “..चुका दुरुस्त होऊ शकतात”, रक्षाबंधन निमित्त सुषमा अंधारेंची खास पोस्ट; नेमका रोख कुणाकडे?

Tuesday, August 29, 2023

Sushama andhare 

Sushama Andhare: “लपून छपून भेटी-गाठी करायच्या, अंधारात ठेवायचं..”; पवार काका-पुतण्या भेटीबाबत अंधारेंची प्रतिक्रिया

Saturday, August 12, 2023

Sushma Andhare On Sharad Ponkshe

Sushma Andhare : माणूस म्हणून आपण कसे नालायक आहोत हे दाखवायलाच हवं का?; सुषमा अंधारेंनी शरद पोंक्षेंना झोडपले!

Saturday, July 29, 2023

Sushma andhare on kirit Somaiya viral video

Kirit Somaiya Viral Video : किरीट सोमय्यांचे व्हिडिओ कोणी व का केले व्हायरल?, सुषमा अंधारेंनी सविस्तर सांगितलं

Tuesday, July 18, 2023

Sushma Andhare - Devendra Fadnavis

Sushma Andhare : कलंकाला कलंक नाही तर अष्टगंध म्हणायचं का?; सुषमा अंधारेंचा फडणवीसांवर हल्लाबोल

Wednesday, July 12, 2023

Sushama Andhare criticized Neelam Gorhe

Sushama Andhare: माझी जात बघून मला झुरळासारखं झटकलं होतं; सुषमा अंधारेंचे नीलम गोऱ्हेंवर गंभीर आरोप

Saturday, July 8, 2023

सुषमा अंधारेंचा एकनाथ शिंदेंना मिश्किल टोला

Ajit Pawar News : 'अब तेरा क्या होगा दाढिया'; शपथविधीनंतर सुषमा अंधारेंचा एकनाथ शिंदेंना मिश्किल टोला

Sunday, July 2, 2023