Latest shreyas talpade News

कोरोना व्हॅक्सिन ठरलं अभिनेता श्रेयस तळपदेच्या हार्ट अटॅकच कारण? अभिनेता म्हणतो ‘खरं सांगू तर...’

कोरोना व्हॅक्सिन ठरलं अभिनेता श्रेयस तळपदेच्या हार्ट अटॅकच कारण? अभिनेता म्हणतो ‘खरं सांगू तर...’

Sunday, May 5, 2024

Hee Anokhi Gaath Trailer

Shreyas Talpade: प्रत्येक मनाचं बघणं वेगळं! श्रेयस तळपदेच्या 'ही अनोखी गाठ' सिनेमाचा ट्रेलर प्रदर्शित

Tuesday, February 13, 2024

Shreyas Talpade Emotional Post

Shreyas Talpade: पत्नीनं आयुष्य मिळवून दिलं अन् लेकीनं जीवन सुंदर केलं! वाढदिवशी श्रेयस तळपदे झाला भावूक

Monday, January 29, 2024

Shreyas Talpade Heart Attack Health Update

Shreyas Talpade: श्रेयस तळपदेची आत्या आहे 'ही' बॉलिवूड अभिनेत्री

Saturday, January 27, 2024

Shreyas Talpade And Sai Tamhankar

Shreyas Talpade: सई ताम्हणकरसोबत जुळली श्रेयस तळपदेची जोडी! ‘श्रीदेवी प्रसन्न’च्या गाण्यात दिसले एकत्र

Saturday, January 20, 2024

Shreyas Talapde Heart Attack

Shreyas Talpade: ‘वैद्यकीयदृष्ट्या मी मृतच होतो, पण...’; श्रेयस तळपदेने सांगितलं त्यावेळी नेमकं काय घडलं!

Wednesday, January 3, 2024

Shreyas talpade

Shreyas Talpade: श्रेयस तळपदेला मिळाला रुग्णालयातून डिस्चार्ज, काय झालं होतं ‘त्या’ दिवशी जाणून घ्या

Wednesday, December 20, 2023

Shreyas Talpade Heart Attack Health Update

Shreyas Talpade Health: हार्ट अटॅकच्या ५ दिवसांनंतर श्रेयस तळपदेने स्वतः दिली प्रकृतीची माहिती! म्हणाला...

Wednesday, December 20, 2023

Shreyas Talpade

Shreyas Talpade Video: हार्ट अटॅक येण्याआधी काय करत होता श्रेयस तळपदे? व्हिडीओ आला समोर

Saturday, December 16, 2023

Shreyas Talpade Health Update

Shreyas Talpade Health Update: ४८ तासानंतर श्रेयस तळपदेने दिला प्रतिसाद; कुटुंबाने दिली अभिनेत्याची हेल्थ अपडेट

Saturday, December 16, 2023

Shreyas Talpade Heart Attack Health Update

Shreyas Talpade Heart Attack: हार्ट अटॅकनंतर अँजिओप्लास्टी; हॉस्पिटलने दिली श्रेयस तळपदेच्या तब्येतीची अपडेट

Friday, December 15, 2023

Shreyas Talapde Heart Attack

Shreyas Talapde: अभिनेता श्रेयस तळपदेला हृदय विकाराचा झटका? कशी आहे प्रकृती

Thursday, December 14, 2023

Shreyas Talpade

Shreyas Talpade: कॅमेरामन श्रेयस तळपदेला म्हणालेला ‘पनवती’; अभिनेत्याने सांगितला ‘तो’ किस्सा!

Wednesday, June 7, 2023

Poster Boys 2

Poster Boys 2: 'दिसतं तसं नसतं म्हणून जग फसतं', श्रेयस तळपदेचा ‘बॉईज २’ येणार प्रेक्षकांच्या भेटीला

Friday, April 21, 2023

Team India Vice Captain

Team India Vice Captain : टीम इंडियात उपकर्णधारपदासाठी चुरस, हे ३ खेळाडू सर्वात मोठे दावेदार

Monday, February 20, 2023

श्रेयस तळपदे

Shreyas Talapade: १० वर्षांपूर्वीच्या ‘त्या’ सीनमुळे श्रेयस तळपदेने मागितील माफी, काय आहे प्रकरण

Tuesday, February 14, 2023

Shreyas Talpade

Shreyas Talpade Birthday: कधीकाळी खाण्यासाठी नव्हते पैसे; आता कोट्यवधी कमवतोय श्रेयस तळपदे!

Friday, January 27, 2023

<p>आपडी थापडी ट्रेलर</p>

Aapdi Thaapdi: ए राम्या बजेटमध्ये राहायचं; श्रेयस तळपदेच्या 'आपडी थापडी'चा ट्रेलर प्रदर्शित

Monday, September 26, 2022

<p>श्रेयस तळपदे</p>

Shreyas Talpade: श्रेयस तळपदेच्या "बेबीफेस"ची सोशल मीडियावर चर्चा!

Saturday, September 24, 2022

<p>आपडी थापडी</p>

Shreyash Talpade: माणसाच्या कर्माचा जाब देवीबी विचारते; श्रेयस तळपदेच्या आपडीथापडीचा टीझर प्रदर्शित

Monday, September 12, 2022