Latest rss News

आरक्षणाच्या वादावर मोहन भागवतांचं मोठं विधान

Mohan Bhagwat : 'जोपर्यंत गरज आहे, आरक्षणाची मर्यादा वाढवावी...', आरक्षणाच्या वादावर मोहन भागवतांचं मोठं विधान

Sunday, April 28, 2024

RSS chief Mohan Bhagwat (ANI File Photo)

Lok Sabha Election 2024: लोकसभेची रणनीती आखण्यासाठी संघाचे बडे नेते नागपुरात एकवटले!

Friday, March 15, 2024

आरएसएसच्या हस्तक्षेपामुळं रखडलं महायुतीचं महाराष्ट्रातील जागावाटप

Mahayuti seat sharing : आरएसएसच्या 'त्या' आग्रहामुळं रखडलं महायुतीचं महाराष्ट्रातील जागावाटप?

Tuesday, March 12, 2024

Kamble couple honored worshiping ram lalla

Ram Pran Pratishtha : नवी मुंबईतील कांबळे दाम्पत्याला अयोध्येत श्रीराम पूजेचा मान, कोण आहे हे दाम्पत्य?

Friday, January 19, 2024

RSS Chief Mohan Bhagwat On Muslims

Mohan Bhagwat: अनेक वर्षे शांत असलेल्या मणिपूरमध्ये हिंसाचार कुणी सुरू केला; सरसंघचालक मोहन भागवत यांचा सवाल

Tuesday, October 24, 2023

RSS meeting Pune

RSS meeting Pune : राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाच्या बैठकीसाठी दोन शाळा, एका महाविद्यालयाला तीन दिवस सुट्टी

Thursday, September 14, 2023

RSS

RSS MP : आरएसएसमध्ये फूट; माजी प्रचारकांनी केली नव्या पक्षाची घोषणा, भाजपचं टेन्शन वाढणार

Monday, September 11, 2023

mohan bhagwat and devendra fadnavis

RSS On BJP : अजित पवारांचा मंत्रिमंडळात समावेश झाल्याने आरएसएस नाराज?, भाजपच्या अडचणी वाढण्याची शक्यता

Thursday, July 6, 2023

Mohan Bhagwat - Nana patole

मोहन भागवतांच्या विधानावर पटोले म्हणाले, याच लोकांनी महाराजांची काय गत केली होती हे महाराष्ट्र विसरलेला नाही!

Friday, June 2, 2023

Mohan Bhagwat On Modi Govt

Mohan Bhagwat : वाढत्या महागाईवरून मोहन भागवतांचा मोदी सरकारला टोला, म्हणाले...

Monday, March 6, 2023

Rashtriya Swayamsevak Sangh On Pakistan

RSS On Pakistan : पाकिस्तानला २० लाख टन गहू पाठवा; राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाची मागणी

Friday, February 24, 2023

कुमारस्वामी

RSS प्रल्हाद जोशींना मुख्यमंत्री करणार, मात्र ते समाजात फूट पाडणाऱ्या ब्राम्हण पंथाचे - कुमारस्वामी

Monday, February 6, 2023

Mulayam Singh Yadav Padma Bhushan

Uttar Pradesh : मुलायमसिंह यांना ‘पद्मभूषण’ दिल्यामुळं संघ परिवारात अस्वस्थता; काय आहे कारण?

Thursday, January 26, 2023

shyam manav death threat

Andhashraddha Nirmulan Samiti : तुमचाही दाभोळकर करू; श्याम मानव यांना जीवे मारण्याची धमकी

Monday, January 23, 2023

Mohan Bhagwat On LGBTQ Community

Mohan Bhagwat On LGBTQ : मोहन भागवतांचं एलजीबीटी समुदायावर मोठं वक्तव्य, म्हणाले...

Wednesday, January 11, 2023

RSS Chief Mohan Bhagwat On Muslims

RSS On Muslim : मुस्लिमांनी अहंकार सोडावा, श्रेष्ठत्वाचा बडेजाव करू नये; मोहन भागवतांचं वक्तव्य

Wednesday, January 11, 2023

राहुल गांधींचा आरएसएसवर पुन्हा घणाघात

Rahul Gandhi On RSS: खाकी परिधान करतात २१ व्या शतकातील कौरव; राहुल गांधींचा संघावर पुन्हा घणाघात

Monday, January 9, 2023

RSS headquarters in Nagpur:

RSS Headquarters : खळबळजनक ! नागपुरातील संघ मुख्यालय बॉम्बने उडवण्याची धमकी

Saturday, December 31, 2022

Nirmala Sitharaman HT

Old Pension : जुनी पेन्शन योजना पुन्हा सुरू करा; आरएसएस प्रणित संघटनांचा सरकारवर दबाव

Thursday, December 1, 2022

भारतात राहणारी प्रत्येक व्यक्ती हिंदू, सरसंघचालक मोहन भागवत

भारतात राहणारी प्रत्येक व्यक्ती हिंदू, सरसंघचालक मोहन भागवत

Wednesday, November 16, 2022