Latest railway megablock News

Pune Lonavala Mega Block

Pune Lonavala Mega Block : पुणे-लोणावळा मार्गावर उद्या मेगा ब्लॉक! अनेक लोकल फेऱ्या रद्द, असे आहे वेळापत्रक

Saturday, February 17, 2024

Indian Railway (Photo: Mint)

LTT Mega Block: लोकमान्य टिळक टर्मिनस येथे ७ दिवसांचा मेगाब्लॉक; एक्स्प्रेस गाड्यांच्या वेळापत्रकात बदल

Monday, February 12, 2024

Pune-lonavala railway local megablock

Pune-lonavala local megablock : पुणे लोणावळा रेल्वे मार्गावर आज मेगाब्लॉक! 'या' लोकल रद्द तर या धावणार उशिरा

Sunday, February 11, 2024

 Mega Block

Pune Lonavala Railwayblock : पुणे-लोणावळा मार्गावर आज रेल्वेचा मेगा ब्लॉक! ‘या’ लोकल रद्द, वाचा

Sunday, February 4, 2024

Mumbai Local Mega Block

Mega Block: मध्य, पश्चिम आणि ट्रान्सहार्बर लाईनवर रविवारी मेगा ब्लॉक; वाचा संपूर्ण वेळापत्रक

Saturday, February 3, 2024

Pune-Lonavala Megablock

Railway Mega block : पुणे-लोणावळा दरम्यान रेल्वेचा मेगा ब्लॉक! अनेक गाड्या रद्द

Saturday, January 27, 2024

Mumbai local megablock

Mumbai RailwayMegablock : मुंबईकरांनो आज रेल्वेच्या तिन्ही मार्गावर मेगाब्लॉक, घराबाहेर पडतांना वेळापत्रक तपासा

Sunday, January 14, 2024

Railway

konkan Railway : कोकण रेल्वेचे भारतीय रेल्वेत विलीनीकरण होणार?; वाढत्या मागणीनंतर निर्णय होण्याची शक्यता

Tuesday, January 9, 2024

Pune lonavla railway Mega Block

Railway mega block : महत्त्वाची बातमी! पुणे-लोणावळा मार्गावर उद्या रेल्वेचा मेगाब्लॉक; अनेक गाड्या रद्द

Saturday, January 6, 2024

संग्रहित छायाचित्र

Center Railway : मध्य रेल्वे मार्गावर खडवली ते टिटवाळा दरम्यान उद्यापासून चार दिवस रात्रकालीन ब्लॉक

Tuesday, December 19, 2023

<p>Mumbai Local Mega Block</p>

Mumbai Railway mega block : मुंबई करांनो आज लोकलचे वेळापत्रक पाहून बाहेर पडा! मध्य, हार्बर रेल्वेमार्गांवर आज मेगाब्लॉक

Sunday, December 10, 2023

local megablock

Railway megablock : पुणेकरांनो रविवारी लोकलने प्रवास करत असाल तर ही बातमी वाचा! मेगाब्लॉकमुळे अनेक लोकल रद्द

Sunday, December 10, 2023

Mumbai mega block

Mumbai Mega Block : रविवारी मध्य व हार्बर मार्गावर मेगाब्लॉक, कुर्ला-वाशीदरम्यान एकही लोकल धावणार नाही, पाहा वेळापत्रक

Friday, December 8, 2023

Mumbai Mega Block

Mega Block : मध्य रेल्वेवर शनिवारी-रविवारी मेगाब्लॉक; वाचा सविस्तर वेळापत्रक

Friday, December 1, 2023

Railway megablock:

Railway mega block : डेक्कन क्वीन, सिंहगड एक्सप्रेससह मुंबईला जाणाऱ्या अनेक गाड्या २५ व २६ तारखेला रद्द

Friday, November 24, 2023

Mumbai Local Night block

Mumbai Local Night block : लोकल प्रवाशांच्या मागचे शुक्लकाष्ठ संपेना! गर्डर उभारणीसाठी २० दिवसांचा रात्रब्लॉक

Wednesday, November 22, 2023

Mumbai local Megablock

Mumbai Mega Block: रविवारी सेंट्रल रेल्वेच्या मध्य व हार्बर मार्गावर मेगा ब्लॉक, असे असेल वेळापत्रक

Saturday, November 18, 2023

local train Megablock

Mumbai Local Mega block: मुंबई करांनो आज बाहेर पडतांना लोकलचं वेळापत्रक तपासा; आज तिन्ही मार्गांवर मेगाब्लॉक

Sunday, November 5, 2023

Mumbai Railway Mega block

Mumbai railway Mega Block : ऐन सणासुदीत मुंबईकरांचं टेन्शन वाढलं, मुंबईत रेल्वेचा जम्बो ब्लॉक

Friday, November 3, 2023

Mumbai Mega Block

Mumbai Local Mega block: मुंबईकरांनो आज बाहेर पडत असाल तर लोकलचे वेळापत्रक तपासा; या' दोन मार्गांवर आज मेगाब्लॉक

Sunday, October 29, 2023