Latest jayant patil Videos

Video : स्टेजवर एक अन् खाली एक चालणार नाही; जयंत पाटलांचा रोख कुणाकडं?

Jayant Patil Speech Video : सांगलीच्या सभेत विशाल पाटील यांच्यावर टीका करताना जयंत पाटलांचा नेम नेमका कुणावर? पाहाच!

Saturday, May 4, 2024

सांगलीत सगळ्यांचा रोख माझ्यावर होता, पण...; जयंत पाटील अखेर बोललेच!

Video : सांगलीत सगळ्यांचा रोख माझ्यावर होता, पण...; जयंत पाटील अखेर बोललेच!

Saturday, April 20, 2024

Video : वैयक्तिक संबंध निवडणुकीनंतर, आता घासूनपुसून काम करा! जयंत पाटील काय म्हणाले?

Video : वैयक्तिक संबंध निवडणुकीनंतर, आता घासूनपुसून काम करा! जयंत पाटील काय म्हणाले?

Thursday, April 11, 2024

Jayant Patil On Tushar Gandhi

Jayant Patil : तुषार गांधींना पोलिसांनी ताब्यात का घेतलं?, जयंत पाटलांचा सरकारला सवाल

Wednesday, August 9, 2023

Jayant Patil - Narayan Rane

Video : नारायण राणेंचा दरारा मोठा होता; जयंत पाटलांनी केलं तोंडभरून कौतुक

Thursday, August 3, 2023

Chhagan Bhujbal - Jayant Patil

Video : महात्मा फुलेंची चेष्टा करणाऱ्यांसोबत जाता, महाराष्ट्राला काय उत्तर देणार?; पाटलांचा भुजबळांना सवाल

Thursday, July 6, 2023

Jayant Patil

Video : कोणी काहीही म्हणो, राष्ट्रवादीचा प्रदेशाध्यक्ष मीच! काय म्हणाले जयंत पाटील?

Tuesday, July 4, 2023

Eknath Shinde - Devendra Fadnavis

Video : एकनाथ शिंदेंनी फडणवीसांना मागे टाकलंय, जयंत पाटील काय म्हणाले?

Thursday, June 15, 2023

Jayant Patil

Video : शरद पवारांच्या निवृत्तीच्या निर्णयाचा धक्का; जयंत पाटील लहान मुलासारखे रडले!

Tuesday, May 2, 2023

Jayant Patil

Video : कोकणातील पत्रकाराच्या संशयास्पद मृत्यूनंतर जयंत पाटील यांचा भाजपवर गंभीर आरोप

Wednesday, February 8, 2023

NCP Maharashtra chief Jayant Patil suspended from Assembly for remark on speaker

Video: राष्ट्रवादीचे प्रदेशाध्यक्ष जयंत पाटील विधानसभेत नेमकं काय बोलले?

Thursday, December 22, 2022

<p>Jayant Patil - Eknath Shinde - Devendra Fadnavis</p>

Video: केंद्राच्या दबावापुढं किती झुकणार?: जयंत पाटील

Tuesday, September 13, 2022

<p>Jayant Patil</p>

Jayant Patil: जयंत पाटील यांनी केलं एसटी बसचं सारथ्य

Monday, August 15, 2022