Latest jayant patil News

जयंत पाटील यांचं शरद पवार गटाच्या कार्यकर्त्यांना भावनिक पत्र

Jayant patil : “लढाई संपलेली नाही, तर आता..’, जयंत पाटील यांचं शरद पवार गटाच्या कार्यकर्त्यांना भावनिक पत्र

Monday, May 20, 2024

जयंत पाटलांचा अजित पवारांबाबत मोठा गौप्यस्फोट

Jayant Patil : अजित पवार आणखी ५ ते ६ दिवस थांबले असते तर त्यांची ती इच्छा पूर्ण झाली असती!, जयंत पाटलांचा गौप्यस्फोट

Tuesday, May 14, 2024

कोल्हापूर, साताऱ्यात फिरून बघा; जयंत पाटलानी उडवली महायुतीच्या ४५ + दाव्याची खिल्ली

lok sabha election : कोल्हापूर, साताऱ्यात फिरून बघा; जयंत पाटलांनी उडवली महायुतीच्या ४५ + दाव्याची खिल्ली

Tuesday, March 26, 2024

Jayant Patil

व्यापाऱ्यांना तारा आणि शेतकऱ्यांना मारा असा सरकारचा नारा; कांदा निर्यातीवरून जयंत पाटलांची टीका

Wednesday, February 21, 2024

Supriya Sule on buzz of Jayant Patil joining BJP

Supriya Sule : आमच्यात दम आहे म्हणूनच ना; भाजपच्या फोडाफोडीवर सुप्रिया सुळे यांची टोलेबाजी

Monday, February 19, 2024

Maharashtra politics

Maharashtra politics : ‘राज्यात येत्या १५-२० दिवसांत मोठी उलथापालथ, उद्धव ठाकरेही मोदींशी संपर्क करण्याच्या प्रयत्नात’

Monday, February 19, 2024

Nationalist Congress Party Sharadchandra Pawar

Sharad Pawar : भाजपच्या वाटेवर असल्याची चर्चा असलेला शरद पवारांचा तो विश्वासू नेता कोण?

Monday, February 19, 2024

Budget 2024

Budget 2024 : निराशाजनक, नकारात्मक अन् नाविन्य नसलेला अर्थसंकल्प; माजी अर्थमंत्र्यांची तिखट प्रतिक्रिया

Thursday, February 1, 2024

Jayant Patil On Ajit Pawar

तुम्ही आव्हान दिलं पण ‘या’ कारणामुळे कोल्हेंचा पराभव करणं सोपं नाही; जयंत पाटलांचा अजित पवारांना टोला

Wednesday, December 27, 2023

Jayant Patil

Nagpur Winter Session : कोयना धरणाचे पाणी कृष्णा नदीत सोडा; जयंत पाटील यांची मागणी

Thursday, December 14, 2023

Jayant patil

Jayant patil : अजित पवारांनंतर ऐन दिवाळीतच राष्ट्रवादी प्रदेशाध्यक्ष जयंत पाटील डेंग्यूग्रस्त

Tuesday, November 14, 2023

Jayant patil 

Jayant Patil on Malik : तुरुंगातून बाहेर येताच नवाब मलिक अजित पवार गटात सामील? जयंत पाटलांनी स्पष्टच सांगितलं

Saturday, October 7, 2023

Jayant patil on ajit pawar

"तुमचं हे चॅलेंज राज्यातील शेंबड्या पोरालाही पटणार नाही"?; जयंत पाटलांचा अजित पवारांना टोला

Tuesday, September 5, 2023

prajakt tanpure and jayant patil

Sahakari Bank Scam : जयंत पाटलांचा भाचा अडचणीत, ईडीकडून बँक घोटाळ्याचा आरोप

Friday, September 1, 2023

NCP Leader Anil Gote Resignation

Anil Gote Resignation : उत्तर महाराष्ट्रात राष्ट्रवादीला मोठा झटका, पक्षाचे उपाध्यक्ष अनिल गोटे यांचा राजीनामा

Wednesday, August 9, 2023

Jitendra Awhad

Jitendra Awhad: आमचं ठरलंय...; जयंत पाटील सत्तेत सामील होण्याच्या चर्चेवर जितेंद्र आव्हाडांचं ट्वीट

Sunday, August 6, 2023

Jayant Patil and Amit Shah

अनिल देशमुख, राजेश टोपे अन् मी...; अमित शाहांना भेटल्याच्या चर्चेंवर जयंत पाटील स्पष्टच बोलले

Sunday, August 6, 2023

Jayant Patil

Pradeep Kurulkar: प्रदीप कुरुलकरवर देशद्रोहाचा गुन्हा का नाही? जयंत पाटलांचा खडा सवाल

Thursday, August 3, 2023

Maharashtra assembly Session

Jayant Patil : जत तालुका दुष्काळी जाहीर करा; जयंत पाटील यांनी मांडलं दाहक वास्तव

Wednesday, July 26, 2023

Ajit Pawar vs Jayant Patil

NCP Politics : याचा अर्थ काय?; अजित पवारांकडून जयंत पाटील यांना सर्वाधिक निधी

Tuesday, July 25, 2023