Latest insurance scheme News

मुलाच्या जन्माआधीच मॅटर्निटी इन्शुरन्स का काढावा? ही आहेत ५ महत्त्वाची कारणं

Maternity Insurance : कुटुंब वाढवण्याचा निर्णय घेण्याआधीच मातृत्व विमा का काढावा? ही आहेत ५ महत्त्वाची कारणं

Thursday, May 23, 2024

ex employees with higher salaries will also come under the ambit of esic scheme

ईएसआयसीच्या नियमांत बदल; जास्त पगारवाल्या निवृत्त कर्मचाऱ्यांनाही मिळणार फायदा

Monday, February 12, 2024

Insurance Premium News

Insurance Premium News : आरोग्य विमा स्वस्त होणार?; संसदीय समितीची केंद्र सरकारला शिफारस

Thursday, February 8, 2024

Health Insurance

mediclaim news : मेडिक्लेमच्या नियमांत मोठे बदल होणार; २४ तास हॉस्पिटलमध्ये राहावं लागणार नाही?

Tuesday, December 26, 2023

LIC HT

LIC Policy Revival : तुमची एलआयसी पाॅलिसी लॅप्स झालीय? चिंता नको! अशी करता येईल पुन्हा सुरू

Tuesday, September 19, 2023

health insurance HT

Health Insurance : ‘या’ कारणामुळे ४५ वर्षांखालील 15% लोक आरोग्य विमा काढू शकत नाहीत !

Sunday, August 27, 2023

Mental Illness Claim HT

Mental Illness Claim : मानसिक तणाव हा आजारच, विमा कंपन्यांना 'मेंटल इलनेस' क्लेम देणे बंधनकारक

Tuesday, August 8, 2023

Shinde Fadnavis Govt Decision On Crop Insurance

Shinde Fadnavis Govt : राज्यातील शेतकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी, राज्य सरकारचा मोठा निर्णय

Monday, July 31, 2023

Coromandel Express Train Accident Odisha

Odisha Accident claims : ओडिशा अपघातसंदर्भात दावे निकाली काढण्याची प्रक्रिया या कंपनीने केली सुलभ, असा करा अर्ज

Tuesday, June 13, 2023

LIC HT

Odisha Train Accident : एलआयसीने क्लेम सेटमेंट प्रक्रिया केली सुलभ, आरामात मिळतील पैसे

Monday, June 5, 2023

insurance HT

Term Life insurance : टर्म इन्शुरन्स ८ टक्क्यांनी महागणार, दोन वर्षांत ४५ टक्क्यांनी वाढलाय प्रीमियम

Thursday, June 1, 2023

Insurance HT

Bajaj Allianz Insurance : मधुमेहींसाठी बजाज अलियान्झची अनोखी विमा योजना, वैशिष्ट्ये पाहा

Tuesday, May 30, 2023

LIC HT

LIC Dividend : एलआयसीला ५ पट नफा, विमा कंपनीने केली लाभांशाची घोषणा, असा होणार फायदा

Thursday, May 25, 2023

insurance HT

Bima Sugam : काय आहे विमा सुगम आणि हेल्थ एक्सचेंज? ऑगस्टपासून होणार सुरुवात, जाणून घ्या फायदे

Thursday, May 25, 2023

surrogacy Mother HT

Health Insurance : सरोगसी, वंध्यत्वाचाही समावेश आता विमा कव्हरवरमध्ये, ईर्डाने जाहीर केली नियमावली

Sunday, May 14, 2023

insurance HT

Insurance Premium : कार, प्रॉपर्टीसह विविध प्रकारचा विमा महागणार, जीवन विम्याचं काय? वाचा!

Wednesday, May 10, 2023

Insurance HT

Costly insurance : नव्या आर्थिक वर्षात विमा महागणार, कसा होईल तुमच्या विमा पाॅलिसीवर परिणाम ?

Saturday, April 1, 2023

fastag HT

Fastag insurance : हायवेवरील वाहनांना मिळणार ‘ऑन द स्पॉट’ विमा कवच; केंद्राची मस्त योजना

Tuesday, February 28, 2023

LIC HT

LIC policy : तुमची एलआयसी पाॅलीसी बंद झालीय?; पुन्हा सुरू करण्यासाठी ही शेवटची संधी

Friday, February 24, 2023

insurance ht

Insurance scheme : तुमचा चांगला ‘क्रे़डिट स्कोअर’ आहे का? या विमा कंपनीची प्रिमियमवर सवलत

Thursday, February 9, 2023