मराठी बातम्या  /  विषय  /  box office collection

Latest box office collection News

दहा दिवस चित्रपटगृह राहणार बंद

Cinema Hall Shut Down : मोठी बातमी! आजपासून दहा दिवस चित्रपटगृहे राहणार बंद, काय आहे कारण? जाणून घ्या

Friday, May 17, 2024

राजकुमार रावच्या 'श्रीकांत'ची कमाई

बॉलिवूड अभिनेता राजकुमार रावच्या 'श्रीकांत'ची जेमतेम कमाई, सहाव्या दिवशी फक्त इतकी कमाई

Thursday, May 16, 2024

Srikanth movie: 'श्रीकांत' चित्रपटाची चौथ्या दिवसाची कमाई

१० फ्लॉप चित्रपटांनंतर राजकुमारचा 'श्रीकांत' ठरतोय हिट, जाणून घ्या चौथ्या दिवसाची कमाई

Tuesday, May 14, 2024

 'श्रीकांत' चित्रपटाची तीन दिवसाची कमाई

विकेंडला दिसला 'श्रीकांत' चित्रपटाचा बॉक्स ऑफिसवर जलवा, तीन दिवसात सिनेमाने कमावले इतके कोटी

Monday, May 13, 2024

राजकुमार रावचा 'श्रीकांत' हा चित्रपट चांगली कमाई करत आहे

बॉक्स ऑफिसवर राजकुमार राव च्या 'श्रीकांत' चा जलवा! शनिवारच्या कमाईत जबरदस्त वाढ

Sunday, May 12, 2024

विकेंडला सिनेमा पाहण्यासाठी जाण्यापूर्वी जाणून घ्या 'श्रीकांत'ची कमाई

विकेंडला सिनेमा पाहण्यासाठी जाताय? मग जाणून घ्या 'श्रीकांत'ची पहिल्या दिवसाची कमाई

Saturday, May 11, 2024

बॉक्स ऑफिसवर 'बडे मियां छोटे मियां' सिनेमाचा धुमाकूळ, तीन दिवसातच कमावले इतके कोटी

बॉक्स ऑफिसवर 'बडे मियां छोटे मियां' सिनेमाचा धुमाकूळ, तीन दिवसातच कमावले इतके कोटी

Sunday, April 14, 2024

पहिल्याच दिवशी बॉक्स ऑफिसवर ‘बड़े मियाँ छोटे मियाँ’चा दबदबा; ‘मैदान’ला मिळाला धोबीपछाड! पाहा कलेक्शन...

पहिल्याच दिवशी बॉक्स ऑफिसवर ‘बड़े मियाँ छोटे मियाँ’चा दबदबा; ‘मैदान’ला मिळाला धोबीपछाड! पाहा कलेक्शन...

Friday, April 12, 2024

‘स्वातंत्र्यवीर सावरकर’ सिनेमासाठी प्रविण तरडेची खास पोस्ट

‘स्वातंत्र्यवीर सावरकर’ सिनेमासाठी प्रविण तरडेची खास पोस्ट

Tuesday, March 26, 2024

‘स्वातंत्र्य वीर सावरकर’ सिनेमाला दिलासा, तिसऱ्या दिवशी कमाईत वाढ(AP Photo/Rajanish Kakade)

‘स्वातंत्र्य वीर सावरकर’ सिनेमाला दिलासा, तिसऱ्या दिवशी कमाईत वाढ

Monday, March 25, 2024

‘स्वातंत्र्यवीर सावरकर’ चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सपाटून आपटला? पहिल्या दिवशी अवघी ‘इतकी’ कमाई!

‘स्वातंत्र्यवीर सावरकर’ चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर सपाटून आपटला? पहिल्या दिवशी अवघी ‘इतकी’ कमाई!

Saturday, March 23, 2024

ज्या चित्रपटासाठी रणदीप हुड्डानं विकलं घर, तो मिळवून देईल का यश?

ज्या चित्रपटासाठी रणदीप हुड्डानं विकलं घर, तो मिळवून देईल का यश? ‘स्वातंत्र्यवीर सावरकर’कडे साऱ्यांच्या नजरा!

Friday, March 22, 2024

अदा शर्माचा ‘बस्तर’ बॉक्स ऑफिसवर पडला थंड! दोन दिवसांत अवघी ‘इतकी’ कमाई

Bastar BO Collection: अदा शर्माचा ‘बस्तर’ बॉक्स ऑफिसवर पडला थंड! दोन दिवसांत अवघी ‘इतकी’ कमाई

Sunday, March 17, 2024

रिलीजच्या पहिल्या दिवशीच बॉक्स ऑफिसवर द्यावी लागतेय झुंज! पाहा ‘योद्धा’चे कलेक्शन

Yodha Box Office Collection: रिलीजच्या पहिल्या दिवशीच बॉक्स ऑफिसवर द्यावी लागतेय झुंज! पाहा ‘योद्धा’चे कलेक्शन

Saturday, March 16, 2024

Shaitaan Box Office Collection Day 5

Shaitaan Box Office Collection: रिलीजच्या अवघ्या ५ दिवसांत ‘शैतान’नं केलं बजेट वसूल! किती झाली कमाई?

Wednesday, March 13, 2024

Shaitaan Box Office Collection Day 3

Shaitaan Box Office Collection: बॉक्स ऑफिसवर ‘शैतान’चा धुमाकूळ! अवघ्या ३ दिवसांत पार केला ५० कोटींचा टप्पा

Monday, March 11, 2024

Shaitaan Box office collection Day 2

Shaitaan Box Office: बॉक्स ऑफिसवर अजय-आर माधवनचा जलवा, 'शैतान'च्या कमाईत वाढ

Sunday, March 10, 2024

Shaitaan Box office collection

Shaitaan Box office Day 1: 'शैतान' ओपनिंग डेला पास की नापास, जाणून घ्या पहिल्या दिवसाची कमाई

Saturday, March 9, 2024

Shaitaan Box Office Prediction

Box Office Prediction: अजय देवगण-आर माधवनचा ‘शैतान’ बॉक्स ऑफिस गाजवणार? मिळू शकते दमदार ओपनिंग

Friday, March 8, 2024

Laapataa Ladies Box Office Collection Day 1

Laapataa Ladies Collection: किरण रावचा कमबॅक फसला! ‘लापता लेडीज’कडे प्रेक्षकांनी फिरवली पाठ; कलेक्शनही होईना

Saturday, March 2, 2024