Latest bmc News

Mumbai Best Bus pass more expensive

मुंबईकरांच्या खिशाला कात्री.. ‘बेस्ट’चा पास महागला; आता मोजावे लागणार इतके रुपये

Thursday, February 29, 2024

Mumbai Water Supply

Mumbai Water Cut : उदंचन केंद्राला आग लागल्याने मुंबईत जलसंकट! 'या' भागांमध्ये मध्यरात्रीपासून १०० टक्के पाणीकपात

Tuesday, February 27, 2024

Baby (Representative Image)

Mumbai: बाळ रडायचं थांबेना म्हणून तोंड चिकटपट्टीनं बंद केलं; मुंबई महापालिकेच्या रुग्णालयातील प्रकार

Friday, February 23, 2024

mosquitoes

BMC: मुंबईकरांनो काळजी घ्या, २ महिन्यात डासांच्या त्रासाच्या ४,२०० हून अधिक तक्रारी

Friday, February 23, 2024

mosquitoes problem in Mumbai

mumbai mosquito menace : डासांच्या हैदोसाने मुंबईकर वैतागले; 'हे' आहे कारण

Wednesday, February 21, 2024

Mumbai Water Supply

Mumbai: मुंबईकरांसमोर पाणी कपातीचे संकट; शहराला पाणीपुरवठा करणाऱ्या तलावांमध्ये 'इतकाच' पाणीसाठा

Wednesday, February 14, 2024

Mumbai Property Tax

Mumbai Property Tax: मुंबईकरांसाठी महत्वाची बातमी! मालमत्ता कराबाबत शिंदें सरकारचा मोठा मोठा निर्णय

Monday, February 5, 2024

World Cancer Day Awareness

World Cancer Day 2024: उपचारासाठी आलेल्या कर्करोगाच्या रुग्णांनापुढे मुंबईत राहण्याचे आव्हान!

Saturday, February 3, 2024

BMC Budget 2024-25

BMC Budget : बीएमसी रुग्णालयांत उपचार घेणाऱ्या मुंबई बाहेरच्या रुग्णांकडून अतिरिक्त शुल्क घेण्याचा विचार, भाजपचा विरोध

Friday, February 2, 2024

शिवाजी पार्क स्विमिंग पुलाचे पाणी हिरवे आणि खराब झाल्यामुळे हा पूल नागरिकांसाठी बंद करण्यात आला आहे.

Shivaji Park pool : हिरव्या पाण्यामुळे शिवाजी पार्क स्विमिंग पूल नागरिकांसाठी बंद

Friday, February 2, 2024

BMC News

मुंबई पालिकेच्या ६००० कोटींच्या मुदत ठेवी कोणी हडपल्या? जाहिरातबाजीवर सरकारचा वारेमाप खर्च

Wednesday, January 17, 2024

Mumbai Water supply News

Mumbai Water Supply : मुंबईकरांनो पाणी जपून वापरा! बुधवारी 'या' भागात पाणीपुरवठा राहणार बंद! वाचा

Tuesday, January 16, 2024

kandivali pedestrian bridge

kandivali pedestrian bridge : कांदिवलीतील तयार होणाऱ्या पादचारी पूलाला आता लिफ्टची सोय! सरकता जिनाही उभारणार

Saturday, January 13, 2024

BMC

मराठा आरक्षणाच्या सर्वेसाठी चक्क महापालिका इंजिनियर्सना लावले कामाला; घराघरात जाऊन करणार सर्वे

Friday, January 12, 2024

Mumbai water Problem

Mumbai Water: मुंबईतील 'या' भागात ९ जानेवारीला कमी दाबाने तर पुढील २ दिवस गढूळ पाणी पुरवठा

Friday, January 5, 2024

Mumbai News

Mumbai news : मुंबईकरांनो, कबुतरांना दाणे टाकणे पडेल महागात; बीएमसी घेणार इतका दंड

Monday, December 18, 2023

Bullet Train

Bullet Train Project : मुंबई-अहमदाबाद बुलेट ट्रेन प्रकल्पाचे काम महापालिकेने पाडले बंद, काय आहे कारण?

Thursday, December 14, 2023

BMC

BMC : मुंबईत रस्त्याच्या कडेला कार पार्क केल्यास होणार कारवाई, पालिकेचा निर्णय

Thursday, December 7, 2023

सांकेतिक छायाचित्र

Mumbai Water Cut : मुंबईकरांनो पाणी जपून वापरा! ७ डिसेंबरला 'या' भागात पाणीपुरवठा बंद, तर काही भागात पाणी कपात

Tuesday, December 5, 2023

BMC

Marathi Sign Board : मराठी पाट्या न लावणाऱ्यांवर BMC कडून कारवाईचा बडगा; दुसऱ्या दिवशी १६१ दुकानदारांवर कारवाई

Wednesday, November 29, 2023