Latest ahmednagar news News

प्रवरा नदीत बुडून पुन्हा २ तरुणांचा मृत्यू (संग्रहित छायाचित्र)

Pravara River : प्रवरा नदीत बुडून पुन्हा २ तरुणांचा मृत्यू, २ दिवसात ८ जणांना गमावला जीव

Friday, May 24, 2024

प्रवरा नदीत बोट उलटून SDRF च्या तीन जवानांना जलसमाधी

Ahmednagar News : प्रवरा नदीत SDRF च्या तीन जवानांना जलसमाधी, बोट उलटतानाचा लाईव्ह VIDEO आला समोर

Thursday, May 23, 2024

प्रवरा नदीत बचावकार्यदरम्यान एसडीआरएफ पथकाची बोट उलटल्याने तिघांचा मृत्यू झाला.

बचावकार्यात गुंतलेली एसडीआरएफ पथकाची बोट नगरच्या प्रवरा नदीत उलटली, ३ जवानांचा मृत्यू

Thursday, May 23, 2024

नगर येथे बारामती प्रमाणे पैसेवाटप करण्यात येत असल्याचा प्रकार उघडकीस आला आहे. या बाबतचा व्हिडिओ निलेश लंके यांनी व पक्षाने ट्विटरवर शेयर केला आहे.

Ahmednagar Lok Sabha : मतदानाच्या आदल्या रात्री नगरमध्ये पैशांचा पाऊस; निलेश लंके यांचा भाजपवर आरोप; व्हिडिओ शेयर

Monday, May 13, 2024

नगरच्या सभेतून मोदींचा काँग्रेसवर हल्ला

Narendra Modi : करकरे प्रकरणानं राजकारण तापलं; नगरच्या सभेतून मोदींचा काँग्रेसवर हल्लाबोल, म्हणाले त्यांची बी टीम..

Tuesday, May 7, 2024

अहमदनगमध्ये ओव्हरटेक करण्याच्या नादात एसटी-कारचा भीषण अपघात; ४ ठार, ३ जखमी

Ahmednagar accident : अहमदनगरमध्ये ओव्हरटेक करण्याच्या नादात एसटी-कारचा भीषण अपघात; ४ ठार, ३ जखमी

Sunday, May 5, 2024

विखे-पाटील पितापुत्रांनी दिल्लीत घेतली मल्लिकार्जुन खर्गेंची भेट; प्रकाश आंबेडकरांचा गौप्यस्फोट

Prakash Ambedkar : विखे-पाटील पितापुत्रांनी दिल्लीत घेतली मल्लिकार्जुन खर्गेंची भेट; प्रकाश आंबेडकरांचा गौप्यस्फोट

Saturday, May 4, 2024

अहमदनगरमध्ये मांजरीला वाचवण्याच्या प्रयत्नात एकाच कुटुंबातील पाच जणांचा मृत्यू झाला आहे.

Ahmednagar : विहिरीत पडलेल्या मांजरीला वाचवण्याच्या प्रयत्नात कुटुंबातील ५ जणांचा मृत्यू, अहमदनगर येथील घटना

Wednesday, April 10, 2024

मांजरीला वाचवताना ६ जण बायोगॅसच्या २०० फूट खोल खड्ड्यात बुडाले

Ahmednagar News : मांजरीला वाचवताना ६ जण बायोगॅसच्या २०० फूट खोल खड्ड्यात बुडाले, नगरमधील घटना

Tuesday, April 9, 2024

पतीने पत्नीसह दोन मुलींना जिवंत जाळलं

क्रूरकर्मा! चारित्र्यांच्या संशयातून पतीने पत्नीसह दोन मुलींना जिवंत जाळलं, होळीदिवशीच नगर हादरलं

Monday, March 25, 2024

Ahmednagar name changed to Ahilya Nagar

Ahmednagar renamed : अहमदनगर नव्हे अहिल्यानगर! शहराच्या नामांतराचा राज्य सरकारचा निर्णय

Wednesday, March 13, 2024

अजित पवारांना मोठा दणका! नीलेश लंके मोठ्या पवारांसोबत जाणार

Nilesh Lanke News : अजित पवारांना मोठा दणका! आमदार नीलेश लंके मोठ्या पवारांसोबत जाणार

Monday, March 11, 2024

अहमदनगरमध्ये ९ वर्षाच्या मुलीवर सामूहिक बलात्कार

ahmednagar rape : अहमदनगरमध्ये ९ वर्षाच्या मुलीवर सामूहिक बलात्कार! महिनाभरापासून सुरू होता प्रकार; व्हिडिओमुळे घटना उघड

Sunday, March 10, 2024

Ahmednagar crime

Ahmednagar Crime : कौटुंबिक वादातून डोक्यात हातोडा घालून पत्नीची हत्या

Monday, February 19, 2024

कॅन्सर प्रबोधन यात्रा

Cancer Prabodhan Yatra: विविध शहरांमध्ये जनजागृती करत निघाली कॅन्सर प्रबोधन यात्रा

Monday, February 5, 2024

wife murderd husband

Ahmednagar murder: अहमदनगर हादरलं! प्रियकरासाठी बायकोनं दीड लाख देऊन नवऱ्याला संपवलं

Saturday, February 3, 2024

Accident

Ahmednagar accident : नगरच्या इमामपूर घाटात भीषण अपघात; एकाच कुटुंबातील चौघांचा मृत्यू

Monday, January 29, 2024

ahmednagar kalyan highway accident

Ahmednagar Accident News : अहमदनगर-कल्याण मार्गावर भीषण अपघात; कार, बस व ट्रॅक्टरच्या धडकेत ६ ठार

Wednesday, January 24, 2024

Shirdi Congres President Sachin Chougule attacked

Shirdi News : मोठी बातमी! काँग्रेसच्या शिर्डी शहराध्यक्षावर जीवघेणा हल्ला, रॉडने केली बेदम मारहाण

Wednesday, January 3, 2024

ahmednagar daund highway acciden

Ahmednagar Accident : देव दर्शनासाठी जाताना भीषण अपघातात; ठाण्यातील एकाच कुटुंबातील तिघे ठार, ७ जखमी

Tuesday, January 2, 2024