Latest travel and tourism News

IRCTC brings Mahashivratri special tour

Mahashivratri 2024: IRCTC ने आणलीये महाशिवरात्री स्पेशल टूर, जाणून घ्या बजेट ट्रिपचं पॅकेज!

Thursday, February 29, 2024

हनिमूनसाठी रोमँटिक डेस्टिनेशन

Honeymoon Destination: हनिमूनला जाण्यासाठी बेस्ट आहेत हे रोमँटिक डेस्टिनेशन, कपल्सची आहे पहिली पसंती

Wednesday, February 28, 2024

IRCTC Assam Meghalaya March Tour Package

March Travel Tips : मार्चमध्ये पिकनिक प्लान करताय? IRCTC चे आसाम-मेघालय बजेट टूर पॅकेज नक्की पाहा!

Wednesday, February 28, 2024

how to plan Tunganath trip for Mahashivratri 2024

Mahashivratri 2024: यंदाच्या महाशिवरात्रीला भेट द्या तुंगानाथला, जाणून घ्या कशी करायची ट्रिप प्लॅन!

Tuesday, February 27, 2024

द्वारकाधीश मंदिर

Dwarkadhish Temple: द्वारकाधीशशी संबंधित या गोष्टी तुम्हाला माहीत आहेत का? जाणून घ्या मंदिराशी संबंधित फॅक्ट्स

Sunday, February 25, 2024

Must visit places in India full of natural beauty!

India Travel 2024: भारतातील नैसर्गिक सौंदर्याने परिपूर्ण आहेत ही ठिकाणं, अवश्य भेट द्या!

Thursday, February 22, 2024

Interesting Places Of India

London of India: या शहराला म्हणतात 'भारताचे लंडन', जाणून घ्या कशी करायची ट्रिप प्लॅन!

Wednesday, February 21, 2024

भारतात हॉट एअर बलून राइडसाठी बेस्ट ठिकाण

Hot Air Balloon: भारतातील या ठिकाणी करू शकता हॉट एअर बलून राइड! एकदा नक्की भेट द्या

Tuesday, February 20, 2024

 Which is the most mysterious hill station in India

Mysterious Tourist Place: भारतातील या ठिकाणी विज्ञानही झालंय नापास! गूढ अजूनही आहे कायम

Sunday, February 18, 2024

Harin Fernando, Minister of Tourism & Lands, Sports and Youth Affairs of Sri Lanka

श्रीलंकेला जाणाऱ्या भारतीय पर्यटकांसाठी खुशखबर; व्हिसा सूट मार्च २०२४ नंतर वाढवली जाणार

Thursday, February 15, 2024

 Snow covered Jammu and Kashmir

बर्फाचा प्रवास! बर्फाच्छादित जम्मू-काश्मीरमधील ट्रेनचा मंत्रमुग्ध करणारा viral video एकदा बघाच!

Monday, February 12, 2024

Maharashtra Ratnagiri is best place to visit in winter

Maharashtra Travel: महाराष्ट्रातील हे ठिकाण आहे थंडीत भेट देण्यासाठी उत्तम, निसर्गप्रेमींनी आवर्जून जावे!

Thursday, February 8, 2024

Anand Mahindra shared Kashmir Video

Kashmir: 'दुधाच्या लाटा' काश्मीरच्या बर्फवृष्टीदरम्यान मुलींनी केलं जबरदस्त रिपोर्टिंग, बघा Viral Video

Tuesday, February 6, 2024

360 degree view of Mount Everest goes viral

Mount Everest : माउंट एव्हरेस्टचे ३६० डिग्री दृश्य होतोय Viral, बघा मंत्रमुग्ध करणारा Video

Sunday, February 4, 2024

Heavy snowfall is happening from Kashmir to Shimla

Snowfall In February: काश्मीर ते शिमला या ठिकाणी होतेय जोरदार बर्फवृष्टी, आवर्जून करा फिरायचा प्लॅन!

Saturday, February 3, 2024

व्हॅलेंटाईन डेला पार्टनरसोबत फिरायला जाण्यासाठी दक्षिण भारतातील ठिकाण

Valentine Day: व्हॅलेंटाईन डेला गर्लफ्रेंडसोबत फिरायला जायचा प्लॅन करताय? दक्षिणेतील ही ठिकाणं आहेत बेस्ट

Wednesday, January 31, 2024

Surajkund International Crafts Mela

Surajkund Mela 2024: या ठिकाणी होतोय जगातील सर्वात मोठा आंतरराष्ट्रीय हस्तकला मेळा! जाणून घ्या डिटेल्स

Wednesday, January 31, 2024

फेब्रुवारी महिन्यात मित्रांसोबत फिरायला जाण्यासाठी बेस्ट ठिकाण

Travel With Friends: भटकंतीची आवड असणाऱ्या मित्रांसोबत या ठिकाणी फिरण्याचे करा प्लॅन, अविस्मरणीय होईल ट्रीप

Tuesday, January 30, 2024

व्हॅलेंटाईन डेला पार्टनरसोबत फिरायला जाण्यासाठी ठिकाणं

Valentine Day: रोमँटिक व्हॅलेंटाईन सेलिब्रेशनसाठी पार्टनरसोबत प्लॅन करा ट्रीप, बेस्ट आहेत ही ठिकाणं

Sunday, January 28, 2024

लाँग वीकेंडला फिरण्यासारखे ऑफबीट ठिकाण

Republic Day Travel: प्रजासत्ताक दिनाच्या लाँग वीकेंडला फिरायला जायचंय? या ऑफबीट ठिकाणी जाण्याचा करा प्लॅन

Thursday, January 25, 2024