Latest maharashtra news News

Rashmi Shukla

Rashmi Shukla : पोलीस महासंचालक रश्मी शुक्लांना दोन वर्षांची मुदतवाढ, विरोधकांकडून टीका

Tuesday, February 27, 2024

Mahesh Gaikwad firing case

महेश गायकवाड यांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज, कार्यकर्त्यांकडून शहरात बॅनरबाजी करत जोरदार स्वागत

Monday, February 26, 2024

Hemant Dhome And Sanjay Gaikwad

Hemant Dhome: शिकारी बाबूच्या गळ्यातला दात कायद्यानं घशात घालण्यात यावा; हेमंत ढोमेचं संतापजनक ट्वीट

Sunday, February 25, 2024

Sharad pawar

Sharad Pawar : मोदींच्या गॅरंटी कार्डवर तारीख नाही; महाविकास आघाडीच्या प्रचारसभेत शरद पवारांचा टोला

Sunday, February 25, 2024

Resident Doctor Strike

Resident Doctor Strike : राज्यभरातील निवासी डॉक्टरांचा आजपासून बेमुदत संप; रुग्णांचे हाल होणार

Thursday, February 22, 2024

Tejasvee Ghosalkar social media Post

अधुरी एक कहाणी.. अभिषेक घोसाळकरांच्या पत्नीची डोळ्यात पाणी आणणारी पोस्ट

Wednesday, February 14, 2024

Maharashtra Ratnagiri is best place to visit in winter

Maharashtra Travel: महाराष्ट्रातील हे ठिकाण आहे थंडीत भेट देण्यासाठी उत्तम, निसर्गप्रेमींनी आवर्जून जावे!

Thursday, February 8, 2024

Ranjit savarkar

नथुराम गोडसेच्या गोळीने गांधींची हत्या झाली नाही, रणजीत सावरकरांचा खळबळजनक दावा

Monday, January 29, 2024

Manoj Jarange Patil

Jarange Patil: मनोज जरांगे यांच्या आंदोलनाला यश, राज्य सरकारकडून सर्व मागण्या मान्य?

Tuesday, January 16, 2024

Maharashtra Rain and Weather Update

Weather Updates: पुणे, नाशिक, अहमदनगरसह ६ जिल्ह्यात पुढील दोन दिवस पावसाची शक्यता

Friday, January 5, 2024

Truck drivers strike

Truck drivers strike: ट्रक चालकांच्या संपामुळे राज्यात इंधन तुटवडा! संपाचा सर्वाधिक फटका कोणत्या जिल्ह्याला? वाचा!

Tuesday, January 2, 2024

Rashmi Shukla

Rashmi Shukla : फोन टॅपिंग प्रकरणी वादात अडकलेल्या रश्मी शुक्ला महाराष्ट्राच्या नव्या पोलीस महासंचालक

Saturday, December 30, 2023

Coronavirus in india

Covid-19 JN1 ने चिंता वाढवली.. कर्नाटकात ३ मृत्यू, केरळ- महाराष्ट्रातही वेगाने फैलावतोय

Monday, December 25, 2023

Dhananjay Munde

Dhananjay Munde : धनंजय मुंडे यांना कोरोनाची लागण, पुण्यातील घरी क्वारन्टाइन!

Sunday, December 24, 2023

संग्रहित छायाचित्र

आता रात्रभर करा पार्टी! २४, २५ अन् ३१ डिसेंबरच्या रात्री दारु दुकाने मध्यरात्रीपर्यंत तर बार पहाटेपर्यंत राहणार सुरू

Thursday, December 21, 2023

Jivdhan Fort has the highest trekking point in Maharashtra

Trekking in Maharashtra: महाराष्ट्रातील या ठिकाणी आहे सगळ्यात उंच ट्रेकिंग पॉईंट, उंची ३८५ फूट!

Friday, December 1, 2023

Voters in Telangana and Maharashtra border villages vote in both state elections

हा काय घोळ आहे? महाराष्ट्र, तेलंगणच्या सीमेवरच्या १२ गावांतील नागरीक करतात दोन्ही राज्यात मतदान

Tuesday, November 28, 2023

Chhatrapati Sambhaji raje

मला मुख्यमंत्री करा मग, प्रश्न चुटकीसरशी संपवतो; संभाजीराजेंच्या विधानाने चर्चांना उधाण

Monday, November 13, 2023

ST Employee Diwali Bonus

ST Employee bonus : एसटी कर्मचाऱ्यांची दिवाळी! ६ हजार रुपयांचा बोनस जाहीर

Thursday, November 9, 2023

Manoj jarange patil

Manoj Jarange Patil : ‘सरकारला २ महिन्यांची मुदत, जर आमच्याशी दगाफटका केला तर..’, मनोज जरांगेंचा इशारा

Thursday, November 2, 2023