Latest air india News

बंगळुरू - कोची एअर इंडियाच्या विमानाला आग, इमर्जन्सी लँडिंग

Air India flight catches fire: इंजिनला आग लागल्याने विमानाचे इमर्जन्सी लँडिंग, सहा क्रू मेंबर्ससह १७९ प्रवासी सुरक्षित

Sunday, May 19, 2024

एअर इंडिया एक्सप्रेसचे ७८ उड्डाणं अचानक रद्द ! आजारी असल्याचे कारण देत क्रू मेंबर्स गेले रजेवर

Air India Express Flight: एअर इंडिया एक्सप्रेसचे ७८ उड्डाणं अचानक रद्द ! आजारी असल्याचे कारण देत क्रू मेंबर्स गेले रजेवर

Wednesday, May 8, 2024

भाजपनं निर्लज्जपणाचा कळस गाठलाय, त्यांचं घाणेरडं राजकारण थांबवायला हवं; अंजली दमानिया यांचा हल्लाबोल

हा निर्लज्जपणाचा कळस! भाजपचं घाणेरडं राजकारण थांबवायला हवं; प्रफुल्ल पटेल प्रकरणावरून अंजली दमानिया यांचा हल्लाबोल

Friday, March 29, 2024

दिल्ली विमानतळावर दारू पिऊन विमान उडवणाऱ्या एका पायलटला अटक करण्यात आली.

Viral News : दारू पिऊन पायलटने केले विमानाचे उड्डाण; प्रवाशांचा जीव टांगणीला! एअर इंडियानं केलं निलंबित

Thursday, March 28, 2024

 कोलकाता विमानतळावर मोठा अपघात टळला

INDIGO आणि AIR INDIA विमाने एकमेकांना धडकली, कोलकाता विमानतळावर मोठा अपघात टळला

Wednesday, March 27, 2024

एअर इंडियाला DGCA ने ठोठावला  ८० लाखांचा दंड

Air india : एअर इंडियाला DGCA ने ठोठावला ८० लाखांचा दंड; काय आहे प्रकरण?

Friday, March 22, 2024

Air India Building, Nariman Point, Mumbai

Air India Building: मुंबईतील एअर इंडिया बिल्डिंग राज्य शासनाच्या ताब्यात; १६०१ कोटीत सौदा पक्का!

Thursday, March 14, 2024

एअर इंडियाचे नवीन इनफ्लाइट सेफ्टी व्हिडिओ, जे भारतातील विविध नृत्य प्रकार साजरे करते.

Air India Safety Film: विमान प्रवासाची सुरक्षा सांगण्यासाठी शास्त्रीय नृत्याचा अनोखा वापर, व्हिडिओने केले लोकांना मंत्रम

Saturday, February 24, 2024

DGCA New SOP

DGCA New SOP: विमान प्रवाशांसाठी मोठी बातमी.. उड्डाणाला विलंब झाल्यास एअरलाइन्स प्रवाशांना करणार Whatsapp मेसेज

Monday, January 15, 2024

Air India

Air India: एअर इंडियाच्या फ्लाइटमध्ये मोठा निष्काळजीपणा; शाकाहारी प्रवाशाला दिलं मांसाहारी जेवण

Friday, January 12, 2024

Air India Offer

Air India Offer : केवळ १,७९९ रुपयांत विमानप्रवास, एअर इंडियाची भन्नाट ऑफर

Wednesday, January 10, 2024

Dense fog at Delhi Airport (File picture)

५० विमाने दिल्लीत लँड न होता आकाशातूनच फिरली माघारी… कारण काय?

Friday, December 29, 2023

Air india express new look

Air india : एअर इंडिया एक्सप्रेस नव्या रंग रुपात, नवीन लोगो व डिझाइनचे अनावरण

Wednesday, October 18, 2023

Air India

Air India-Vistara Merger : ‘विस्तारा’चे अस्तित्व संपणार.. एअर इंडियामध्ये होणार विलिनीकरण, CCI ची मंजुरी

Friday, September 1, 2023

Air India Special Offer

Air india Offer : एअर इंडियाचा ९६ तासांसाठी बंपर सेल.. रेल्वेच्या तिकीट दरात करा विमानातून प्रवास

Thursday, August 17, 2023

air arabia flight emergency landing

Nagpur Airport News : प्रवाशाला रक्ताच्या उलट्या झाल्याने विमानाचं एमर्जेन्सी लँडिंग; भल्या पहाटे विमानतळावर थरार

Thursday, August 3, 2023

Air India Maharaja HT

Air India Maharaja : 'महाराजा' 'एअर इंडिया'ला करणार कायमचा 'टाटा', कंपनी करणार हा महत्त्वपूर्ण बदल

Wednesday, July 26, 2023

air india HT

''माझी ड्युटी संपली मी विमान उडवणार नाही,'' वैमानिकाच्या भूमिकेमुळे भाजपाच्या ३ खासदारांसह १०० प्रवासी वाऱ्यावर

Tuesday, July 25, 2023

Air india flight

Air India च्या विमानात मोबाईलचा भीषण स्फोट, विमानाचे इमर्जन्सी लँडिंग

Monday, July 17, 2023

air india HT

Air India : एअर इंडियाच्या विमानात प्रवाशाचं घाणेरडं कृत्य; असं काही केलं की सहप्रवासी झाले हैराण

Tuesday, June 27, 2023