Latest deepika padukone News

फोटो डिलीट केले, घटस्फोटाची चर्चा! आता रणवीर सिंहनं लग्नाच्या अंगठीवर केलं मोठं वक्तव्य! काय म्हणाला?

फोटो डिलीट केले, घटस्फोटाची चर्चा! आता रणवीर सिंहनं लग्नाच्या अंगठीवर केलं मोठं वक्तव्य! काय म्हणाला?

Thursday, May 9, 2024

बाळ जन्माला येण्याआधीच होणार रणवीर सिंह आणि दीपिका पदुकोण यांचा घटस्फोट? का आलं चर्चांना उधाण?

बाळ जन्माला येण्याआधीच होणार रणवीर सिंह आणि दीपिका पदुकोण यांचा घटस्फोट? का आलं चर्चांना उधाण?

Wednesday, May 8, 2024

‘कल्की २८९८ एडी’ चित्रपटाविषयी मोठी अपडेट! प्रभास-दीपिका पादुकोणच्या चाहत्यांना बसणार मोठा धक्का

‘कल्की २८९८ एडी’ चित्रपटाविषयी मोठी अपडेट! प्रभास-दीपिका पादुकोणच्या चाहत्यांना बसणार मोठा धक्का

Saturday, April 6, 2024

Parineeti Chopra Viral Video Pregnancy Rumors

Viral Video: दीपिका पादुकोणनंतर आता परिणीती चोप्राही ‘गुडन्यूज’ देणार? ‘त्या’ व्हिडीओमुळे चर्चांना उधाण!

Tuesday, March 5, 2024

Deepika Padukone Trolled

Deepika Padukone Trolled: पैशांसाठी काहीही... अंबानींच्या लग्नात प्रेग्नंट दीपिकाला नाचताना पाहून चाहते संतापले!

Sunday, March 3, 2024

Fighter Movie OTT Release

Fighter OTT Release: थिएटरमध्ये धुमाकूळ घातल्यानंतर आता ‘फायटर’ ओटीटीवर रिलीज होणार! कधी आणि कुठे? वाचा...

Saturday, March 2, 2024

Deepika Padukone and ranveer singh

Deepika Padukone Pregnant : कुणी तरी येणार येणार गं... दीपिका पादुकोण-रणवीर सिंहने शेअर केली गुडन्यूज!

Thursday, February 29, 2024

Deepika Padukone Pregnant

Deepika Padukone Pregnant: दीपिका-रणवीरच्या घरी चिमुकला पाहुणा येणार? प्रेग्नन्सीच्या चर्चांना उधाण

Tuesday, February 20, 2024

Fighter Box Office Collection Day 10

Fighter Collection Day 10: वीकेंडला पुन्हा ‘फायटर’ने केला कल्ला! सलमान खानच्या ‘टायगर ३’लाही टाकलं मागे!

Sunday, February 4, 2024

Pakistani actor Adnan Siddiqui mocked Hrithik Roshan

Fighter Movie: पाकिस्तानी अभिनेता अदनान सिद्दीकीने उडवली हृतिक रोशनच्या ‘फायटर’ची खिल्ली! म्हणाला...

Saturday, February 3, 2024

Fighter Trailer

Fighter Day 7 Box Office : 'फायटर'ला लागले ग्रहण! कमाईत ५० टक्के घसरण

Thursday, February 1, 2024

Fighter Collection Day 5

Fighter Collection Day 5: जगभरात 'फायटर'ची हवा! करणार २५० कोटी रुपयांचा पल्ला पार

Wednesday, January 31, 2024

Fighter Box Office

Fighter Box Office: ४ दिवसात 'फायटर'ने पार केला १०० कोटींचा आकडा, जाणून घ्या कमाई

Monday, January 29, 2024

Fighter Box Office Collection Day 1

Fighter Collection Day 1: पहिल्याच दिवशी बॉक्स ऑफिसवर ‘फायटर’चा धिंगाणा! कमावले ‘इतके’ कोटी!

Friday, January 26, 2024

Fighter Movie Review

Fighter Movie Review: आसमानी मोहब्बत! कसा आहे दीपिका आणि हृतिकचा 'फायटर?', वाचा रिव्ह्यू

Thursday, January 25, 2024

Fighter OTT Release Rights Deal

Fighter OTT Release: ‘फायटर’च्या रिलीज आधीच हृतिक रोशन झाला मालामाल! ओटीटीवरही येणार चित्रपट

Thursday, January 25, 2024

Fighter Movie Banned in Gulf Countries

Fighter Movie: हृतिक रोशन-दीपिका पदुकोणच्या ‘फायटर’ चित्रपटावर ‘या’ देशांत घातली बंदी! कारण काय?

Wednesday, January 24, 2024

Fighter Advance Booking

Fighter Advance Booking: रिलीज आधीच बॉक्स ऑफिसवर ‘फायटर’चा धुमाकूळ! अ‍ॅडव्हान्स बुकिंगने कमावले कोट्यवधी

Wednesday, January 24, 2024

Fighter Trailer

Fighter: इंडिया ऑक्यूपाईड पाकिस्तान; अंगावर शहारे आणणारा 'फायटर'चा ट्रेलर पाहिलात का?

Monday, January 15, 2024

Deepika Padukone and ranveer singh

Deepika Padukone Lovestory: 'राम-लीला'मधील किसिंग सीन ठरला टर्निंग पाईंट, वाचा 'दीप-वीर'ची लव्हस्टोरी

Friday, January 5, 2024