Latest wishes News

अहिल्याबाई होळकर यांच्या जयंतीनिमित्त अभिवादन संदेश व शुभेच्छा

Ahilyabai Holkar Jayanti Wishes : राजमाता अहिल्याबाई होळकर यांच्या जयंतीनिमित्त अभिवादन संदेश, स्टेटस ठेवा व पोस्ट करा

Wednesday, May 29, 2024

स्वातंत्र्यवीर सावरकर जयंती

Veer Savarkar Jayanti Wishes : सावरकरांच्या जयंतीनिमित्त करा त्यांना अभिवादन, मित्रमंडळींना पाठवा 'हे' संदेश

Tuesday, May 28, 2024

नारद जयंतीच्या शुभेच्छा

Narad Jayanti Wishes : विश्वाचे पहिले पत्रकार नारद मुनी यांच्या जयंतीनिमित्त प्रियजणांना द्या 'या' खास शुभेच्छा

Friday, May 24, 2024

ब्रदर्स डे च्या शुभेच्छा मॅसेज

Brother's Day Wishes: तुमच्या भावाला द्या ब्रदर्स डे च्या शुभेच्छा, पाठवा हे खास मॅसेज

Wednesday, May 22, 2024

बुद्ध पौर्णिमेच्या हार्दिक शुभेच्छा

Buddha Purnima Wishes : बुद्धं शरणं गच्छामि; बुद्ध पौर्णिमेनिमित्त प्रियजणांना द्या अशा खास शुभेच्छा

Tuesday, May 21, 2024

जागतिक कुटुंब दिन संदेश

International Family Day wishes : घर असावं घरासारखं... जागतिक कुटुंब दिनी आप्तेष्टांना द्या 'या' खास शुभेच्छा

Wednesday, May 15, 2024

छत्रपती संभाजी महाराज शुभेच्छा २०२४

Sambhaji Maharaj Jayanti Wishes : छत्रपती संभाजी महाराज जयंतीच्या शुभेच्छा द्या! मित्रमैत्रिणींना 'हे' खास संदेश पाठवा!

Tuesday, May 14, 2024

मदर्श डेच्या शुभेच्छा मॅसेज

Mother's Day Wishes: मदर्स डे ला आईला द्या खास शुभेच्छा, स्टेटसवर ठेवण्यासाठी बेस्ट आहेत हे मॅसेज

Saturday, May 11, 2024

अक्षय्य तृतीयेच्या हार्दिक शुभेच्छा

Akshaya Tritiya Wishes : कुटुंबातील आनंद व उत्साह वाढवण्यासाठी द्या अक्षय्य तृतीयेला या खास शुभेच्छा

Thursday, May 9, 2024

महाराणा प्रताप जयंती २०२४ शुभेच्छा

Maharana Pratap Jayanti Wishes : वीर पराक्रमी राजा महाराणा प्रताप जयंतीच्या खास शुभेच्छा

Thursday, May 9, 2024

International Labour Day 2024 Quotes

International Labour Day 2024: आंतरराष्ट्रीय कामगार दिनानिमित्ताने या मराठमोळ्या शुभेच्छा ठेवा स्टेटसला!

Wednesday, May 1, 2024

When is Marathi Rajbhasha Din 2024

Marathi Rajbhasha Din 2024: मराठी राजभाषा भाषा दिनानिमित्त प्रियजनांना द्या मराठमोळ्या शुभेच्छा!

Tuesday, April 30, 2024

Maharashtra Day 2024 Wishes

Maharashtra Day 2024 Wishes: महाराष्ट्र दिनानिमित्त प्रियजनांना द्या मराठमोळ्या शुभेच्छा!

Monday, April 29, 2024

अंजनीच्या सुता, तुला रामाचं वरदान! हनुमान जयंतीच्या शुभेच्छा देण्यासाठी पाठवा ‘हे’ खास संदेश

Hanuman Jayanti Wishes: अंजनीच्या सुता, तुला रामाचं वरदान… हनुमान जयंतीच्या शुभेच्छा देण्यासाठी पाठवा ‘हे’ खास संदेश

Tuesday, April 23, 2024

National Sibling Day 2024: नॅशनल सिबलिंग डे ला भावा-बहिणीला या सुंदर मॅसेजने द्या शुभेच्छा, दिवस होईल आणखी खास

National Sibling Day 2024: नॅशनल सिबलिंग डे ला भावा-बहिणीला या सुंदर मॅसेजने द्या शुभेच्छा, दिवस होईल आणखी खास

Wednesday, April 10, 2024

श्री अक्कलकोट स्वामी समर्थ महाराज प्रकट दिनाच्या शुभेच्छा

swami samarth prakat din : श्री अक्कलकोट स्वामी महाराज प्रकट दिनाच्या शुभेच्छा द्या! प्रेरणादायी संदेश पाठवा!

Wednesday, April 10, 2024

गुढीपाडव्याच्या व हिंदू नववर्षाच्या हार्दिक शुभेच्छा

Gudi Padwa Wishes : गुढीपाडवा व हिंदू नववर्षाच्या शुभेच्छा देऊया, अडचणींवर मात करूया

Monday, April 8, 2024

April Fools Day Wishes in Marathi

April Fool's Day 2024 Wishes: एप्रिल फूलच्या दिवशी मित्र आणि नातेवाईकांना पाठवा हे मजेदार कोट्स!

Monday, April 1, 2024

World Poetry Day 2024 date, history, significance, theme, wishes, quotes, Facebook and WhatsApp status

World Poetry Day: जागतिक कविता दिनानिमित्त प्रियजनांना पाठवा या सुंदर कविता!

Thursday, March 21, 2024

जागतिक महिला दिनाच्या शुभेच्छा मॅसेज

Women Day Wishes: तुमच्या आयुष्यातील स्पेशल 'ती'ला द्या महिला दिनाच्या खास शुभेच्छा, पाठवा हे मॅसेज

Thursday, March 7, 2024