Latest vidya balan News

‘डर्टी पिक्चर’नंतर विद्या बालन दिवसाला फुकायची ‘इतक्या’ सिगरेट! व्यसनाविषयी सांगताना अभिनेत्री म्हणाली...

‘डर्टी पिक्चर’नंतर विद्या बालन दिवसाला फुकायची ‘इतक्या’ सिगरेट! व्यसनाविषयी सांगताना अभिनेत्री म्हणाली...

Friday, April 26, 2024

Bollywood actress Vidya Balan attends a party to celebrate the success of Indian Hindi-language action drama film 'Animal', in Mumbai on January 6, 2024. (Photo by SUJIT JAISWAL / AFP)

Vidya Balan: विद्या बालनच्या नावावर उकळले पैसे, अभिनेत्रीची पोलिसात धाव

Wednesday, February 21, 2024

Day 7 (Saptami) - Vidya Balan: The color for this day is Red. 

Vidya Balan: विद्या बालन होणार आई? प्रेग्नंसीच्या चर्चांवर सोडले मौन

Thursday, January 18, 2024

Vidya Balan

Vidya Balan : 'या' टीव्ही शोने बदलले विद्या बालनचे पूर्ण आयुष्य, जाणून घ्या कसा मिळाला पहिला सिनेमा

Monday, January 1, 2024

Emraan Hashmi Kissing Scence

Vidya Balan kiss: विद्याला किस करताना घाबरला होता इम्रान हाश्मी, जाणून घ्या काय नेमकं काय झालं

Saturday, November 11, 2023

 Neeyat Trailer

Neeyat Trailer: ‘डिटेक्टिव्ह’ बनलेली विद्या बालन सोडवू शकेल का खुनाचं रहस्य; ‘नीयत’चा धमाकेदार ट्रेलर रिलीज!

Friday, June 23, 2023

Neeyat Teaser

Neeyat Teaser: ‘डिटेक्टिव्ह मीरा राव’ बनून विद्या बालन उकलणार खुनाचे गूढ; 'नीयत'चा जबरदस्त टीझर रिलीज!

Wednesday, June 21, 2023

Vidya Balan

Vidya Balan: ठरलं! 'या' दिवशी प्रदर्शित होणार विद्या बालनचा 'नीयत' हा सिनेमा

Monday, May 8, 2023

Vidya Balan

Vidya Balan: महिला केंद्री चित्रपट हे केवळ ओटीटीवर प्रदर्शित होतात; विद्या बालन असं का म्हणाली?

Thursday, February 9, 2023

विद्या बालन

Vidya Balan: विद्या बालन झाली Oops Momentची शिकार, व्हिडीओने वेधले सर्वांचे लक्ष

Monday, December 12, 2022