Latest saif ali khan News

Kareena Kapoor and saif ali khan

Kareena Kapoor Khan: वर्षाच्या ‘या’ महिन्यांमध्ये करीना आणि सैफ अली खान कामच करत नाहीत! कारण ऐकलंत का?

Monday, February 26, 2024

Kareena Kapoor and saif ali khan

Saif Ali Khan: शस्त्रक्रियेनंतर सैफ अली खानच्या प्रकृतीबाबत मोठी माहिती आली समोर, वाचा

Tuesday, January 23, 2024

Saif Ali Khan

Saif Ali Khan: अभिनेता सैफ अली खान रुग्णालयात दाखल, काय झालं नेमकं?

Monday, January 22, 2024

Saif Ali Khan Merry Christmas

Merry Christmas: सैफ अली खानला हवी होती 'मेरी ख्रिसमस'मधील विजय सेतुपतीची भूमिका! पण...

Friday, December 29, 2023

Saif Ali Khan And Sharmila Tagore

Sharmila Tagore: प्रत्येकजण दुखावला; सैफ-अमृताच्या घटस्फोटावर शर्मिला टागोर यांनी पहिल्यांदाच केले वक्तव्य

Thursday, December 28, 2023

Taimur Ali Khan

Taimur Ali Khan: तैमुरच्या शाळेची एका महिन्याची फी माहिती आहे का? वाचा सविस्तर

Friday, December 22, 2023

Kareena Kapoor and saif ali khan

Kareena Kapoor: 'कुर्बान'मधील सैफसोबतच्या सेक्स सीनविषयी करीनाने सोडले मौन

Thursday, December 14, 2023

Saif Ali Khan Devara First Look

Devara First Look: लांब केस अन् इंटेन्स लूक! ‘देवरा’मधील सैफ अली खानचा ‘भैरा’ पाहिलात का?

Wednesday, August 16, 2023

Saif Ali Khan

Saif Ali Khan : ‘या’ अटीवर करीनाने सैफशी बांधली होती लग्नगाठ

Wednesday, August 16, 2023

Adipurush Movie

Adipurush: बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप ठरलेला 'आदिपुरुष' प्रदर्शित होणार ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर

Tuesday, July 25, 2023

Adipurush

Adipurush Collection: तिकिटाचे दर कमी करून देखील प्रेक्षकांनी ‘आदिपुरुष’कडे फिरवली पाठ! पाहा कलेक्शनचे आकडे

Friday, June 23, 2023

Saif And Taimur Ali Khan

National Reading Day: सैफ अली खानच नव्हे, चिमुकल्या तैमुलाही पुस्तकं वाचण्याचा छंद! अभिनेता म्हणतो...

Monday, June 19, 2023

writer Manoj Muntashir

Adipurush: ‘आदिपुरुष’ चित्रपटातील ‘ते’ संवाद बदलू; ट्रोल होताच चित्रपटाच्या लेखकाची प्रेक्षकांना ग्वाही!

Monday, June 19, 2023

Adipurush

Adipurush: 'आदिपुरुषमध्ये एकनाथ शिंदे आहेत माहिती नव्हते', ट्वीट व्हायरल होताच पोलिसांनी घेतली दखल

Saturday, June 17, 2023

Adipurush

Devendra Fadnavis: ‘आदिपुरुष’साठी देवेंद्र फडणवीस यांनी केले ट्वीट, म्हणाले...

Thursday, June 15, 2023

Om raut

Adipurush: ओम राऊतनं क्रितीला केलेल्या 'गुडबाय किस' मुळे नवा वाद

Friday, June 9, 2023

Adipurush

Adipurush : 'आदिपुरुष'चा नवा ट्रेलर प्रदर्शित, काय आहे नवे?

Wednesday, June 7, 2023

Adipurush

Adipurush: सीतेच्या विरहात व्याकुळ श्रीराम; 'आदिपुरुष' मधील गाणं ऐकून डोळ्यात येईल पाणी

Monday, May 29, 2023

आदिपुरुष

Adipurush: 'सीते'च्या रोलसाठी ३ कोटी, 'आदिपुरुष'साठी कलाकारांनी किती मानधन घेतले जाणून घ्या

Wednesday, April 19, 2023

Saif Ali Khan In NTR 30

NTR 30: जान्हवी कपूर पाठोपाठ सैफ अली खाननेही सुरू केलं ‘एनटीआर ३०’चं शूटिंग! फोटो आले समोर...

Tuesday, April 18, 2023