Latest personal care tips News

Foot Care Tips: उन्हाळ्यात अशा प्रकारे घ्या पायांची काळजी, पाय नेहमी दिसतील गोरे

Foot Care Tips: उन्हाळ्यात अशा प्रकारे घ्या पायांची काळजी, पाय नेहमी दिसतील गोरे

Sunday, April 21, 2024

How to protect your voice

World Voice Day 2024: आपल्या आवाजाचे संरक्षण कसे करावे? जागतिक आवाज दिनानिमित्त जाणून घ्या टिप्स!

Tuesday, April 16, 2024

Toothbrush Cleaning Tips: घाणेरडा टूथब्रश वाढवू शकतो आरोग्याच्या समस्या, जाणून घ्या साफ करणे का महत्त्वाचे

Toothbrush Cleaning Tips: घाणेरडा टूथब्रश वाढवू शकतो आरोग्याच्या समस्या, जाणून घ्या साफ करणे का महत्त्वाचे

Thursday, April 11, 2024

Managing motherhood and leadership: Tips for success

Tips for success: महिलांनो काम आणि कौटुंबिक जीवनातील निरोगी संतुलन राखण्यासाठी फॉलो करा या टिप्स!

Wednesday, April 3, 2024

Lack of Focus

Improve Focus: तुमचा कामात फोकस होत नाही? या टिप्स करतील मदत!

Friday, March 29, 2024

सॉफ्ट आणि प्ल्म्पी ओठ मिळवण्यासाठी टिप्स

Fuller Lips: सॉफ्ट आणि प्ल्म्पी ओठ हवे? फॉलो करा या नैसर्गिक पद्धती

Wednesday, March 20, 2024

खराब ओरल हेल्थमुळे वाढतो आजारांचा धोका

World Oral Health Day: खराब ओरल हेल्थमुळे वाढतो या आजारांचा धोका, वेळीच घ्या काळजी

Wednesday, March 20, 2024

Mental health care

Personality Development: नकारात्मकता काढून टाकायची आहे? या पद्धतींचा अवलंब करा!

Tuesday, March 19, 2024

These morning habits will be important

Morning Habits For Success: सकाळच्या या सवयी तुमच्या यशासाठी ठरतील महत्त्वाच्या, आजपासूनच करा सुरुवात!

Friday, March 1, 2024

Health Benefits Of Waking Up At 5 In Morning Every Day

Waking Up Early Benefits: सकाळी ५ वाजता उठण्याचे काय आहेत आश्चर्यकारक फायदे? जाणून घ्या!

Saturday, February 17, 2024

good morning

Morning Habits: रोज सकाळी उठल्यानंतर या ५ गोष्टी फॉलो करा, आयुष्यात मोठा बदल होईल!

Tuesday, February 13, 2024

प्रतिकात्मक छायाचित्र

ना अंघोळ करतो, ना दातांना ब्रश.. त्रस्त पत्नीचा घटस्फोटासाठी अर्ज, न्यायालयाने सुनावला धक्कादायक निर्णय

Sunday, February 4, 2024

how to take care of your teeth

Dental Health Tips: मोत्यासारखे चमकणारे आणि हेल्दी दात हवेत? आहारात या गोष्टींचा समावेश करा!

Wednesday, January 31, 2024

दातांची सेंसेटिव्हिटी दूर करण्यासाठी उपाय

Tooth Sensitivity: दातांमध्ये सेंसेटिव्हिटीची समस्या? या मार्गांनी मिळेल आराम

Monday, January 29, 2024

Do compliments make you feel uncomfortable

Mental Health: कौतुकामुळे तुम्हाला अस्वस्थ वाटते का? हे असू शकते कारण!

Thursday, January 25, 2024

Unwashed pillows have more bacteria than toilet seats

Health Care: न धुतलेल्या उशांवर असतात टॉयलेट सीटपेक्षाही जास्त बॅक्टेरिया!

Wednesday, January 24, 2024

Health Benefits of Power Nap

Power Nap Benefits: काम करताना थकवा जाणवतोय? 'पॉवर नॅप'ने सुस्त शरीर करा चार्ज!

Monday, January 22, 2024

Personal Care Tips

Balanced Lifestyle Tips: काम आणि वैयक्तिक जीवनात बॅलेन्स कसा करायचा? या टिप्स करा फॉलो!

Saturday, January 20, 2024

फाटलेले ओठ सॉफ्ट करण्यासाठी उपाय

Lips Care: हिवाळ्यात फाटलेल्या ओठांपासून सुटका मिळवण्यासाठी करा या गोष्टी, ओठ होतील सॉफ्ट

Friday, January 19, 2024

White coating on the tongue

Oral Health : जिभेवर पांढरा थर जमला आहे? या सोप्या पद्धतींनी करा स्वच्छ!

Wednesday, January 17, 2024