Latest non veg recipe News

अंडा कोफ्ता करीची रेसिपी

Egg Kofta Curry: अंडा कोफ्ता करी सोबत बनवा वीकेंड खास, बनवायला खूप सोपी आहे रेसिपी

Friday, May 17, 2024

Every year, World Tuna Day is observed on May 2.

World Tuna Day 2024: जागतिक टूना दिवस का साजरा करतात? जाणून घ्या टूना माशांबद्दल मनोरंजक माहिती!

Thursday, May 2, 2024

how to make beetroot lassi or chaas

Beetroot Taak Recipe: उन्हाळ्यात रोज प्या ही लाल लस्सी, उष्णतेच्या लाटेचा प्रभाव पूर्णपणे होईल कमी!

Sunday, April 28, 2024

Egg Masala: वीकेंडला बनवा टेस्टी तवा मसाला एग, झटपट तयार होते ही रेसिपी

Egg Masala: वीकेंडला बनवा टेस्टी तवा मसाला एग, नोट करा झटपट तयार होणारी ही रेसिपी

Saturday, April 27, 2024

Chicken Curry Recipe: वीकेंड बनवा खास बोनलेस चिकन करी सोबत, प्रत्येक जण विचारेल रेसिपी

Chicken Curry Recipe: वीकेंड बनवा खास बोनलेस चिकन करी सोबत, प्रत्येक जण विचारेल रेसिपी

Saturday, April 27, 2024

Eid al-Fitr Recipe: ईदला घरी आलेल्या पाहुण्यांसाठी बनवा मटण कटलेट, खूप सोपी आहे रेसिपी

Eid al-Fitr Recipe: ईदला घरी आलेल्या पाहुण्यांसाठी बनवा मटण कटलेट, खूप सोपी आहे रेसिपी

Tuesday, April 9, 2024

Methi Murgh Recipe: वीकेंडला बनवा टेस्टी मेथी मुर्ग, चिकन लव्हर्सला आवडेल ही रेसिपी

Methi Murgh Recipe: वीकेंडला बनवा टेस्टी मेथी मुर्ग, चिकन लव्हर्सला आवडेल ही रेसिपी

Saturday, April 6, 2024

पेशावरी कढई गोश्त

Non-Veg Recipe: डिनरमध्ये बनवा पेशावरी कढई गोश्त, वीकेंड टेस्टी बनवेल ही रेसिपी

Saturday, March 30, 2024

अंड्याचे पकोडे

Ramadan 2024: रमजानमधील सेहरी असो वा इफ्तार, झटपट बनवा अंड्याचे पकोडे, पाहा रेसिपी

Friday, March 29, 2024

काश्मिरी चिकन पुलाव

Ramadan 2024: इफ्तार पार्टीसाठी बनवा काश्मिरी चिकन पुलाव, नोट करा टेस्टी रेसिपी

Monday, March 18, 2024

चिकन नगेट्स

Chicken Nuggets: इफ्तारसाठी बनवा चिकन नगेट्स, सोपी आहे रेसिपी

Friday, March 15, 2024

Chicken Recipes in Marathi

Dry Chicken Recipes: जेवणासाठी आवर्जून ट्राय करा ड्राय चिकनच्या या खास रेसिपी!

Monday, March 11, 2024

हनी चिली चिकन

Chilli Chicken Recipe: वीकेंड बनवा सुपर टेस्टी हनी चिली चिकनसोबत, नोट करा ही स्पेशल चायनीज रेसिपी

Sunday, March 10, 2024

दही चिकन

Sunday Special Recipe: नॉनव्हेज लव्हर्सला आवडेल दही चिकनची चटपटीत चव, रविवार खास बनवेल ही रेसिपी

Sunday, February 25, 2024

Binge on K-dramas this Friday night with Korean Chicken Wings. Recipe inside

Korean Chicken Wings: कोरियन चिकन विंग्जसोबत करा विकेंडची सुरुवात! जाणून घ्या रेसिपी

Friday, February 23, 2024

चिकन पॉपकॉर्न

Chicken Popcorn: संध्याकाळच्या नाश्त्यात टेस्टी खायची क्रेविंग कमी करेल चिकन पॉपकॉर्न, नॉनव्हेज लव्हर्ससाठी परफेक्ट आहे

Wednesday, January 31, 2024

चिकन टिक्का मसाला कपकेकचा व्हायरल व्हिडिओ

बाबो! चिकन टिक्का मसाला कपकेकच्या Viral Video ने दिलाय नेटिझन्सला धक्का, तुम्ही ट्राय कराल का ही रेसिपी?

Tuesday, January 30, 2024

हैद्राबादी चिकन ताहारी

Chicken Tahari: वीकेंड बनवायचा असेल खास तर ट्राय करा हैद्राबादी चिकन ताहारीची ही रेसिपी

Friday, January 19, 2024

काश्मिरी मटण रोगन जोश

New Year Special Recipe: न्यू ईयरची पार्टी होईल टेस्टी काश्मिरी मटण रोगन जोशसोबत, सोपी आहे ही रेसिपी

Sunday, December 31, 2023

हरियाली चिकन मखनी

New Year Recipe: नवीन वर्षाच्या पार्टीसाठी बनवा हरियाली चिकन मखनी, नोट करा ही टेस्टी रेसिपी

Sunday, December 31, 2023