Latest muhurt News

Akshaya Tritiya 2024 Shubh Muhurt : अक्षय्य तृतीया कधी आहे? सोनं खरेदी करण्याची ही शुभ वेळ नोंद करून ठेवा

Akshaya Tritiya 2024 : अक्षय्य तृतीया कधी आहे? सोनं खरेदी करण्याची ही शुभ वेळ नोंद करून ठेवा

Wednesday, May 1, 2024

May 2024 Shubh Muhurat : विवाह, गृहप्रवेश ते नामकरण… मे महिन्यातील शुभ मुहूर्तांची यादी जाणून घ्या

May 2024 Shubh Muhurat : विवाह, गृहप्रवेश ते नामकरण… मे महिन्यातील शुभ मुहूर्तांची यादी जाणून घ्या

Thursday, April 25, 2024

Vivah Muhurat In April 2024 एप्रिल महिन्यात लग्नासाठी मुहूर्त

Vivah Muhurat 2024 : एप्रिल महिन्यात लग्नासाठी फक्त काहीच मुहूर्त; 'या' तारखा अतिशय शुभ! पाहा

Friday, March 29, 2024

Vivah Muhurt After Kharmas 2024 खरमासानंतर कधीपासून करता येणार मंगल कार्य? येथे पाहा लग्नाच्या शुभ मुहूर्तांची यादी

खरमासानंतर कधीपासून करता येणार मंगल कार्य? येथे पाहा लग्नाच्या शुभ मुहूर्तांची यादी

Friday, March 15, 2024

shubh muhurt in march 2024

विवाह ते गृहप्रवेश… मार्च महिन्यातील सगळ्या शुभ मुहूर्तांची यादी येथे पाहा; लग्नासाठी १० दिवस आहेत मुहूर्त

Tuesday, February 27, 2024

what is brahma muhurta

Brahma Muhurta : ब्रह्म मुहूर्त म्हणजे काय? या काळात उठण्याचे फायदे काय? जाणून घ्या

Friday, February 16, 2024

vivah shubh muhurt in febrauary

February Shubh Muhurat : फेब्रुवारी महिन्यात लग्नाचे मुहूर्त किती? या शुभ तारखांची नोंद करा

Tuesday, January 30, 2024

griha pravesh Puja shubh muhurat

फेब्रुवारीत गृहप्रवेशासाठी फक्त इतकेच दिवस, जाणून घ्या तारीख आणि शुभ मुहूर्त

Saturday, January 27, 2024

शुभ मुहूर्तांचं नेमकं महत्व काय

Shubh Muhurta : शुभ कार्य नेहमी मुहूर्त पाहूनच का केली जातात?

Monday, May 29, 2023

होळीनंतरचे विवाह मुहूर्त

Vivah Muhurta 2023 : होळीनंतर पुन्हा वाजणार सनई-चौघडे, जाणून घ्या विवाह मुहूर्त

Monday, March 6, 2023

फेब्रुवारी २०२३ चे विवाह मुहूर्त

Vivah Muhurta 2023 : फेब्रुवारीत लग्न करायचा विचार करताय?, मग हे आहेत मुहूर्त

Monday, January 30, 2023