Latest motivational story News

Life Mantra: तुम्हाला जीवनात आनंद हवा आहे का? लगेच या सवयी पूर्णपणे सोडा, फरक दिसेल

Life Mantra: तुम्हाला जीवनात आनंद हवा आहे का? लगेच या सवयी पूर्णपणे सोडा, फरक दिसेल

Saturday, April 27, 2024

Life Lessons: प्रत्येक महिलेने माँ दुर्गाकडून घ्यावे हे जीवन जगण्याचे धडे, आयुष्यात नेहमी मिळेल यश

Life Lessons: प्रत्येक महिलेने माँ दुर्गाकडून घ्यावे हे जीवन जगण्याचे धडे, आयुष्यात नेहमी मिळेल यश

Thursday, April 11, 2024

Life Mantra: जीवनातील खरे यश दडलेले आहे या ५ गोष्टींमध्ये, जाणून घ्या कोणत्या आहेत त्या गोष्टी

Life Mantra: जीवनातील खरे यश दडलेले आहे या ५ गोष्टींमध्ये, जाणून घ्या कोणत्या आहेत त्या गोष्टी

Sunday, April 7, 2024

विद्यार्थ्यांना यश मिळवण्यासाठी टिप्स

Success Tips: विद्यार्थ्यांना यश हवे असेल तर आधी या सवयी लावाव्या

Friday, March 29, 2024

माफी मागण्याचे प्रभावी मार्ग

Life Mantra: माफी मागणे अवघड वाटते? लक्षात ठेवा या गोष्टी, बिघडणार नाही नाते

Tuesday, March 26, 2024

यशस्वी व्यक्ती अपयशाला सामोरे जाताना कसा विचार करतात

Success Mantra: यशस्वी लोक अपयशाला सामोरे जाताना काय विचार करतात? जाणून घ्या काय सांगतायत जया किशोरी

Monday, March 11, 2024

महाशिवरात्री- महादेवाने पार्वतीला सांगितलेले सुखी जीवनाचे रहस्य

Mahashivratri Special: महादेवाने पार्वतीला सांगितले सुखी जीवनाचे रहस्य, अवलंब केल्यास बदलेले आयुष्य

Friday, March 8, 2024

Farmer Success Story

Success Story : सोलापूरच्या शेतकऱ्याने गायींचे शेण विकून गावात बांधला १ कोटींचा अलिशान बंगला

Wednesday, February 21, 2024

Shri Rama

Ram Katha : आजच्या पिढीने रामायणातून कोणता धडा घ्यावा, जाणूून घ्या

Wednesday, January 17, 2024

यशस्वी होण्यासाठी कोणत्या गोष्टींशी तडजोज करू नये

Success Tips: आपली स्वप्ने पूर्ण करायची आहेत का? या गोष्टींशी कधीही तडजोड करू नका

Sunday, January 14, 2024

सकारात्मक विचार करण्यासाठी टिप्स

Positive Thinking: सकारात्मक राहण्यासाठी फॉलो करा या ५ गोष्टी, मनात नेहमी येतील चांगले विचार

Friday, January 5, 2024

History and Importance of Motivation and Inspiration Day 2024

Motivation and Inspiration Day 2024: आज प्रेरणा दिन, जाणून घ्या या दिवसाचा इतिहास आणि महत्त्व!

Tuesday, January 2, 2024

पैसे कमवण्यासाठी महत्त्वाच्या गोष्टी

Money Making Tips: पैसे कमवण्यासाठी फक्त मेहनत नाही तर या ३ गोष्टी करणे आवश्यक

Thursday, December 21, 2023

अपयश यशात बदलण्यासाठी सक्सेस मंत्र

Success Mantra: तुमचे पराभवही यशात बदलू शकतात हे सक्सेस मंत्र, नक्की ट्राय करा

Monday, December 18, 2023

Gaurav Taneja

Gaurav Taneja income : यूट्यूब व्हिडिओ बनवून झाला कोट्यधीश! ज्या कंपनीनं काढलं, तिच्या सीईओपेक्षा जास्त कमाई

Thursday, October 19, 2023

Jaggi Vasudev

what is dharma : 'सर्वांना आपल्यात सामावून घेणं हाच धर्म आहे'

Thursday, October 12, 2023

Jaya Kishori

'देवाच्या फोटोपेक्षा घरात गुरूचा फोटो मोठा झाला तर गडबड आहे'

Wednesday, October 11, 2023

Motivational Story

Sant Eknath : शाश्वत सत्य जाणून घेतल्यानं सुखी होतं जीवन

Thursday, August 31, 2023

Mother Teresa Jayanti

Mother Teresa Jayanti : नैराश्य घालवून सकारात्मक व्हाल, मदर तेरेसांचे हे विचार फॉलो कराच

Saturday, August 26, 2023

आयुष्य बदलवणाऱ्या चांगल्या सवयी

Life Skills: या चैत्र नवरात्रीपासून सुरू करा हे ९ कामं, बदलेल तुमचं आयुष्य

Wednesday, March 22, 2023