Latest kerala news News

मोसमी पाऊस केरळमध्ये कधी धडकणार? हवामान विभागानं दिली महत्त्वाची माहिती

IMD on Monsoon : मोसमी पाऊस केरळमध्ये कधी धडकणार? हवामान विभागानं दिली महत्त्वाची माहिती

Wednesday, May 22, 2024

बोटाचं ऑपरेशन करायचं होतं, जिभेचं करून टाकलं; केरळमधील रुग्णालयानं बेफिकिरीची हद्द केली!

kozhikode hospital news : बोटाचं ऑपरेशन करायचं होतं, जिभेचं करून टाकलं! सरकारी रुग्णालयात घडला हादरवून टाकणारा प्रकार

Thursday, May 16, 2024

केरळनंतर उत्तराखंडमध्ये  बर्ड फ्लू अलर्ट

बर्ड फ्लूचे संकट! केरळनंतर उत्तराखंडमध्ये अलर्ट जारी, प्रत्येक जिल्ह्यातील पक्षांचे नमुने तपासणार

Saturday, May 11, 2024

राहुल गांधीच्या डीएनए टेस्टची मागणी

Rahul Gandhi : राहुल गांधींचा ‘DNA’ तपासायला हवा, ते गांधी असण्याबद्दल संशय”, केरळमधील नेत्याची जीभ घसरली

Tuesday, April 23, 2024

लच्छा पराठ्यावरील कराचा वाद थेट हायकोर्टात! न्यायाधीशांनी दिला 'हा' निर्णय; वाचा

gst on laccha paratha : लच्छा पराठ्यावरील कराचा वाद थेट हायकोर्टात! न्यायाधीशांनी दिला 'हा' निर्णय

Thursday, April 18, 2024

Rahul Gandhi vs Annie Raja

Annie raja news : डाव्यांचं धक्कातंत्र! राहुल गांधी यांच्या मतदारसंघात दिला तगडा उमेदवार, आता काँग्रेस काय करणार?

Monday, February 26, 2024

सांकेतिक छायाचित्र

चांगला मुलगा कसा जन्माला येतो? सासरच्या लोकांनी सुनेला दिल्या टिप्स, मात्र झाले असे की..

Friday, February 23, 2024

BJP Leader Murder Case

भाजपा नेत्याच्या हत्येप्रकरणी PFI च्या १५ जणांना मृत्यूदंड, कुटूंबासमोरच केली होती हत्या

Tuesday, January 30, 2024

Kerala doctor Suicide

हुंड्यासाठी मुलाकडच्यांनी लग्न मोडले! मानसिक धक्क्यातून डॉक्टर तरुणीची आत्महत्या

Thursday, December 7, 2023

kochi honour killing

kochi news: धक्कादायक ! दुसऱ्या धर्माच्या मुलाच्या प्रेमात पडल्याने वडिलांनी मुलीला पाजले विष; मुलगी ठार

Wednesday, November 8, 2023

blast at christian convention center in Kochi

Kochi christian convention blast: केरळमधील ख्रिश्चन कन्व्हेन्शन सेंटरमध्ये भीषण स्फोट, एक ठार, अनेक जखमी

Sunday, October 29, 2023

attack on army soldier

Kollam news : केरळमध्ये लष्करी जवानावर प्राणघातक हल्ला; हात बांधून पाठीवर लिहिलं PFI

Monday, September 25, 2023

Kerala high court on pornography

pornography:सेक्स म्हणजे केवळ वासना नव्हे; ते तर प्रेमही आहे; पोर्नोग्राफी प्रकरणी केरळ उच्च न्यायालयाची महत्वाची टिप्पण

Wednesday, September 13, 2023

Kerala High Court

Kerala High Court : मंदिर परिसरात राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघाची शाखा भरवण्यास कोर्टाची मनाई

Tuesday, September 12, 2023