Latest kapil dev News

Kapil Dev

kapil dev: कपिलदेव झाले कर्जतकर! १६ एकर जमिन केली खरेदी, नेरळच्या दुय्यम निबंधक कार्यालयात चाहत्यांची गर्दी

Sunday, February 11, 2024

Kapil Dev Dance with wife

Kapil Dev Dance Video: 'गुलाबी आँखे जो तेरी देखी', कपिल देव यांचा पत्नीसोबत रोमँटिक डान्स

Wednesday, January 10, 2024

kapil dev

टीम इंडियाने कपिल देव यांचा हा सल्ला ऐकावा, रोहित-विराटसह सर्वजण जोशात येतील, पाहा

Friday, November 24, 2023

Kapil Dev

Kapil Dev : दीपिका-रणवीर होते, पण कपिल देवला विसरले?; देशाला पहिला वर्ल्डकप मिळवून देणाऱ्या कर्णधाराचा अपमान

Monday, November 20, 2023

Kapil Dev

Kapil Dev Video : कपिल देव यांचे अपहरण? गौतम गंभीरने हा कसला व्हिडीओ पोस्ट केला, पाहा

Monday, September 25, 2023

Kapil Dev Daughter

Kapil Dev Daughter: कोण आहे कपिल देव यांची मुली? '83' सिनेमासाठी केले आहे काम

Tuesday, September 5, 2023

Ravindra Jadeja on Kapil Dev

Ravindra Jadeja : टीम इंडियाच्या खेळाडूंना पैशांचा घमंड! कपिल देव यांच्या वक्तव्यावर जडेजानं दिलं प्रत्युत्तर

Tuesday, August 1, 2023

Kapil Dev On Jasprit Bumrah

Kapil Dev : आता बस्स झालं! वर्ल्डकपपर्यंत बरा झाला तर ठीक, नाही तर… कपिल देव बुमराहवर संतापले

Friday, August 4, 2023

Kapil Dev

Kapil Dev : टीम इंडियाच्या खेळाडूंना पैशांचा घमंड, कपिल देव यांना संताप अनावर

Sunday, July 30, 2023

Kapil, Gavaskar

Kapil Dev : मोठी बातमी! कपिल देव, गावसकरांसह दिग्गज क्रिकेटपटूंचा महिला कुस्तीपटूंना पाठिंबा, सरकारची कोंडी

Friday, June 2, 2023