Latest jasprit bumrah News

Jasprit Bumrah Yorker Prithvi Shaw : बुमराहचा किलर यॉर्कर, गोळीच्या वेगाचा चेंडू स्टंपवर आदळ्यानंतरच पृथ्वी शॉला दिसला, पाहा

बुमराहचा किलर यॉर्कर, गोळीच्या वेगाचा चेंडू स्टंपवर आदळ्यानंतरच पृथ्वी शॉला दिसला, पाहा

Sunday, April 7, 2024

RohitSharma Saved Hardik and Bumrah : मुंबई इंडियन्स २०१६ मध्येच हार्दिकला संघातून काढणार होते, पण रोहित शर्मानं वाचवलं

मुंबई इंडियन्स २०१६ मध्येच हार्दिकला संघातून काढणार होते, पण रोहित शर्मानं वाचवलं

Friday, March 15, 2024

jasprit bumrah IND Vs ENG  Ranchi Test

IND Vs ENG : टीम इंडियाचा मॅचविनर चौथ्या सामन्यात खेळणार नाही! रांची कसोटीत या खेळाडूचं पुनरागमन निश्चित

Monday, February 19, 2024

Bumrah recorded figures of 9/91 in the second Test

Jasprit Bumrah: जसप्रीत बुमराहनं इतिहास रचला, कसोटी क्रिकेटमध्ये ‘अशी’ कामगिरी करणारा पहिलाच

Wednesday, February 7, 2024

Jasprit Bumrah

Jasprit Bumrah: बुमराहचा 'वन मॅन शो'; पाहून सचिन तेंडुलकर, रवी शास्त्री काय म्हणाले? नक्की वाचा

Saturday, February 3, 2024

Jasprit Bumrah Yorker Ollie Pope

Jasprit Bumrah : जसप्रीत बुमराहने डागले 'अमोघ' मिसाइल, ऑली पोपचे तिन्ही स्टंप उखडून पडले, पाहा

Saturday, February 3, 2024

Kwena Maphaka On Jasprit Bumrah

जसप्रीत बुमराह खूप चांगला गोलंदाज, पण मी सर्वोत्तम… अंडर १९ वर्ल्डकपचा स्टार क्वेना माफाकाचं वक्तव्य

Sunday, January 21, 2024

jasprit bumrah

पॉवरप्लेमध्ये कोणत्याच संघाकडे बुमराहचं तोड नाही, एक-एका धावेसाठी फलंदाज करतायत जीवाचं रान

Sunday, November 12, 2023

Jasprit Bumrah Record

Jasprit Bumrah Record : इतिहास घडला! वर्ल्डकपमध्ये भारतासाठी फक्त बुमराहनेच हे करून दाखवलं, पाहा

Thursday, November 2, 2023

Dilshan Madushanka

ODI World Cup 2023 : श्रीलंकेच्या दिलशान मधुशंकाने बुमराहला मागे टाकलं, वर्ल्डकपमध्ये सर्वाधिक विकेट कोणाच्या नावावर?

Saturday, October 21, 2023

jasprit bumrah celebration world cup

Jasprit Bumrah Celebration : बुमराहच्या सेलिब्रेशनमागची खरी स्टोरी काय? कोणाची स्टाईल कॉपी केली? जाणून घ्या

Wednesday, October 11, 2023

Jasprit Bumrah and Sanjana Ganeshan

Jasprit Bumrah Son : जसप्रीत बुमराहच्या घरी नव्या पाहुण्याचं आगमन, फोटो शेयर करत म्हणाला...

Monday, September 4, 2023

Jasprit Bumrah

Jasprit Bumrah : जसप्रीत बुमराह या कारणामुळे आशिया कप सोडून मायदेशी परतला, टीम इंडियाला मोठा धक्का

Sunday, September 3, 2023

Chandrayaan 3 Mission Successful

Chandrayaan 3 : भारत चंद्रावर! मिशन चंद्रयान-3 सक्सेसफुल, टीम इंडियाचा आयर्लंडमध्ये जल्लोष

Wednesday, August 23, 2023

jasprit bumrah vice captain

Team India Vice Captain : हार्दिक पांड्याचा पत्ता कट होणार, बुमराह बनणार टीम इंडियाचा उपकर्णधार?

Sunday, August 20, 2023

Jasprit Bumrah bowling

Jasprit Bumrah : आधीपेक्षा जास्त खतरनाक झाला बुमराह, रनअप-बॉलिंग अ‍ॅक्शनमध्ये काय बदल केले? पाहा

Saturday, August 19, 2023

india vs ireland 1st t20

Jasprit Bumrah : कमबॅक असावं तर असं! ११ महिन्यानंतर सामना खेळला आणि विराट-रोहितसारखा रेकॉर्ड केला, पाहा

Saturday, August 19, 2023

Jasprit Bumrah vs Ireland

Jasprit Bumrah : बुम बुम बुमराह! ११ महिन्यांनंतर केली गोलंदाजी, पहिल्याच षटकात दोघांची केली शिकार

Friday, August 18, 2023

Glenn Mcgrath Jasprit Bumrah

Jasprit Bumrah : जसप्रीत बुमराहला वारंवार दुखापत का होते? ग्लेन मॅकग्राने कारण आणि उपाय दोन्ही सांगितले

Saturday, August 5, 2023

Jasprit Bumrah

WC 2023 : मोहम्मद कैफ म्हणतो, ‘हा’ खेळाडू संघात नसल्यास भारतीय संघ वर्ल्ड कप गमावू शकतो

Thursday, August 3, 2023