Latest isro News

शास्त्रज्ञांनी सौर वादळाबाबत अलर्ट जारी केला आहे. एक मोठे सौर वादळ रविवारपर्यंत पृथ्वीवर धडकण्याची शक्यता आहे.

big solar storm will hit earth : पृथ्वीवर धडकणार भीषण सौर वादळ! अनेक देश बुडणार अंधारात; काय होणार परिणाम

Saturday, May 11, 2024

अवकाशानंतर आता समुद्रात भरारी! इस्रोचे समुद्र यान तयार

samudrayaan : अवकाशानंतर आता समुद्रात भरारी! इस्रोचे समुद्र यान तयार; लवकरच होणार मोहिमेची घोषणा

Monday, March 11, 2024

इस्त्रो प्रमुख एस सोमनाथ यांना कॅन्सर

ISRO प्रमुख एस सोमनाथ यांना कॅन्सर, Aditya-L1 च्या लाँचिंग दिवशीच झालं निदान, पण..

Monday, March 4, 2024

Gaganyaan Mission Astronauts

कल्पना चावला नंतर हे चार भारतीय अंतराळवीर जाणार अवकाशात; पंतप्रधान नरेंद्र मोदींनी भेट घेत दिल्या शुभेच्छा

Tuesday, February 27, 2024

Gaganyaan Mission astronauts

Gaganyaan Mission : गगनयान मोहिमेसाठी भारताने निवडले अंतराळवीर, 'हे' चौघे रचणार इतिहास

Tuesday, February 27, 2024

Gaganyaan Mission Update

Gaganyaan Mission ISRO : गगनयान मोहिमेबाबत इस्रोने दिली खुशखबरी! CE20 क्रायोजेनिक इंजिनाबाबत मोठी अपडेट

Thursday, February 22, 2024

isro chandrayaan 4 mission plan

chandrayaan 4 : चांद्रयान ३ मोहिमेच्या यशानंतर आता इस्रो चंद्रावरून माती आणण्याच्या तयारीत

Monday, February 19, 2024

ISRO INSAT 3DS Satellite

ISRO रचणार इतिहास! शनिवारी प्रक्षेपित होणार INSAT 3DS उपग्रह, काय आहे खास?

Thursday, February 15, 2024

Step-by-step guide to apply for ISRO Recruitment 2024

ISRO Recruitment: भारतीय अंतराळ संशोधन संस्थेत विविध पदांसाठी भरती

Sunday, February 11, 2024

isro captures stunning satellite image of ram mandir

Ram Mandir : अंतराळातून इस्रोने टिपले राम मंदिराचे आकर्षक फोटो! देशी उपग्रहाची कमाल

Sunday, January 21, 2024

Who is Nigar Shaji?

aditya-l1 : शेतकऱ्याच्या मुलीच्या हाती आदित्य L1 मिशनची कमान; कोण आहे निगार शाजी?

Sunday, January 7, 2024

Aditya L 1

Aditya L1 : भारताच्या सूर्य मोहिमेचं पहिलं यश; आदित्य यान निश्चित स्थळी पोहोचलं!

Saturday, January 6, 2024

XPoSat Launch Updates

नव्या वर्षात नवी भरारी! इस्रो उलगडणार ब्लॅक होल्सचे रहस्य; XPoSat उपग्रहाचे यशस्वी प्रक्षेपण

Monday, January 1, 2024

Aditya L-1 Mission

Chandrayaan 3 नंतर ISRO ला मोठं यश, Aditya L1 यानाने घेतले सूर्याचे फुल डिस्क फोटो

Friday, December 8, 2023

SRO chief Somanath withdraws publishing autobiography

s somanath : इस्रो अध्यक्ष एस. सोमनाथ यांच्या आत्मचरित्रावरून गदारोळ! पुस्तकाचं प्रकाशन रद्द

Monday, November 6, 2023

Gaganyaan

Gaganyaan: इस्त्रोची ऐतिहासिक कामगिरी; गगनयान मोहिमेची चाचणी उड्डाण यशस्वीपणे प्रक्षेपित

Saturday, October 21, 2023

Gaganyaan

Gaganyaan: गगनयान मोहिमेची पहिली चाचणी स्थगित; इस्रो प्रमुखांनी सांगितले कारण

Saturday, October 21, 2023

Gaganyaan Mission

Gaganyaan: गगनयानची आज पहिली चाचणी; येथे बघा लाईव्ह

Saturday, October 21, 2023

modi on isro

ISRO Mission : २०३५ पर्यंत अंतराळ स्टेशन अन् २०४० पर्यंत भारतीयाचे चंद्रावर पाऊल, मोदींकडून टार्गेट निश्चित

Tuesday, October 17, 2023

Chandrayaan 3

Chandrayaan 3 च्या यशानंतर ISRO ने दिली खुशखबर, आगामी चांद्रयान मोहीम ४, ५ अन् ६ बाबत दिली मोठी अपडेट

Friday, October 6, 2023