Latest ira khan News

Rinku Rajguru and Akash Thosar

Viral Video: आयरा-नुपूरच्या रिसेप्शन सोहळ्यात जोडीने पोहोचले ‘सैराट’चे परश्या-आर्ची! सोशल मीडियावर रंगली चर्चा

Monday, January 15, 2024

Shruti haasan (Varinder Chawla)

Viral Video: आयराच्या रिसेप्शनमधील श्रुती हासनच्या 'त्या' कृतीने जिंकली चाहत्यांची मने

Sunday, January 14, 2024

Jaya Bachchan

Ira Khan Reception: आयराच्या रिसेप्शनमध्ये जया बच्चनने सोनाली बेंद्रेकडे केले दुर्लक्ष Video viral

Sunday, January 14, 2024

Ira Khan and Nupur Shikhare Wedding Reception

Ira-Nupur Wedding Reception: आमिरच्या लेकीच्या रिसेप्शनला किरण राव गैरहजर, काय आहे कारण?

Sunday, January 14, 2024

Ira Khan Wedding

Ira Khan Wedding: ना हिंदू, ना मुस्लिम; ख्रिश्चन पद्धतीने पार पडला आमिरच्या लेकीचा विवाहसोहळा

Thursday, January 11, 2024

Ira Khan Wedding

Ira Khan Wedding: लेकीच्या संगीत सोहळ्यात आमिर खान, किरण आणि आझादने गायले गाणे Video Viral

Wednesday, January 10, 2024

Ira Khan Wedding

Ira Khan Wedding: मेहंदी सोहळ्यात आमिर खानच्या जावयाचा मराठी कलाकारांसोबत भन्नाट डान्स

Monday, January 8, 2024

Aamir Khan Dance In Nupur Ira Wedding

Nupur Ira Wedding: लेकीच्या प्रीवेडिंग सोहळ्यात बेभान होऊन नाचला आमिर खान! व्हिडीओ होतोय व्हायरल

Monday, January 8, 2024

Ira Khan And Nupur Shikhare Wedding

Ira Nupur Wedding: उदयपूरच्या ‘या’ आलिशान रिसॉर्टमध्ये आयरा आणि नुपूर करणार शाही विवाह!

Sunday, January 7, 2024

Bollywood actor Aamir Khan, Ira Khan and son-in-law Nupur Shikhare (ANI Photo)

Nupur Shikhare: आमिर खानची लेक २६ वर्षांची तर जावई... किती आहे दोघांच्या वयात अंतर?

Friday, January 5, 2024

Ira Khan And Nupur Shikhare Wedding

Ira Khan Wedding: धावत लग्नासाठी पोहोचलेल्या नुपूरचा अवतार पाहून आयरा म्हणाली ‘जा अंघोळ कर!’ Video Vial

Thursday, January 4, 2024

Ira Khan Wedding Updates

Ira Khan Wedding: दोस्ती यारी... सलमान खानच्या घरी पार पडला आमिर खानच्या लेकीचा मेहंदी सोहळा!

Wednesday, January 3, 2024

Who Is Nupur Shikhare

Nupur Shikhare: आमिर खानचा जावई किती शिकलाय? कमाई किती? वाचा...

Friday, January 5, 2024

Ira Khan Wedding Update

Ira Khan Wedding: नऊवारी साडी अन् मराठमोळा साज; आयराच्या लग्नासाठी सजल्या आमिरच्या एक्स पत्नी!

Tuesday, January 2, 2024

Ira Khan Wedding Details

Ira Khan Wedding: आमिर खानच्या लेकीची लगीन घाई! कुठे आणि कधी होणार आयरा खानचं लग्न?

Saturday, December 30, 2023

Ira Khan-Nupur Shikhare Wedding

Ira Khan Wedding: आमिर खानची लेक लग्न बंधनात अडकणार! आयराच्या विवाह सोहळ्याला झाली सुरुवात

Thursday, December 28, 2023

Ira Khan Nupur Shikhare

Ira Khan Engagement: आमिर खानच्या लेकीने गुपचूप उरकला साखरपुडा! सोशल मीडियावर फोटो व्हायरल

Saturday, November 19, 2022

<p>इरा खान</p>

Ira Khan: आमिरच्या मुलीला बॉयफ्रेंडने केले लग्नासाठी अनोखे प्रपोज, व्हिडीओ व्हायरल

Friday, September 23, 2022