मराठी बातम्या  /  विषय  /  india pakistan news

Latest india pakistan news News

ISI agent arrested from Meerut

मोठी बातमी! मेरठमधून ISI एजंटला अटक, पाकिस्तानला पुरवत होता भारतीय लष्कराची गुपितं

Sunday, February 4, 2024

Jaweria khanam

आणखी एक लव्ह स्टोरी.. कोलकात्यातील प्रियकराशी लग्न करण्यासाठी पाकिस्तानी महिलेने सोडला देश

Thursday, December 7, 2023

pakistan gives its highest civilian award to indian bohra community leader

भारतातील बोहरा समाजाच्या धर्मगुरूंचा पाकिस्तानच्या सर्वोच्च पुरस्काराने सन्मान! 'या' भारतीयांनाही मिळाला आहे पुरस्कार

Wednesday, December 6, 2023

Pakistan vs Netherlands World Cup 2023

PAK vs NED 2023 : बाबरची आजपासून खरी कसोटी, नेदरलँड्सविरुद्ध पाकिस्तानी संघ भिडणार

Friday, October 6, 2023

India Bharat

India Bharat : भारताने ‘इंडिया’ नाव सोडल्यास पाकिस्तान करू शकते दावा? जिन्नांचा देश ओळखला जाणार न्यू इंडिया?

Wednesday, September 6, 2023

mumbai bomb blast 25 august 2003

Mumbai Bomb Blast : झवेरी बाजार बॉम्बस्फोटाला २० वर्ष पूर्ण; तो दिवस आठवून मुंबईकरांच्या अंगावर आजही येतात शहारे

Thursday, August 24, 2023

Pakistan Fawad Hussain on Chandrayaan

Fawad Hussain: पाकिस्तान तोंडघशी! चंद्रयान २ ची खिल्ली उडवण्याऱ्या नेत्याने आता केले कौतुक; केली 'ही' मागणी

Wednesday, August 23, 2023

yasin malik wife mushaal hussein malik

यासिन मलिकच्या पत्नीवर पाकिस्तान मेहरबान, पती भोगतोय जन्मठेप तर पत्नी बनणार कॅबिनेट मंत्री

Thursday, August 17, 2023

Pakistani National Flag On Burj Khalifa

Burj Khalifa : आमची हीच औकात उरलीय का?, स्वातंत्र्यदिनी बुर्ज खलिफावर राष्ट्रध्वज न झळकल्याने पाकिस्तानी संतापले

Tuesday, August 15, 2023

Pakisthan news

Pakistan news : पाकिस्तानमध्ये पॉलिटिकल ड्रामा ! मध्यरात्री संसद बरखास्त, इम्रान खानशिवाय होणार निवडणुका

Thursday, August 10, 2023

Indian Lowyer Married Pakistani Woman

Arbaz Amina Marriage : भारतीय वकिलाने पाकिस्तानी महिलेशी बांधली लग्नगाठ; नव्या प्रेमप्रकरणामुळं चर्चांना उधाण

Monday, August 7, 2023

Sachin Meena (L) and Seema Haider (R) (AFP Photo)

Seema Haider : सीमा हैदरच्या नादात सचिनची नोकरी गेली; खायला मिळत नसल्याने कुटुंब उघड्यावर

Monday, July 31, 2023

Pakistan blast

Pakistan Blast : पाकिस्तान हादरलं.. खैबर पख्तूनख्वा प्रांतात जमियत उलेमाच्या रॅलीत बॉम्बस्फोट, ४० जण ठार, २०० जखमी

Sunday, July 30, 2023

पाकिस्तान जाणाऱ्या मुलीला विमानतळावरून घेतलं ताब्यात

सीमा हैदर-अंजू फेमस होताच १७ वर्षीय मुलीनं गाठलं विमानतळ, पाकिस्तानला जाण्याचं मागितलं तिकीट, इतक्यात..

Saturday, July 29, 2023

Seema haider

पाकिस्तानात फातिमा बनून निकाह करणाऱ्या अंजूबाबत काय म्हणाली सीमा हैदर? सांगितला दोन देशातील फरक

Wednesday, July 26, 2023

anju nasrullah love story

Anju Nasrullah : पाकिस्तानी तरुणाशी लग्न करणाऱ्या अंजूचा प्री-वेडिंग व्हिडिओ व्हायरल

Wednesday, July 26, 2023

IND vs PAK Match In ICC Cricket World Cup 2023

IND vs PAK : भारत-पाकिस्तान सामन्याची तारीख बदलणार?, बीसीसीआय मोठ्या निर्णयाच्या तयारीत

Friday, August 4, 2023

Kargil Vijay Divas

Kargil Vijay Divas: पाकिस्तानची मस्ती जिरवत भारताने घेतले कारगिल ताब्यात; आज साजरा होतोय २४ वा कारगिल विजय दिवस

Wednesday, July 26, 2023

anju nasrullah

पाकिस्तानात गेलेल्या अंजूने स्वीकारला इस्लाम धर्म, फातिमा बनून केला नसरुल्लाहशी निकाह, VIDEO

Tuesday, July 25, 2023

भारताची अंजू पती अन् २ मुलांना सोडून पोहचली थेट बॉर्डर पार

फेसबुकवर प्रेम.. भारताची अंजू पती अन् २ मुलांना सोडून पोहचली थेट बॉर्डर पार; पाकिस्तानच्या नसरुल्लाशी जुळले सूत

Monday, July 24, 2023