Latest goa news News

गोवा राज्य स्थापना दिन - इतिहास आणि महत्त्व

Goa Statehood Day 2024: गोवा राज्य स्थापना दिनाचा इतिहास तुम्हाला माहीत आहे का? वाचा या दिवसाचे महत्त्व

Thursday, May 30, 2024

gobi manchurian

gobi manchurian ban in Goa : गोव्यात कोबीच्या मंचुरीयनवर बंदी! काय आहे कारण? वाचा

Monday, February 5, 2024

Events at goa

Events in Goa: फेब्रुवारी किंवा मार्चमध्ये गोव्याला जाताय? आवर्जून या इव्हेंट्सला लावा हजेरी!

Thursday, January 25, 2024

Suchna Seth

मुलाची हत्या, नंतर हाताची नस कापून आत्महत्येचा प्रयत्न, केवळ एका चुकीने पकडली गेली AI एक्सपर्ट CEO आई

Wednesday, January 10, 2024

Goa murder news

Bengaluru: गोव्यात बेंगळुरूच्या सीईओनं केली ४ वर्षांच्या पोटच्या मुलाची हत्या; असे झाले हत्याकांड उघड

Tuesday, January 9, 2024

Goa Crime News

Goa Crime News : सिलिंडरचा स्फोट घडवून बायको आणि सासूला उडवले, हुंड्यासाठी नौदल कर्मचाऱ्याचं हादरवून टाकणारं कृत्य

Saturday, January 6, 2024

Mumbai goa Expressway

Mumbai Goa Highway : यंदाही कोकणवासीयांचा प्रवास खड्ड्यातूनच! मुंबई-गोवा महामार्ग पूर्तीसाठी नवी डेडलाइन

Wednesday, January 3, 2024

Film director Madhur Bhandarkar

IFFI Goa news : ‘फिल्म इंडस्ट्रीत अपयश हीच यशाची पहिली पायरी असते’ : मधुर भांडारकर

Thursday, November 23, 2023

संग्रहित छायाचित्र

Konkan Railway : ख्रिसमस नववर्ष स्वागताला गोव्यात जाणाऱ्यांसाठी खुशखबर; कोकण रेल्वेच्या विशेष गाड्या

Sunday, November 19, 2023

गोव्यात जेलमध्ये कैद्यांनी उभारला रावणाचा पुतळा; ४ जेलर निलंबित

Ravana effigy in Jail : जेलमध्ये कैद्यांनी उभारला रावणाचा पुतळा; फटाके भरून जाळला; ४ जेलर निलंबित

Saturday, October 28, 2023

सांकेतिक छायाचित्र

संतापजनक.. दत्तक घेतलेल्या मुलीवर दोन वर्षे बलात्कार, आरोपीच्या दोन मुलांनीही केला अत्याचार

Thursday, October 26, 2023

सांकेतिक छायाचित्र

बॅचलर पार्टीसाठी मित्रांसह गोव्याला गेलेल्या दोन सख्ख्या भावांचा समुद्रात बुडून मृत्यू

Wednesday, October 18, 2023

मुंबई काँग्रेस

Mumbai-Goa highway : मुंबई-गोवा महामार्गाच्या कामाची श्वेतपत्रिका काढा! काँग्रेसची मागणी

Tuesday, October 17, 2023

G20 Summit organisers in Goa use Mario Miranda's work without permission

Goa News: G20 समारंभात मारियो मिरांडाच्या कलाकृतींचा परवानगीशिवाय वापर? २५ कोटीचा बदनामीचा दावा

Tuesday, July 18, 2023

Vande Bharat Express

Vande Bharat : मुंबई-गोवा वंदे भारतचा प्रवास सर्वसामान्यांच्या आवाक्याबाहेर.. ! तिकीट दर हवाई प्रवासाशी करणार स्पर्धा

Wednesday, June 21, 2023

Vande bharat

Vande Bharat : एकाच दिवशी देशाला ५ ‘वंदे भारत’ची गिफ्ट! महाराष्ट्रासाठी PM चौथ्या सुपर फास्ट ट्रेनला दाखवणार हिरवा झेंडा

Wednesday, June 14, 2023

संग्रहित छायाचित्र

Mumbai-Goa Special Train : कोकणमार्गे गोव्याला जाणाऱ्यांसाठी खुशखबर, मुंबई ते गोवा विशेष ट्रेन धावणार

Monday, June 5, 2023

vande bharat

Vande Bharat : मुंबई-गोवा वंदे भारत एक्स्प्रेसचा शनिवारी होणार लोकार्पण सोहळा अखेरच्या क्षणी रद्द

Friday, June 2, 2023

संग्रहित छायाचित्र

Mumbai-Goa Highway : ‘या’ कारणामुळे मुंबई-गोवा महामार्गावर अवजड वाहनांना बंदी

Wednesday, May 31, 2023

Vande bharat express

Vande Bharat : मुंबई ते गोवा प्रवास होणार सुस्साट! जूनमध्ये धावणार वंदे भारत एक्स्प्रेस, किती असेल तिकीट?

Tuesday, May 30, 2023