Latest eye care News

Eye Care Tips: उष्णतेमुळे डोळ्यात जळजळ होते का? आराम मिळवण्यासाठी फॉलो करा हे उपाय

Eye Care Tips: उष्णतेमुळे डोळ्यात जळजळ होते का? आराम मिळवण्यासाठी फॉलो करा हे उपाय

Monday, May 6, 2024

Alarming Rate Of Retinopathy Of Prematurity Cases Among Preterm Babies

Baby Eye Care: प्री-मॅच्युअर बाळांचा अंधत्वापासून बचाव करण्यासाठी काय आहे गरजेचे? जाणून घ्या!

Sunday, April 14, 2024

काचबिंदू आणि मेंदूवरील दाबाचा संबंध

Health Care Tips: काचबिंदू आणि मेंदूवरील दाबाचा संबंध काय? जाणून घ्या काय सांगतात तज्ज्ञ

Friday, March 29, 2024

सर्वांगासन

Yoga Mantra: निरोगी आणि सुंदर डोळ्यांसाठी करा हे योगासन, रोज केल्याने मिळेल फायदा

Wednesday, March 13, 2024

जागतिक ग्लूकोमा दिन - काचबिंदूची सुरुवातीचे लक्षण

World Glaucoma Day 2024: डोळ्यांच्या आजाराची ही आहेत सुरुवातीची लक्षणं, अजिबात करू नका दुर्लक्ष

Tuesday, March 12, 2024

डोळ्यांचा थकवा, जळजळ दूर करण्यासाठी टिप्स

Eye Care Tips: डोळे लवकर थकतात का? फॉलो करा २०-२०-२० रूल, आराम मिळेल

Thursday, February 22, 2024

काचबिंदूचे लक्षणे

Glaucoma: डोळ्यांमध्ये दिसणारी ही समस्या देते काचबिंदू असण्याचे संकेत, वेळीच ओळखा

Monday, February 12, 2024

Eye Care Tips

Eye Care: मायोपियाग्रस्त रुग्णांत काचबिंदू होण्याचा धोका तीन पट अधिक? जाणून घ्या सविस्तर

Tuesday, January 23, 2024

हिवाळ्यात डोळ्यांची काळजी घेण्यासाठी टिप्स

Cold Wave Effects: थंड वाऱ्याचा डोळ्यांनाही असतो धोका, अशा प्रकारे करा संरक्षण

Thursday, January 11, 2024

Food for Good Eyesight

Weak Eyesight Diet: तुम्हाला चष्मा आहे? आहारात आवर्जून समाविष्ट करा या ५ गोष्टी!

Sunday, December 3, 2023

Health care

Contact Lenses: कॉन्टॅक्ट लेन्स घालायचे आहेत? या गोष्टी लक्षात घ्या!

Sunday, December 3, 2023

Eye Care

Air Pollution: डोळ्यात जळजळ होते? या ५ टिप्स वापरा, विषारी हवेपासून डोळे राहतील सुरक्षित!

Friday, November 17, 2023

डोळे निरोगी ठेवण्यासाठी टिप्स

World Sight Day: डोळे निरोगी ठेवण्यासाठी फॉलो करा हे ५ सोपे मंत्र!

Thursday, October 12, 2023

These mistakes can lead to low vision

World Sight Day 2023: या चुकांमुळे होऊ शकते दृष्टी कमी, ऊत्तम दृष्टीसाठी हे करा!

Thursday, October 12, 2023

National Eye Donation Week 2023

National Eye Donation Week: कोविड साथीनंतर नेत्रदानाच्या दरात ५० टक्क्यांनी वाढ!

Saturday, September 9, 2023

Eye Care Tips

Eye Care: दृष्टी वाढवायची आहे का? या ५ गोष्टी फॉलो करा!

Monday, August 21, 2023

Eye Flu

Conjunctivitis: डोळे येण्याची कारणे काय? जाणून घ्या कशी काळजी घ्यावी!

Sunday, August 13, 2023

eye flu in child

Eye Flu: ‘फ्लू’च्या साथीमध्ये 'असं' करा मुलांच्या आरोग्याचे संरक्षण!

Friday, August 4, 2023

Conjunctivitis

Eye Flu Care: अनेक राज्यात वाढतोय आय फ्लू, जाणून घ्या लक्षणं आणि उपचार!

Monday, July 31, 2023

Eye Care Tips

Conjunctivitis: डोळ्यांकडे बघूनही डोळ्यांचा फ्लू होऊ शकतो का? जाणून घ्या

Saturday, July 29, 2023