Latest bhuvaneshwar kumar News

Bhuvneshwar Kumar

Bhuvneshwar Kumar : भुवीने एकट्याने केली ८ फलंदाजांची शिकार, टीम इंडियात पुनरागमन करणार?

Saturday, January 13, 2024

Bhuvneshwar Kumar Ranji Trophy 2024

Ranji Trophy : भुवी इंग्लंडविरुद्ध कसोटी मालिका खेळणार? रणजी सामन्यात केली ५ फलंदाजांची शिकार

Friday, January 12, 2024

India vs South Africa 1st T20

IND vs SA T20 Stats : आफ्रिकेविरुद्ध टी-20 मध्ये सर्वाधिक धावा आणि विकेट्स कोणाच्या नावावर? जाणून घ्या

Sunday, December 10, 2023

Bhuvneshwar Kumar

Bhuvneshwar Kumar : इनस्विंगिंग यॉर्करचा अप्रतिम खेळ, भुवनेश्वर कुमारची सुपर ओव्हर बघितली का?

Thursday, September 7, 2023

bhuvneshwar kumar

Bhuvneshwar Kumar : स्विंग किंग भुवी क्रिकेटमधून निवृत्ती घेणार? सोशल मीडियाच्या माध्यमातून दिेले संकेत

Friday, July 28, 2023

MI vs SRH Highlights

MI vs SRH : ग्रीनचं वादळी शतक, हैदराबादचं २०१ धावांचं लक्ष्य मुंबईनं १८ षटकात गाठलं, राजस्थान प्लेऑफच्या शर्यतीतून बाहेर

Sunday, May 21, 2023

MI vs SRH Live Score

MI vs SRH Highlights : कॅमेरून ग्रीनचं वादळी शतक, २०१ धावांचं लक्ष्य मुंबईनं १८ षटकात गाठलं

Sunday, May 21, 2023

SRH vs RCB ipl 2023 highlights

SRH vs RCB : हैदराबादला चिरडत आरसीबी टॉप ४ मध्ये, कोहलीचं ४ वर्षांनंतर IPL शतक

Thursday, May 18, 2023

SRH Vs RCB Live Score

SRH Vs RCB Highlights : हैदराबादला चिरडत आरसीबी टॉप ४ मध्ये, कोहलीचं ४ वर्षांनंतर IPL शतक

Thursday, May 18, 2023

RR vs SRH

RR vs SRH : संदीप शर्माचा नो-बॉल राजस्थानला महागात पडला, अब्दुल समदचा शेवटच्या चेंडूवर विजयी षटकार

Sunday, May 7, 2023

RR Vs SRH Live Score

RR Vs SRH Highlights : शेवटच्या चेंडूवर अब्दुल समदचा षटकार, हैदराबादचा थराराक विजय

Sunday, May 7, 2023

SRH vs RR IPL 2023

टी-20 मध्ये भुवीने ३९ चेंडूत ५ वेळा केलीय बटलरची शिकार, SRH vs RR सामन्याआधी हे रंजक आकडे पाहा

Sunday, May 7, 2023

DC vs SRH IPL

DC vs SRH Highlights : दिल्ली कॅपिटल्सचा सहावा पराभव, रोमहर्षक सामन्यात हैदराबादने बाजी मारली

Saturday, April 29, 2023

SRH vs DC Indian Premier League 2023

DC VS SRH : मुकेश कुमारने शेवटच्या ६ चेंडूंवर सामना फिरवला, दिल्लीने हैदराबादला अवघ्या ७ धावांनी हरवले

Tuesday, April 25, 2023

warner touch bhuvi feet

SRH VS DC : वॉर्नर धावत गेला आणि भुवीच्या पाया पडला, इशांत शर्मा बघतच राहिला, व्हिडीओ पाहाच!

Monday, April 24, 2023

CSK vs SRH Live Score

CSK vs SRH Highlights : सीएसकेचा चौथा विजय, डेव्हॉन कॉनवेचे झुंजार अर्धशतक

Friday, April 21, 2023

Srh Vs Pbks Live Score

SRH Vs PBKS Highlights : सनरायझर्स हैदराबादचा पहिला विजय, पंजाबला ८ विकेट्सनं हरवलं

Sunday, April 9, 2023

LSG Vs SRH IPL highlights 2023

LSG Vs SRH IPL : निकोलस पुरननं षटकार मारून सामना जिंकवला, हैदराबादच्या नशिबी पुन्हा पराभव

Friday, April 7, 2023

ipl 2023 lsg vs srh live score

LSG vs SRH highlights : लखनौचा होम ग्राऊंडवर सलग दुसरा विजय, हैदराबादचा ५ विकेट्सनी पराभव

Friday, April 7, 2023

SRH Vs RR IPL 2023 highlights

SRH Vs RR IPL 2023 : बोल्ट-चहलसमोर हैदराबादची दाणादाण, घरच्या मैदानावर लाजिरवाणा पराभव

Sunday, April 2, 2023