Latest anil kapoor News

Nana Patekar-Anil Kapoor in Housefull 5

Housefull 5 Movie: उदय शेट्टी-मजनू भाईची जोडी पुन्हा जमणार! अक्षय कुमारच्या ‘वेलकम ५’मध्ये ‘या’ अभिनेत्यांची एन्ट्री

Tuesday, March 12, 2024

Fighter Movie OTT Release

Fighter OTT Release: थिएटरमध्ये धुमाकूळ घातल्यानंतर आता ‘फायटर’ ओटीटीवर रिलीज होणार! कधी आणि कुठे? वाचा...

Saturday, March 2, 2024

Fighter Advance Booking

Fighter Advance Booking: रिलीज आधीच बॉक्स ऑफिसवर ‘फायटर’चा धुमाकूळ! अ‍ॅडव्हान्स बुकिंगने कमावले कोट्यवधी

Wednesday, January 24, 2024

Anil Kapoor

Anil Kapoor: एका प्रँक कॉलने अनिल कपूरच्या आयुष्यात झाली सुनिताची एण्ट्री, वाचा लव्हस्टोरी

Saturday, December 23, 2023

Animal Box Office Collection Day 18

Animal Collection Day 18: 'मंडे टेस्ट'मध्येही 'अ‍ॅनिमल'चा डंका; तिसऱ्या सोमवारी जमवला 'इतका' गल्ला!

Tuesday, December 19, 2023

Animal Box Office Collection Day 17

Animal Box Office Collection: वीकेंडला पुन्हा दिसला 'अ‍ॅनिमल'चा जलवा! चित्रपटाने पार केला ८०० कोटींचा टप्पा

Monday, December 18, 2023

Animal Box Office Collection Day 15

Animal BO Collection: 'अ‍ॅनिमल'ची बॉक्स ऑफिसवर कमाल! १५व्या दिवशीही केली छप्परफाड कमाई

Saturday, December 16, 2023

Animal Box Office Collection Day 11

Animal BO Collection: रणबीरच्या 'अ‍ॅनिमल'ची जादू पडू लागलीये फिकी? ११व्या दिवशी 'इतकी' कमाई

Tuesday, December 12, 2023

Tripti Dimri Animal The Movie

Animal The Movie: इंटिमेट सीन्स शूट करताना कसं होतं सेटवरचं वातावरण? तृप्ती डिमरीने सांगितला अनुभव!

Thursday, December 7, 2023

Animal Box Office Collection day 6

Animal Box Office Collection: रणबीरच्या 'अ‍ॅनिमल' चित्रपटाची बॉक्स ऑफिसवर धूम! देशभरात कमावले 'इतके' कोटी

Thursday, December 7, 2023

Harshvardhan Kapoor

Harshvardhan Kapoor: तीन सिनेमे, तरीही कोट्यवधीच्या संपत्तीचा मालक; अनिल कपूर यांचा लेक नेमकं काय काम करतो?

Thursday, November 9, 2023

Anil Kapoor

Anil Kapoor Son: अनिल कपूरच्या मुलाला ओरडला होता 'हा' मराठमोळा अभिनेता, 'बस झालं आता...'

Saturday, September 16, 2023

Welcome 3

Welcome 3: अक्षय कुमारच्या ‘वेलकम ३’मधून अनिल कपूरचा पत्ता कट! नेमकं कारण काय?

Tuesday, August 22, 2023

Anil Kapoor and Anupam Kher meets Rishabh Pant

ऋषभ पंतच्या भेटीला रुग्णालयात पोहोचले अनुपम खेर अन् अनिल कपूर; म्हणाले ‘आम्ही त्याला...’

Saturday, December 31, 2022

अनिल कपूर

Anil Kapoor Birthday:'या' कारणामुळे अनिल कपूर यांची पत्नी एकटीच हनीमूनला निघून गेली

Saturday, December 24, 2022