Latest amavasya News

Today's Panchang

Todays Panchang पंचांग १० मार्च २०२४ : अमावस्या ; वाचा शुभ मुहूर्त, योग आणि राहुकाळ

Sunday, March 10, 2024

Falgun Amavasya 2024 Upay : फाल्गुन अमावस्येला पितरांना कसे प्रसन्न करावे? हे उपाय जाणून घ्या

Falgun Amavasya 2024 Upay : फाल्गुन अमावस्येला पितरांना कसे प्रसन्न करावे? हे उपाय जाणून घ्या

Saturday, March 9, 2024

Mauni Amavasya 2024 Upay

Mauni Amavasya : आज मौनी अमावस्येला बनला शुभ संयोग, हे ५ सोपे उपाय करा आणि पितृदोषापासून मुक्ती मिळवा

Friday, February 9, 2024

Mauni Amavasya Daan

Mauni Amavasya : मौनी अमावस्येला या वस्तूंचे दान करा, पितरांच्या आशीर्वादाने आर्थिक लाभ मिळेल

Monday, February 5, 2024

February 2024 Festivals

February 2024 : हे आहेत फेब्रुवारी महिन्यातील प्रमुख सण आणि उपवास, तारीख जाणून घ्या

Tuesday, January 30, 2024

What is Amavasya Dosh

Amavasya Dosh: अमावस्येला या ३ राशींनी सांभाळून राहा , जाणून घ्या अमावस्या दोष व त्यावर उपाय

Wednesday, January 10, 2024

darsha amavasya

Amavasya 2024: नववर्षाची पहिली अमावस्या तिथी, जाणून घ्या दर्शवेळा, मुहूर्त, महत्व व मान्यता

Tuesday, January 9, 2024

Amavasya

Amavasya 2024 : पुढच्या वर्षात अमावस्या कधी? जाणून घ्या सर्व तारखा

Tuesday, December 12, 2023

Darsh Amavasya

Darsha Kartik Amavasya 2023:या वर्षातली शेवटची अमावस्या; जाणून घेऊया तिथी, शुभ मुहूर्त आणि महत्त्व

Tuesday, December 12, 2023

Shanishchari Amavasya 2023

Shanishchari Amavasya 2023 : शनिश्चरी अमावस्या कधी? या दिवशी काय करतात?

Monday, October 9, 2023

Bhado Amavasya 2023

pithori amavasya upay : पिठोरी अमावस्येला करा यापैकी एक कृती, पितरांचा आशीर्वाद मिळून होईल भरभराट

Thursday, September 14, 2023

Pithori Amavasya

Pithori amavasya : यंदाची पिठोरी अमावस्या आहे खास, जाणून घ्या शुभ मुहूर्त आणि पूजाविधी

Wednesday, September 13, 2023

आषाढ अमावस्या

Ashadha Amavasya 2023 : घरी पितृदोष असल्यास आषाढ अमावस्येला करा तर्पण

Thursday, July 13, 2023

शनिवारी साजरी होणार का गटारी

Gatari Amavasya : सोमवारी अमावस्या असल्याने शनिवारीच साजरी होणार का गटारी?

Thursday, July 13, 2023

सोमवती अमावस्या

Somvati Amavasya 2023 : पितृदोष, कालसर्प दोषांपासून मुक्ती हवी?, मग सोमवती अमावस्येला करा हे उपाय

Wednesday, July 12, 2023

दर्श अमावस्या

Darsha Amavasya 2023 : दर्श अमावस्या म्हणजे काय?, यादरम्यान कोणत्या गोष्टी कराव्यात?

Saturday, June 17, 2023

जेष्ठ अमावस्येला करायचे उपाय

jyeshtha amavasya 2023 : करा 'हे' ज्योतिष उपाय, मिळेल पितृदोष आणि काळसर्प दोषांपासून मुक्ती

Wednesday, June 14, 2023

अमावस्या या शब्दाचा नेमका अर्थ काय आहे

Amavasya : अमावस्या या शब्दाचा नेमका अर्थ काय?

Monday, May 29, 2023

सोमवती अमावस्या

Somvati Amavasya 2023 : सोमवती अमावस्येच्या दिवशी माता लक्ष्मीला 'या' उपायांनी करा प्रसन्न

Monday, February 20, 2023

सोमवती अमावस्येला काय करावं

Somvati Amavasya 2023 : सोमवती अमावस्येच्या दिवशी करा या गोष्टी, भगवान शिव आणि पितरं होतील प्रसन्न

Monday, February 20, 2023