Latest airtel News

जिओ, व्हीआय ग्राहक घरबसल्या त्यांचा मोबाईल क्रमांक एअरटेलमध्ये पोर्ट कसा करू शकतात? हे जाणून घ्या.

Mobile Number Portability: जिओ, व्हीआयवरून आपला मोबाइल नंबर एअरटेलमध्ये पोर्ट करायचाय? जाणून घ्या ऑनलाईन पद्धत

Thursday, April 11, 2024

Reliance JIO

Jio vs Airtel: जिओचा एअरटेलला धक्का; २३९ रुपयांत मिळणार भरमसाठ डेटा आणि अनलिमिटेड कॉलिंग

Tuesday, February 27, 2024

Airtel

Airtel: एअरटेलचा धमाका; अवघ्या १० रुपयांत अनलिमिटेड कॉलिंगसह दररोज २ जीबी डेटा आणि १०० SMS फ्री

Wednesday, February 7, 2024

vodafone idea HT

व्होडाफोनच्या 'या' प्लानसमोर जिओ- एअरटेल फेल; अवघ्या १५१ रुपयांत हॉट स्टॉर सब्सक्रिप्शनसह बरंच काही!

Friday, January 19, 2024

Reliance JIO

Jio Recharge: जिओच्या २०९ रुपयांच्या रिचार्जमध्ये २८ जीबी डेटा, फ्री एसएमएस आणि हवं तितकं बोला!

Thursday, January 18, 2024

airtel

अनलिमिटेड कॉल्स, नेटफ्लिक्स आणि हॉटस्टार पूर्णपणे फ्री; एअरटेलचे ग्राहकांसाठी २ भन्नाट प्रीपेड प्लॅन

Wednesday, December 13, 2023

Airtel

Airtel Plan: एअरटेलचा जबरदस्त प्लॅन, १५ हून अधिक ओटीटी अ‍ॅप्स फ्री; अनलिमेटेड 5G डेटा मिळणार!

Tuesday, December 5, 2023

mobile recharge HT

Airtel : नेटफ्लिक्स,प्राईम, Hotstar पहा फुकटात, एकाच प्लॅनमध्ये ४ जणांचे रिचार्ज, पाहा एअरटेल प्लान

Tuesday, April 11, 2023

Airtel 5 G HT

Airtel Stocks : ८७० रुपयांपर्यंत जाऊ शकतो एअरटेलचा स्टाॅक, लगेच खरेदी करा, तज्ज्ञांनी दिला सल्ला

Monday, February 20, 2023

mobile_HT

Prepaid plans : रुपये १९९ मध्ये ३० दिवसांची वैधता, या कंपन्यांचे आहेत पैसा वसूल प्रीपेड प्लान्स

Tuesday, January 17, 2023

fight between passengers in boeing 777

VIDEO : उडत्या विमानात प्रवाशांमध्ये तुफान हाणामारी; कपडे फाडले, लाथाबुक्क्यांनी एकमेकांना तुडवलं

Tuesday, January 10, 2023

Airtel HT

Share Tips : भारती एअरटेल शेअर बाय, होल्ड किंवा सेल करावे ? तज्ज्ञांचा सल्ला ऐका

Thursday, November 3, 2022

<p>5G सेवा अद्यापही सुरू झाली नाही</p>

5G सेवेला विलंब होत असल्याने मोदी सरकार नाराज, आज महत्त्वाची बैठक

Wednesday, October 12, 2022

<p>एअरटेल 5G सेवा</p>

Airtel 5G : तुमच्या फोनमध्ये अद्याप 5G सुरू झालं नाही, मग त्वरीत बदला 'ही' सेटिंग्ज

Friday, October 7, 2022

<p>भारतातल्या या शहरात सुरु होणार ५जी सेवा</p>

5G Network : भारतात या शहरांमध्ये सुरु होणार ५जी सेवा,पाहा तुमचं शहर तर या यादीत नाही?

Tuesday, August 23, 2022

<p><strong>How To Check Mobile 5G Support Or Not</strong></p>

5G network: तुमचा स्मार्टफोन 5G सपोर्टेड आहे की नाही कसं ओळखाल? अशी आहे प्रोसेस!

Saturday, August 20, 2022