Latest abdul sattar News

Gautami Patil - Abdul Sattar

Abdul Sattar : गौतमी पाटीलच्या कार्यक्रमात मंत्री अब्दुल सत्तार यांची शिवीगाळ; काँग्रेसचा हल्लाबोल

Thursday, January 4, 2024

Monsoon Session Maharashtra

“उद्या तिथं थुंकायलाही..”, विधानसभेतील ‘तो’ व्हिडिओ शेअर करत काँग्रेसचा अब्दुल सत्तारांना टोला

Tuesday, July 25, 2023

Abdul Sattar

Abdul Sattar: कृषीमंत्री अब्दुल सत्तारांवर गुन्हा; निवडणूक प्रतिज्ञापत्रात दिली खोटी माहिती

Thursday, July 13, 2023

संग्रहित छायाचित्र

शेतकऱ्यांना बोगस बियाणे विकणाऱ्यांचा आता खैर नाही, सरकारकडून १० वर्षे तुरुंगवासाची शिक्षा, येत्या अधिवेशनात येणार कायदा!

Saturday, June 10, 2023

CM Eknath Shinde In Satana Nashik

Nashik : अयोध्येहून परतताच मुख्यमंत्री थेट शेतकऱ्यांच्या बांधावर, युद्धपातळीवर पंचनामे करण्याचे आदेश

Monday, April 10, 2023

Abdul Sattar Controversial Statement On Farmers

Abdul Sattar : कृषिमंत्री अब्दुल सत्तारांचं शेतकऱ्यांबद्दल वादग्रस्त वक्तव्य, म्हणाले...

Monday, March 13, 2023

farmers issues in sillod sambhajinagar

कृषिमंत्र्यांच्या सिल्लोडमध्ये दोन शेतकऱ्यांनी घेतला गळफास; धक्कादायक घटनेमुळं राज्यात शोककळा

Monday, March 6, 2023

Nashik Farmers Letter To President Draupadi Murmu

Nashik : पिकाला भाव नाही, इच्छामरणाची परवानगी द्या; नाशिकमधील १०१ शेतकऱ्यांचं राष्ट्रपतींना पत्र

Sunday, March 5, 2023

BJP Protest Against Shinde Group

Aurangabad : शिंदे गटाच्या मंत्र्याविरोधात भाजपचं डफली बजाओ आंदोलन; सिल्लोडमध्ये नेमकं काय घडतंय?

Monday, February 6, 2023

Ramesh Bornare vs Police In Aurangabad

Ramesh Bornare : शिंदे गटाच्या आमदाराची पोलिसांशी अरेरावी; फडणवीसांच्या बैठकीवेळी जोरदार राडा

Wednesday, January 25, 2023

Eknath Shinde On Abdul Sattar And Tanaji Sawant

Eknath Shinde : सरकारमधील वाचाळ मंत्र्यांना मुख्यमंत्री शिंदेंनी सुनावलं, म्हणाले...

Tuesday, January 24, 2023

Beed Crime News Marathi Live Updates

Beed Crime News : मयत शेतकऱ्याच्या खात्यातून पैसे हडपले; बीडमध्ये तीन अधिकारी निलंबित

Saturday, January 21, 2023

Conflict In Shinde Group MLAs

Shinde Group : शिंदे गटात धुसफूस! मंत्रिपद नसल्यानं आमदार नाराज अन् ‘हे’ दोन मंत्री बंडाच्या तयारीत

Tuesday, January 3, 2023

Abdul Sattar

Abdul Sattar : शिंदे गटातील खदखद चव्हाट्यावर; अब्दुल सत्तार यांच्या आरोपांमुळं खळबळ

Saturday, December 31, 2022

Ajit Pawar - Abdul Sattar

Ajit Pawar : अब्दुल सत्तारांनी दलालांमार्फत जमीन वाटप केलं; राजीनाम्याच्या मागणीवर अजित पवार ठाम

Thursday, December 29, 2022

Sanjay Raut On Uday Samant

Corruption Cases : उदय सामंतांच्या घोटाळ्यांच्या २५ फायली सापडल्यात; संजय राऊतांचा मोठा गौप्यस्फोट

Wednesday, December 28, 2022

Abdul Sattar Resignation News

सत्तारांच्या राजीनाम्यावर विरोधक सायलेंट मोडवर; मुख्यमंत्र्यांशी समझौता झाल्याच्या चर्चांना उधाण

Wednesday, December 28, 2022

Abdul Sattar - Ajit Pawar

Abdul Sattar : गायरान जमीन घोटाळ्यात अब्दुल सत्तार पुरते गोत्यात; अजित पवार म्हणाले, त्यांना हाकला!

Monday, December 26, 2022

sushma andhare vs abdul sattar

Sushma Andhare : अब्दुल सत्तारांनी बंडखोरी का केली?, सुषमा अंधारे कुराणचा हवाला देत म्हणाल्या...

Tuesday, December 6, 2022

Eknath Shinde Guwahati Visit

मुख्यमंत्र्यांच्या गुवाहाटी दौऱ्याला चार मंत्र्यांची दांडी; शिंदे गटातील वाद चव्हाट्यावर

Saturday, November 26, 2022