जान्हवी कपूरने पिवळ्या रंगाचा फ्लोरल ड्रेस परिधान केला होता, तर शिखरने पांढऱ्या रंगाची पँट आणि मरून जॅकेट परिधान करत कॅज्युअल लूक ठेवला होता. त्यांच्यासोबत त्यांचे मित्रही होते.
अब्जाधीश मुकेश अंबानी आणि नीता अंबानी यांनी आपला धाकटा मुलगा अनंतसाठी प्री-वेडिंग सेलिब्रेशनची दुसरी फेरी आयोजित केली होती, तेव्हा जान्हवी कपूरसह त्यांच्या पाहुण्यांनी कान्समध्ये एक दिवसाची पार्टी आयोजित केली होती. एका कार्यक्रमासाठी अभिनेत्रीने लाल आणि पांढऱ्या रंगाचा ड्रेस परिधान केला होता.
३१ मे रोजी अंबानी कुटुंबाने फ्रान्सच्या दक्षिणेकडील कान्समध्ये ब्लॅक टाई इव्हेंटआयोजित केला होता. अमेरिकन गायिका केटी पेरी अनंत आणि राधिकासाठी आयोजित करण्यात आलेल्या कार्यक्रमात परफॉर्म करण्यासाठी कान्समध्ये गेली होती. जान्हवी कपूरने आपल्या हॉटेलच्या बाल्कनीतून फ्रेंच रिव्हेरा समोर पोज देतानाचा हा फोटो शेअर केला आहे.
२८ मे ते १ जून या कालावधीत अंबानी कुटुंबातील ८०० पाहुण्यांना इटली ते फ्रान्सच्या दक्षिणेपर्यंतच्या ४३८० किलोमीटरच्या नयनरम्य प्रवासादरम्यान लक्झरी क्रूझ लाइनरवर अनेक पार्ट्या आणि कार्यक्रमांची धमाल आयोजित करण्यात आली होती. जान्हवीने एका सेलिब्रेशनसाठी काळ्या रंगाचा ड्रेस निवडला होता.