ऑफिसमध्ये महिलांच्या पाणी पिण्याच्या बाटलीमध्ये रोज करत होता लघुशंका, सफाई कर्मचाऱ्याचे किळसवाणे कृत्य
मराठी बातम्या  /  देश-विदेश  /  ऑफिसमध्ये महिलांच्या पाणी पिण्याच्या बाटलीमध्ये रोज करत होता लघुशंका, सफाई कर्मचाऱ्याचे किळसवाणे कृत्य

ऑफिसमध्ये महिलांच्या पाणी पिण्याच्या बाटलीमध्ये रोज करत होता लघुशंका, सफाई कर्मचाऱ्याचे किळसवाणे कृत्य

Published Mar 25, 2025 04:08 PM IST

अमेरिकेतील एका व्यक्तीचे हे घृणास्पद कृत्य ऐकून सर्वांनाच धक्का बसला आहे. सफाई कामगार महिलांच्या पाण्याच्या बाटलीत लघवी करताना पकडला गेला आहे. त्या बाटलीतील पाणी प्यायल्याने एक महिला या धोकादायक विषाणूला बळी पडली.

सफाई कर्मचाऱ्याचे किळसवाणे कृत्य
सफाई कर्मचाऱ्याचे किळसवाणे कृत्य

नुकतीच अमेरिकेतील टेक्सासमधून अशी बातमी समोर आली आहे, जी ऐकून तुम्हीही थक्क व्हाल. येथील एका पुरुषाला महिलांच्या बाटलीत लघवी करताना रंगेहाथ पकडण्यात आले आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, दूषित पाणी प्यायल्याने एका महिलेला गंभीर विषाणूची लागण झाली होती, त्यानंतर या व्यक्तीला सहा वर्षांच्या तुरुंगवासाची शिक्षा सुनावण्यात आली आहे. कोर्टाच्या कागदपत्रांनुसार, ही व्यक्ती ह्यूस्टन मेडिकल फॅसिलिटीमध्ये चौकीदार म्हणून काम करत होती. लुसिओ कॅटरिनो डियाज नावाच्या या व्यक्तीने २०२२मध्ये हे घृणास्पद कृत्य केले होते.

तक्रारीनुसार, ३० ऑगस्ट २०२२ रोजी मा नावाच्या कर्मचाऱ्याच्या लक्षात आले की, कार्यालयातील वॉटर डिस्पेंसरच्या पाण्याला विचित्र चव आणि वास येत आहे. खराब झालेले पाणी पिण्याऐवजी स्वत:ची पाण्याची बाटली आणण्यास सुरुवात केल्याचे महिलेने पोलिसांना सांगितले. मात्र, त्याला स्वत:च्या बाटलीतून ही वास येऊ लागला.

कसा समोर आला प्रकार -

ऑफिसमध्ये सिक्युरिटी कॅमेरा नसल्यामुळे महिलेने स्वत: एक छोटा कॅमेरा विकत घेतला आणि त्याची चौकशी सुरू केली. त्याने कॅमेऱ्यासमोर पाण्याची मोठी बाटली धरली. त्या दिवशी संध्याकाळी त्या महिलेला कॅमेऱ्यात काही हालचाल दिसली. यानंतर त्या व्यक्तीचे हे घृणास्पद कृत्य उघडकीस आले. कोर्टाच्या कागदपत्रांनुसार, व्हिडिओमध्ये स्पष्टपणे दिसत आहे की, नाईट वॉचमन लुसिओ डियाज माच्या डेस्कवर साफसफाई करण्यासाठी जातो, साफसफाईचे कापड डेस्कवर ठेवतो, नंतर आपल्या पँटची झीप उघडतो आणि पाण्याच्या बाटलीत लघवी करतो. त्यानंतर तो बाटली पुन्हा त्याच ठिकाणी ठेवतो.

जाणून-बुजून केले कृत्य -

रिपोर्टमध्ये पुढे म्हटले आहे की, या दरम्यान तो अजिबात घाबरलेला दिसला नाही कारण त्याने यापूर्वी असे केले होते. पोलिस चौकशीत त्या व्यक्तीने सांगितले की, दुसऱ्या दिवशी लोक ते पितील म्हणून त्याने मुद्दाम हे केले. तक्रारीत असे दिसून आले आहे की महिलेने नंतर अनेक एसटीडी चाचण्या केल्या ज्यात ती हर्पिस सिम्प्लेक्स व्हायरस टाइप 1 साठी पॉझिटिव्ह असल्याचे उघड झाले. डायझ यालाही क्लॅमिडीया तसेच याच विषाणूची लागण झाली होती. हा व्यक्ती सध्या तुरुंगात आहे.

Shrikant Ashok Londhe

TwittereMail

श्रीकांत लोंढे हिंदुस्तान टाइम्स-मराठी मध्ये चीफ कन्टेन्ट प्रोड्यूसर आहे. प्रादेशिक, राष्ट्रीय, राजकीय व गुन्हेविषयक बातम्या कव्हर करतो. प्रिंट आणि डिजिटलमध्ये एकूण १४ वर्षांचा अनुभव. यापूर्वी दैनिक लोकमत, लोकमत समाचार, ईनाडू न्यूज, ईटीव्ही-भारत मध्ये रिपोर्टिग आणि डेस्कवरील कामाचा अनुभव. विशेष स्टोरीज, क्रीडा, राजकारण, मनोरंजन तसेच बिझनेसच्या बातम्याही कव्हर करतात.

Whats_app_banner

संबंधित बातम्या

विभाग
देश विदेशात बातम्या, राजकारण समाजकारण क्षेत्रात घडणाऱ्या प्रत्येक घडामोडीची ब्रेकिंग न्यूज मिळवा हिंदुस्तान टाइम्स मराठीवर