Krushna Abhishek: कृष्णा अभिषेकने शूज ठेवण्यासाठी खरेदी केला ३ बीएचके फ्लॅट, दर ६ महिन्यांनी बदलते कलेक्शन
मराठी बातम्या  /  मनोरंजन  /  Krushna Abhishek: कृष्णा अभिषेकने शूज ठेवण्यासाठी खरेदी केला ३ बीएचके फ्लॅट, दर ६ महिन्यांनी बदलते कलेक्शन

Krushna Abhishek: कृष्णा अभिषेकने शूज ठेवण्यासाठी खरेदी केला ३ बीएचके फ्लॅट, दर ६ महिन्यांनी बदलते कलेक्शन

Aarti Vilas Borade HT Marathi
Jan 26, 2025 12:58 PM IST

Krushna Abhishek: कृष्णा अभिषेकने शूज ठेवण्यासाठी वेगळा थ्री बीएचके फ्लॅट खरेदी केला आहे. याविषयी अभिनेत्याने स्वत: माहिती दिली आहे.

Krushna Abhishek
Krushna Abhishek

Krushna Abhishek: कॉमेडियन-अभिनेता कृष्णा अभिषेक नेहमी खासगी आयुष्यामुळे चर्चेत असतो. त्याला शूजची प्रचंड आवड आहे. नुकताच कृष्णा अभिषेकने ते ठेवण्यासाठी वेगळा फ्लॅट खरेदी केला आहे. 'द ग्रेट इंडियन कपिल शो'पासून 'बिग बॉस' आणि 'लाफ्टर शेफ'पर्यंत अनेक रिअॅलिटी शोमध्ये हजेरी लावून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करणाऱ्या कृष्णा अभिषेकने नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत सांगितले की, त्याने राहण्यासाठी नाही तर शूज आणि कपडे ठेवण्यासाठी थ्री बीएचके फ्लॅट खरेदी केला होता. तो या फ्लॅटचा वापर स्टोअर हाऊस म्हणून करतो. इतकंच नाही तर कृष्णा दर 6 महिन्यांनी आपल्या शूज आणि कपड्यांचे हे कलेक्शन अपडेट करतो.

कृष्णा नुकताच अर्चना पूरण सिंहच्या यूट्यूब चॅनेलवर दिसला जिथे 'द ग्रेट इंडियन कपिल शो'च्या परीक्षक अर्चनाने त्याला दुपारचे जेवण दिले. यावेळी कृष्णा अभिषेकने शूजवरील आपल्या प्रेमाबद्दल सांगितले, अभिनेत्याने सांगितले की तो शूजचे कलेक्शन कसे बनवतो. कृष्णाने सांगितले की, त्याच्याकडे भरपूर शूज आहेत आणि ते ठेवण्यासाठी त्याने स्वतंत्र घर घेतले आहे. "मी एक घर विकत घेतलं आहे आणि त्याचं रूपांतर बुटीकमध्ये केलं आहे. हे ऐकून अर्चनाचे पती परमीत सिंग सेठी यांना धक्काच बसला.

फक्त शूज ठेवण्यासाठी वेगळी प्रॉपर्टी विकत घेणं हे कृष्णा अभिषेकबद्दल प्रेम दाखवते. परमीतच्या प्रतिक्रियेवर कृष्णा अभिषेक हसला आणि म्हणाला की तो दर ६ महिन्यांनी आपले कलेक्शन शिफ्ट करत असतो. त्यानंतर अर्चना पूरण सिंह यांनीही त्यांच्या घराचे रहस्य उलगडले आणि सांगितले की, त्यांच्या मुलावरही असेच भूत आहे. अर्चना म्हणाली, "त्यांचा मुलगा पण तुझ्या स्टेटसचा वेडा आहे, त्यामुळे पुढच्या वेळी तुला जे निरुपयोगी वाटेल ते तू माझ्या मुलाला आयुषमानला देऊ शकतेस."
वाचा: महाकुंभ मेळ्यामधील व्हायरल झालेल्या मोनालिसाचे नशीब फळफळलं, सिनेमामध्ये करणार काम?

याच व्हिडीओमध्ये कृष्णा अभिषेकने असेही सांगितले आहे की, "तो मोठा होत असताना काका गोविंदाचे कपडे कसे घालायचा. डेव्हिड (धवन) आणि गोविंदा यांनी डीएनजी नावाचा फॅशन ब्रँड सुरू केला आहे, असे सुरुवातीला वाटले होते. 'मी कॉलेजमध्ये असताना गोविंदा मोठ्या ब्रँडचे शूज घालायचा. आम्हाला त्या ब्रँड्सबद्दल काहीच माहित नव्हतं, पण ते प्राडा, गुच्ची होते... जसे मी परिधान करायचो, ज्यांची नावे मी नुकतीच नीट उच्चारायला शिकलो आहे. "

Whats_app_banner