logo
मराठी तुम्हाला पुश नोटिफिकेशन पाठवू इच्छिते. क्लिक परवानगी आहे सब्स्क्राइब
मराठी बातम्या  /  मनोरंजन  /  'एक चुम्मा देणार का?' अभिनेत्रीसोबत मुंबईतील लोकल ट्रेनमध्ये झाली ही धक्कादायक घटना

'एक चुम्मा देणार का?' अभिनेत्रीसोबत मुंबईतील लोकल ट्रेनमध्ये झाली ही धक्कादायक घटना

HT Marathi Desk HT Marathi

Published Apr 20, 2025 06:41 PM IST

google News
  • Malavika mohanan : साऊथ अभिनेत्री मालविका मोहनन यांनी सांगितले की, कॉलेजच्या दिवसात ती आपल्या २ मैत्रिणींसोबत कॉलेजमधून परतत असताना तिच्यासोबत एक धक्कादायक घटना घडली.

मालविका मोहनन

Malavika mohanan : साऊथ अभिनेत्री मालविका मोहनन यांनी सांगितले की, कॉलेजच्या दिवसात ती आपल्या २ मैत्रिणींसोबत कॉलेजमधून परतत असताना तिच्यासोबत एक धक्कादायक घटना घडली.

  • Malavika mohanan : साऊथ अभिनेत्री मालविका मोहनन यांनी सांगितले की, कॉलेजच्या दिवसात ती आपल्या २ मैत्रिणींसोबत कॉलेजमधून परतत असताना तिच्यासोबत एक धक्कादायक घटना घडली.

दाक्षिणात्य अभिनेत्री मालविका मोहनन म्हणाली की, दैनंदिन जीवनात ज्या प्रकारच्या घटनांना सर्वसामान्य मुलींना सामोरे जावे लागते, अशा घटनांना आपणही सामोरे गेलो आहे. मालविका म्हणाली की, जेव्हा ती मुंबईत शिक्षणासाठी कॉलेजला जायची तेव्हा तिला लोकल ट्रेनमध्ये एका भयानक घटनेला सामोरे जावे लागत होते. एका अनोळखी व्यक्तीने तिला चुंबनाची मागणी कशी केली हे अभिनेत्रीने सांगितले. मालविका म्हणाल्या की, दररोज घराबाहेर पडणाऱ्या असंख्य मुलींसाठी हे शहर सुरक्षित नाही.

मालविकाने सांगितला कॉलेजच्या दिवसातील किस्सा -

हुटरफ्लायशी बोलताना मालविका म्हणाली की, आज तिला मुंबई अन्य शहरांपेक्षा सुरक्षित वाटते कारण तिच्याकडे स्वतःची कार आणि ड्रायव्हर आहे, परंतु प्रवास करणाऱ्या इतर अनेक महिलांची परिस्थिती तशी नाही. मुंबई महिलांसाठी सुरक्षित आहे, असं लोक अनेकदा म्हणतात, पण मला त्यांचा दृष्टिकोन बदलायचा आहे. आज माझ्याकडे स्वतःची गाडी आणि ड्रायव्हर आहे, मग जर कोणी मला विचारलं की मुंबई सुरक्षित आहे का? त्यामुळे कदाचित मी 'हो' म्हणेन.

तो खिडकीजवळ आला आणि म्हणाला, "तू मला चुंबन देशील का?"

"मला आठवतंय, एकदा मी आणि माझे दोन जवळचे मित्र लोकल ट्रेनमधून परतत होतो, तेव्हा मला वाटतं रात्रीचे ९.३० वाजले होते आणि आम्ही फर्स्ट क्लासमध्ये होतो. त्यामुळे तो डबा एकदम रिकामा होता. डब्यात आम्हा तिघांशिवाय कोणीच नव्हते. आम्ही खिडकीच्या जाळीजवळ बसलो होतो. आणि हा मुलगा, त्याने पाहिले की ३ मुली बसल्या होत्या. तो खिडकीच्या ग्रीलच्या अगदी जवळ आला आणि जवळजवळ आपला चेहरा गच्चीवर दाबून म्हणाला, "तू मला चुंबन देशील का?"

मालविका मोहनन म्हणाली, तर काय झालं असतं...

मालविका मोहनन म्हणाल्या, 'आम्ही तिघेही गोठलो होतो. त्या वयात प्रतिकार कसा करायचा हे कळत नाही. मालविका म्हणाली की, ही केवळ एक घटना असून सार्वजनिक वाहतुकीने प्रवास करणाऱ्या अनेक महिलांसोबत छेडछाड आणि विनयभंगाच्या अनेक घटना घडल्या आहेत. यापूर्वी अभिनेत्री आदिती पोहनकरनेही असाच एक किस्सा सांगितला होता की, मुंबई लोकलमध्ये एका तरुण मुलाने तिला पकडले होते.